[miniBot Beta4] bot free for VSRO

Thảo luận trong 'Thư Viện - Kho Lưu Trữ' bắt đầu bởi ToBeLove, 17/7/09.

1. Nam_Coi1234

Nam_Coi1234 Youtube Master Race

Mấy bạn cho mình cái link bản mới nhất và những phụ kiện đi kèm, thanks!

2. __What__

__What__ T.E.T.Я.I.S

TBL đã test "em" nào ở LKS chưa?. BT vẫn dùng để Multi Farm gold ngon ở bãi Hung nô. Hôm nay lên LKS kéo mấy em buf ở bãi quái 78 - 80 (quỷ tượng đá) thì bot liên tục bị lỗi "Taget nhưng ko ra skill" đã làm đủ cách Reset bot, reset máy, lấy lại tọa độ train ... đều vô dụng. TBL test lại xem!

3. KnightZin

KnightZin Mario & Luigi

Chuẩn lun ! Test trên LKS bị rất nhìu lỗi, Target nhanh Nhưng bỏ xót, ko ks, Skill buf loạn xì ngầu ( 1 skill buf nhìu lần và liên tục, bỏ xót ko buf ), Khi bot mà có add skill hay làm ji động tới chữ " Lưu .. " là Run time 5 ! ( cái nỳ mình add xong sau đó reset thì ko bị ), 1 lỗi nữa : target 1 hồi bot nó đứng chơi ko bot nữa, fai ấn F5 thì mới bot típ !

Mong TBL sớm fix lại, Cảm ơn TBL nhìu ::)

4. anhxuan7777

anhxuan7777 Waiting to respawn GameOver

Minibot còn lổi Red đấy hồi sinh đen lv 70 bất cứ acc nào trong pt là bị pk ngay=))

5. _ManUtd_

_ManUtd_ Youtube Master Race

Mình xài 2 acc bot,1 acc PT EU đánh quái bình thường,1 acc china target quái nhanh nhưng ra skill chập chờn (acc EU để port 15778,acc china để port 15777).Đang tạm khắc phục bằng cách sử dụng thêm cái autoInactive để ra skill lại thấy ks điên đảo :D,Bạn thử xài thêm cái này xem có được không

6. KnightZin

KnightZin Mario & Luigi

Vấn đề auto skill ko wan trọng, mình sài soft bấm nên ko có ji đáng lo, Cái cần nói là tảget tuy nhanh Nhưng bỏ xót và ko ks ... Buf loạn xì ngầu ( mình thấy EU buf vào thì nó bù loạn xì ngầu lun ! ) Mà TBL mất tích gòi, hem chăm sóc cho kon Bot này gòi :|

Dù sao cũng thx đã góp ý cho mình ::)

7. vnlevanduoc

vnlevanduoc Mr & Ms Pac-Man

Bác TLB ơi cho tui hỏi lúc mình Bot có được thêm sikll không vậy, với lại mấy chiêu buff tui ép vô xong rồi nó không chụi buf gì cả chỉ buff sikll tui ép đầu tiên ah có 1 chiêu mà buff hoài:-o

8. ToBeLove

ToBeLove Mario & Luigi

Vấn đề buff liên tục này lúc trước test cũng bị :) hình như lỗi này chỉ bị với acc mới chạy lần đầu thì phải :P thử [Lưu thông tin] lại rồi out ra ngoài chạy lại từ đầu xem có hết k? Làm cách này mà k được thì 100% lỗi chỉ bị ở từng bãi hoặc từng char khác nhau.

Từ ngày viết miniBot tôi chỉ test duy nhất 3-4 acc đều là EU đều đánh chung 1 bãi lên nhiều khả năng phát sinh lỗi với các char khác hoặc với bãi khác vì thế mới cần mọi người test để fix cho nhanh. Lâu rồi k Update vì đợt này công việc hơi bận + chán chán game đi làm về toàn nằm xem HBO lên k nghịch code :))

9. ttanquynh

ttanquynh Youtube Master Race

bác TBL cho em hỏi cái.tao sao em thiết lập bot ko dc.nó báo Run time-error'339'

10. KnightZin

KnightZin Mario & Luigi

Test hết 7 acc China thì lãnh đủ 7 acc đều delay buf hết ! Eu ko có :(
    Dù đã làm mọi cách - Đủ cấp từ 32 tới 94 - từ bãi og tới bãi LKS ! Lưu rồi out- out rồi lưu và còn nhìu thứ làm mọi kiểu ko đc :|

Mẫn mò riết pó tay rùi :((

TBL tách riêng cái lọc khỉ ra đc ko ? - Mình ưng ý nhất là cái lọc khỉ, Còn target sài Auto select cũng đc :(

11. bom2185

bom2185 Mr & Ms Pac-Man

Cho hỏi tý xíu là sao BOT nó không nhận được ID nhân vật, mặc dù nó hiển thị quái xung quanh được, hiển thị cả lượng mana đúng luôn, chỉ không có ID nhân vật thôi --> không có skill, toạ độ train cũng không nhận đc luôn.

12. ttanquynh

ttanquynh Youtube Master Race

em cũng thế bác TBL ơi.vô bot nó ko hiện ID nhân vật,mod. nói chung là ko lên cái j cả.bác giúp em với.

13. ongchau

ongchau Mr & Ms Pac-Man

Bot chạy thì ngon nhưng nhờ bác TBL fix dùm lỗi mới này với:
    - Con full int 3 force lv 91 thì bot ngon lành buff tốt ra skill tốt.
    - Lên lv 92 up skill 92 xong thì buff vẫn ngon ra skill ok nhưng nó ko ra đc imbue nữa (imbue Hỏa linh quyết lv 14)
    - Đã xóa hết đi và config lại từ đầu, sau khi add skill -> Save kiểm tra lại file Setting.ini thì nó chỉ lưu đc các skill buff và skill attack không lưu đc skill imbue.
    Mong bác sớm fix lỗi này giúp anh em. Xin chân thành cảm ơn bác nhiều.
    Nếu cần char để test bác cứ bảo tôi sẽ đưa char cho bác.

14. hackingdi

hackingdi Youtube Master Race

ức chế wa'.tui nghiên cứu tất cả bài viết về minibot roài,nhưng ko làm đc.
    -sáp phát điên rồi...........................b-(
    -đọc từ bài viết minibot 1-2->3 làm vẫn sai.
    -trời ơi ai giúp với
    -bản hg' dẫn sử dụng +kèm hình ảnh.
    -xin đa tạ

15. vnlevanduoc

vnlevanduoc Mr & Ms Pac-Man

Bác TBL ơi cho tui hỏi chút dc ko, tui mới dùng MINIBOT đây thôi tôi muốn hỏi là trong lúc train mình có đc thay đổi tọa độ train với sikll không

16. KnightZin

KnightZin Mario & Luigi

Đc, Nhưng fai dừng Bot, đối với Thay tọa độ, Còn Add skill ko khả thi cho lắm, Add thì đc Nhưng delay skill liên tục, tốt nhất out ra, Del sạch Skill đi rồi vào đó add ( Skill buf thôi ) Đây là cách khả thi nhất Nhưng vẫn bị delay đều đêu :D

17. pollute1

pollute1 Mr & Ms Pac-Man

có ai cho em hỏi mini có sài được trên windows vista ko:-*

18. _ManUtd_

_ManUtd_ Youtube Master Race

ToBeLove ơi!bạn có thể thêm phần tự bỏ trao đổi được không?thực sự hôm nay gặp vấn đề rất bức xúc,mình đang kéo thế là có 1 thằng muốn cướp bãi nó để cái auto trao đổi làm con kéo của mình không thể nào train được.Đúng là nhiều tools hay nhưng gặp những kẻ bỉ ổi sự dụng gây ức chế cho người chơi khác.Chán kinh người

19. ToBeLove

ToBeLove Mario & Luigi

uh biết thế đã :) để lúc nào log acc > 9x xem có bị lỗi tương tự k rồi fix

Thay đổi tọa độ và đổi skill hay buff thoải mái miễn là Stop lại rồi làm gì thì làm ;) thay đổi skill thì chờ cho delay của các skill này hết hoàn toàn rồi hãy remove hay add lại. Trường hợp bị runtime ở đây hình như là do delay skill vẫn còn đã remove đi thì phải

Thỉnh thoảng vẫn có người thắc mắc vấn đề này nhỉ :) vào phần [Tự tạo nhóm] hủy bỏ chức năng [Tự động chấp nhận...] đi là cho nó trade thoải mái :)) tôi cố tình để chức năng này mặc định là để mời mấy con log CL vào PT cho nó nhanh.

20. LANGTUVOTINH82

LANGTUVOTINH82 Youtube Master Race

TBL ơi xem lai keo mấy em nhỏ ở LKS acc lv91 KK kéo nó cứ đứng buf hoài. bỏ buf hết thì nó đánh tốt.kobit lỗi gì nhi?