PDA

View Full Version : [MU] Hỏi Đáp & Trao Đổi Cách Chơi Mu ! (Không bàn chuyện hack & cài đặt Mu)

davidhuynhvan
20-10-2004, 15:08
Thể theo yêu cầu của các bạn mình lập chủ để này nhằm đáp ứng nhu cầu cho một số mem mới chơi hỏi han về cách chơi mu hay những thứ linh tinh khác của Mu. Cũng như những cao thủ chia sẽ kinh nghiệm cho những ai mới tập chơi Mu !
-------------------------

+ Trước khi hỏi bạn nên đọc trước hướng dẫn chơi Mu trong Box lưu trữ của Box Mu !
+ Không bàn chuyện có liên quan đến hack hay dupe đồ trong chủ đề nay nếu sẽ bị del mà không cần báo trước và trừ điểm nếu tái phạm. Mọi vấn đề về hack và dupe các bạn sang chủ đề "Trung Tâm Hack"

tohovn
12-01-2005, 10:44
Cho mình hỏi chút, mình có 10 con Horn of unilia và 1 viên chaos. Mình còn thiếu gì để tạo thành con Horn of Dinorant ?
Mình đang chơi MU Online của vietnamnet.
Cám ơn nhiều.

_Demon_
12-01-2005, 14:32
Cho mình hỏi chút, mình có 10 con Horn of unilia và 1 viên chaos. Mình còn thiếu gì để tạo thành con Horn of Dinorant ?
Mình đang chơi MU Online của vietnamnet.
Cám ơn nhiều.
Thì bạn qua noria, bỏ 10 con ngựa và một viên chaos vô máy chaos là được thui mà ( chon dòng phía trên khi vô máy chaos đó), nhưng bạn phải chú ý cả 10 con ngựa của bạn đều còn phải đầy máu, chỉ cần 1 con bị mất 1 máu thì ko sao tạo được con phượng đâu. Chúc bạn ép may mắn nha.

tohovn
12-01-2005, 16:34
Mình cũng làm như vậy rồi, nhưng cũng không được, chẳng hiểu tại sao lại như vậy. Cao thủ nào biết giải thích giùm mình với.

Supreme Archangel
12-01-2005, 23:09
có xác suất thành công chứ có phải lúc nào cũng được đâu bạn? Tôi ghép đồ bao nhiêu lần mà lỗi nhiều lắm, thỉnh thoảng mới được thôi

vntime
12-01-2005, 23:34
Tại MU Trung Quốc [có duy nhất sever maya ( hay còn gọi là dòng 2)] Làm cách nào để thay đổi tên nhân vật mình đã chơi được 1 thời gian? Nếu thay được tên thì xin chỉ cách! Với cả trong trang tx.787x.net toàn chữ tiếng TRUNG, mình ko biết làm cách nào để đổi pass (bên ngoài account lúc log in & bên trong hòm đồ) <--- vạn lần cảm ơn! Xin hãy giuppppp!!!!

tohovn
13-01-2005, 10:26
Khi mình tạo con Dinorant thì nó báo thiếu một số món đồ, vì thế nên mình muốn hỏi là khi tạo thì cần thêm những gì (mình đã có 10 unilia và 1 chaos)

vntime
13-01-2005, 10:46
Tại MU Trung Quốc [có duy nhất sever maya ( hay còn gọi là dòng 2)] Làm cách nào để thay đổi tên nhân vật mình đã chơi được 1 thời gian? Nếu thay được tên thì xin chỉ cách! Với cả trong trang tx.787x.net toàn chữ tiếng TRUNG, mình ko biết làm cách nào để đổi pass (bên ngoài account lúc log in & bên trong hòm đồ) <--- vạn lần cảm ơn! Xin hãy giuppppp!!!!

tohovn
13-01-2005, 11:03
Khi mình tạo con Dinorant thì nó báo thiếu một số món đồ, vì thế nên mình muốn hỏi là khi tạo thì cần thêm những gì (mình đã có 10 unilia và 1 chaos)
Mình chơi ở MU Online của vietnamnet

kish_xix
13-01-2005, 19:08
mình mới tập chơi đang dùng con dknight,ai có thể cho mình biết cách con này thât tốt không, ví dụ như khi đa mạc giáp vàng rồi ,co kiêm rôi` thì nên làm thế nào tiếp và làm the nào để nâng cấp vũ khí và nâng cấp cái nao` trước,và làm thế nao` để lên level thât nhanh.,.......Làm ơn giup' minh` nha.., cho cam on trước nha,chúc cac ban 1 ngay thật vui,,,,,,,,,,,,,!

Phat Giang
13-01-2005, 19:14
Hic, em mới dzừa bước chân vào làng mu, chẳng biết chơi thế nào cả ! Mấy bro có link nào hướng dẫn không, cho em xin với! Chứ chơi mà tòan đi vòng vòng không, chán chết đi được!

vntime
13-01-2005, 23:21

comi
14-01-2005, 02:32
Hic, em mới dzừa bước chân vào làng mu, chẳng biết chơi thế nào cả ! Mấy bro có link nào hướng dẫn không, cho em xin với! Chứ chơi mà tòan đi vòng vòng không, chán chết đi được!

Đây là link hướng dẫn, lần sau bạn nên tìm các topic trước khi hỏi nha.

http://www.gamevn.com/forum/showthread.php?t=59704

tohovn
14-01-2005, 11:23
Các bác cho em hỏi, sau khi tạo được con Dinorant rồi thì có cách nào làm cho nó không chết không ?
Cám ơn nhiều!

vanthien
14-01-2005, 11:29
có bác nào chỉ dùm cách làm nhiệm vụ của dknight thành bknight trong MUviệtnam được không

tohovn
15-01-2005, 09:21
Em đang chơi MUonline của vietnamnet, đang bị trở thành sát nhân. Bác nào biết cách rửa tội cho sát nhân, hay biết cách làm ngắn thời gian trở thành sát nhân chỉ giúp em với.
Cho em hỏi luôn thể: Khoảng thời gian bị trở thành sát nhân là bao nhiêu lâu?
Cám ơn nhiều ! (Em tìm mấy topic, nhưng không thấy mục nào nói về sát nhân cả, mong các bác giúp đỡ)

TaoManhDuc
15-01-2005, 10:00
Có bác nào cho em hỏi, chơi MU khác với chơi Diablo như thế nào không? Em chỉ biết chơi Diablo nhưng chưa chơi MU bao giờ. Chỉ giùm em với.

thieugia16
15-01-2005, 10:18
co ai biet trong mu newfeng muon doi con dardwitdar sang con magic ko chi em voi

whiteangel00
15-01-2005, 23:35
Có bác nào cho em hỏi, chơi MU khác với chơi Diablo như thế nào không? Em chỉ biết chơi Diablo nhưng chưa chơi MU bao giờ. Chỉ giùm em với.
Cũng dạng giốg diablo thui bạn à chỉ khác:
-Hình đẹp hơn.
-Khó kiếm tiền hơn
-Đồ nhiều hơn và bạn phải tự kiếm tự ép những thứ đồ mạnh
-Nhiều địa danh hơn
-Bạn có thể chơi cùng nhiều người:như là một thế giới ảo đó :D :D ai cũng bit giao tiếp ko nhàm chán như Diablo đâu :D )
-Phức tạp hơn nhiều bạn ạ phải đọc hướng dẫn và chơi nhiều mới có thể sống được.... :p :p

hoadom
16-01-2005, 07:37
Em cũng muốn hỏi :trong MU có mấy cái lông chim xanh nó để làm gì vậy có ai biết chỉ giùm đệ với rất cảm ơn he..he..he..........
no dung de gep canh cap 2no dung de gep canh cap 2

no dung de gep canh cap 2

_hihihi_
16-01-2005, 11:13
troi` tui biet' cach' ep' la` thanh` cong 100% ne`chi moi nguoi` ne`
khi ep': ong' phai la` ong' 8 hoac ong' 9 ' neu' ko la` vua` len level ; ep' ve' bloc thi` de ben trai' ; ve' devil ben phai . chac' chan' thanh` cong 100%

_hihihi_
16-01-2005, 11:15
con` lam` nhiem vu trong mu thi` phai lai cho ba` phu` thu gan` cai' xe truot tuyet' o man` davvía do'
den' do' nop cho ba 1t thi` hen len cai' can` tm` va` di tim` lay' xong ve` nop lai cho ba . co' 2 nhiem vu tat ca

GON_HUNTER_X
16-01-2005, 19:10
Còn làm nhiệm vụ trong mu hàn quốc thì sao vậy mấy anh?? em ko bit' down bản nào về nữa !!!!! bản tiếng hàn nhận nhiệm vụ ở dâu vậy mấy anh ơi !!!! cho em link lun nha mấy anh !!!!! cảm ơn nhìu

dan_thanh
18-01-2005, 02:30
có ai biết rena để làm gì ko???chỉ hộ đi

onggiakhochiu
18-01-2005, 14:09
cho hỏi WinMU down ở đâu để có thể thu nhỏ cửa sổ MU và làm vài chiện khác ( như chat , lướt web mà vẫn chơi được MU ....)

orrin928
18-01-2005, 16:08
làm sao dể học dược phép của con quạ dây chỉ em với

Phithien Berlin
19-01-2005, 21:30
Trời ơi.........tại sao em ép ko đc cái Wing nào vậy....
Đồ Chaos có op là quy định thế nào.....
Có Forum nói...đồ Chaos là phải có thêm Skill....
Rồi tối thiểu là cần bao nhiu Op...chứ đồ Chaos mà có 2,3 op thì em có nhiu như mưa...
Nhưng khi đem vào ép Wings...đều ko làm sao combine đc......nó cứ nói thiếu đồ...
Ah...cái Lông Chim nhạt đc ở đâu là nhìu nhất vậy.......
Mong các bác giúp em với !

comi
20-01-2005, 01:45
Các pác cho em hỏi, làm thế nào để Guardian Angel tự động equip khi hết máu, em làm dc 1 vài lần khi ấn lung tung vào nó nhưng ko biết cách chính xác, làm ơn chỉ giúp nha.

Thanks.

TDtoss
20-01-2005, 02:48
Các bác ơi cho em hỏi :
Em đang làm nhiệm vụ ở MUHN,vậy muốn tìm cuốn sách croll of emperor thì nên tìm ở đâu là nhanh nhất và đánh con nào?
Cho hỏi thêm là nếu muốn ép cánh cấp 1 thì đồ chaos có bắt buộc phải cộng skill ko?
Trả lời cho em sớm nha

thuduc
20-01-2005, 08:43
Ép cánh cấp 1 đồ chaos không cần +skill chủ yếu là món đó phải la level 4 và options +4 trở lên và bạn thêm một số đồ khác vào để tăng % thành công !!!!

Có ai biết đi chaos castle không ?? ép vé đó thế nào gồm những món đồ nào thế ??? cái áo amour of guardian của DL dùng để làm gì vậy và cả cái lost map cũng như cái vé gì đó chỉ định mức level nữa không biết có bà con nào chỉ dzùm không vậy ?

TDtoss
20-01-2005, 17:02
[QUOTE=thuduc]Ép cánh cấp 1 đồ chaos không cần +skill chủ yếu là món đó phải la level 4 và options +4 trở lên và bạn thêm một số đồ khác vào để tăng % thành công !!!!

Option+4 tức là có 4 dòng trở lên?

hoangchung_1999
20-01-2005, 17:23
Mình muốn choi MU trong 1 cửa sổ. Nghe nói có softwawe win MU cài vào thi sẽ được vậy bạn biết thì chỉ mình với. Xin cảm ơn nhiều.
Email : hoangchung_1999@yahoo.com

Master_VN
20-01-2005, 20:29
Mình muốn choi MU trong 1 cửa sổ. Nghe nói có softwawe win MU cài vào thi sẽ được vậy bạn biết thì chỉ mình với. Xin cảm ơn nhiều.
Email : hoangchung_1999@yahoo.com
_____Vậy thì bạn sử dụng chương trình WinMode ấy. Trong Mu Hà Nội thường có chương trình này. Cách sử dụng thì bạn chỉ cần mở thư mục có Winmode rồi click vào biểu tượng sau đó chọn kích cỡ thường là 1024x768, sau đó nhấn Start. Nhưng lưu ý là phải chọn mà hình của Mu có cùng kích cỡ đó thì mới sử dụng được hai chức năng cùng lúc.
_____Sau khi vào Mu bạn nhấn phím F12, sau đó một tay giữ chuột phải của chuột (Cho nó xài chiêu Evil chẳng hạn) một tay nhấn phím F11. Lúc này bạn đã ra ngoài Desktop thì mới buông tay giữ chuột ra.
_____Như thế là Character của bạn đang đánh nhưng đồng thời bạn cũng có thể vừa lướt Web. Sướng nhé!! Nhưng cũng nên lưu ý: Nếu Card màn hình bạn quá nhỏ thì có lẽ sẽ không xài đưọc Winmode. Để xài được Winmode thì Card màn hình khoảng 64MB trở lên. Nếu được 512 thì càng tốt :D :D .

titandn_89
21-01-2005, 08:01
FORUM MUHN đang sửa chửa rồi , kô dow được ,bác nào bít chỗ dow cho mình xin nha ,thxxxxxxxxxxxxxx

cfc
21-01-2005, 09:07
cho tui hỏi 1 tí, muốn tạo chaos thunder staff thì làm sao? tui ko biết cách, ông nào biết thì chỉ tui, xin chân thành cảm ơn và hậu tạ.
tui vừa mới lên forum MU xong, có 1 cái staff tên là dragon soul staff(mạnh hơn gậy Absolute Archangel Staff(gậy rồng) nữa). Nếu có ai lấy được Unicorn Staff thì chỉ tui chỗ lấy(hình như ở Tarkan??????). thanks

davidhuynhvan
21-01-2005, 13:38
cho tui hỏi 1 tí, muốn tạo chaos thunder staff thì làm sao? tui ko biết cách, ông nào biết thì chỉ tui, xin chân thành cảm ơn và hậu tạ.
tui vừa mới lên forum MU xong, có 1 cái staff tên là dragon soul staff(mạnh hơn gậy Absolute Archangel Staff(gậy rồng) nữa). Nếu có ai lấy được Unicorn Staff thì chỉ tui chỗ lấy(hình như ở Tarkan??????). thanks
Không biết bạn có nói lộn không hay mình chưa biết ? Vì đây là lần đầu minh nghe chaos thunder staff ! Ép đồ chaos thì mình có thể hướng dẫn còn chaos thunder staff :D chưa nghe bao giờ

hoangchung_1999
21-01-2005, 17:51
Cám ơn bạn Mater_VN nhiều. Mình như bạn chỉ dẫn rất tuyệt vời. Good Freind!!!!

babyfox83
23-01-2005, 00:27
Làm ơn chỉ mình cách ép vé blood đi

hong xa Lo
23-01-2005, 08:00
- cái này cũng có nói rùi nhưng tui cũng xin nói lại để anh em tham khảo thêm vậy :
+ Vé blood 1 : dùng cái sừng và cái tờ giấy (+1) đem wa noria tìm thằng Woblin click
vào nó và chọn hàng thứ 1 rùi bỏ 2 thứ đó vô khỏi cần chao xong bấm cái nút phía dưới là xong .
+ Vé blood 2-6: cũng dùng sừng và giấy nhưng phải cần chao theo thứ tự (+2) - (+6) .
chúc bạn chơi vui ...

river0607
23-01-2005, 08:57
Vậy cho hỏi sừng và cái tờ giấy (+1) ở đâu vậy? Sừng tên chính xác của nó là gì?(Scale Helm à?) Và lvl mấy mới được đi Blood?

dekarvn
23-01-2005, 11:35
sừng : blood bone hay blood fang trông như cái sừng :D nên người ta gọi là "sừng"
tờ giấy: scroll of archangel (chắc là tên như thế)
đừng nhầm sừng với Scale helm
hai thứ đó đanh quái vật sẽ rơi ra, tuỳ level của nó, thấp nhất là +1 cao nhất là +6 (bản 0.99 có thêm +7)
mấy cái level 1 (+1) có thể rơi ra từ bọn Hound hay Elite Bull Fighter ở Lorencia, còn +6 thì có thể rơi ra ở Tarkan
Blood thì hầu như level nào cũng đi đươc.
Đi blood thì sẽ vào blood castle tương ứng vé blood+1 vào blood castle 1, .....
ví dụ như blood castle 1 dành cho bọn level 1-99 thì nếu bạn level 80 thì đi blood 1, thê thui, đơn giản mà, làm thử 1 cái vé cho biết
Chơi dzui nha

DRAGOONVNVN
23-01-2005, 15:49
hicc....hic. tui là lính mới đây ,tui đang chơi dark lord nhưng không biết cách sử dụng character này mong các u chỉ bảo tui thêm..........

river0607
23-01-2005, 22:51
Ban ơi, mình chơi MU hàn đó và cũng chưa tứng thấy 2 thứ bạn nói bao giờ,làm soa làm vé đây T_T. Bản 0,99 la sao vậy? Mình thấy nó chỉ có 1 bản hà

dekarvn
24-01-2005, 06:06
Mu Hàn quốc mình chưa chơi nhưng sao nó không có nhẩy? Bạn thử tìm kỹ mà xem, chắc chắn là phải có đó!

Trò chơi Mu thiệt ra là 1 trò mmorpg (massive multiplayer online rpg) nên nó vẫn chưa hoàn chỉnh (thiệt ra là cũng khá hoàn chỉnh nhưng để thu hút người chơi nên nó phải nâng cấp bản mới lên để có khách).

Phiên bản 0.99 là phiên bản mới nhất hiện giờ (theo mình biết thì vẫn chưa có phiên bản 1.00:D) MU là 1 trò mà có khá nhiều phiên bản chơi và phiên bản 0.99 mới này có nhân vật mới là DarkLord mới đó, bạn thử đi

Chúc dzui

whiteangel00
24-01-2005, 18:05
Bạn nào chỉ mình cách chơi con epf đi....... :p :p :p :p Bạn nào chỉ mình cách chơi con epf đi....... Bạn nào chỉ mình cách chơi con epf đi....... :p :p :p :p

Bạn nào chỉ mình cách chơi con epf đi....... :Bạn nào chỉ mình cách chơi con epf đi....... :Bạn nào chỉ mình cách chơi con epf đi.......
Bạn nào chỉ mình cách chơi con epf đi.......

Bạn nào chỉ mình cách chơi con epf đi

willhill
24-01-2005, 18:42
hic sao box này đi đâu cũng thấy câu bài không vậy nè tui nhìn mà thấy sợ luôn , ông most cho em này len đường cho rùi sao thấy ngứa mắt quá đi ..........

daigiakg
24-01-2005, 19:55
ban muốn kiếm tiền tiêu vặt một cách dễ dàng qua mạng Internet mà không mất vốn và công sức? Quá dễ! Vận may dã dến với bạn rồi dó! Chỉ cần ngồi một chỗ trên mạng, bạn cung có thể có một số tiền khổng lồ hàng tháng bằng cách quảng cáo cho những trang web nuớc ngoài. Bạn hãy dang ký vào dây và giới thiệu càng nhiều nguời dang ký càng tốt, bạn sẽ có một số tiền khổng lồ. Hãy vào dịa chỉ sau dây ngay
http://greenhorse.com/join_now.ghc?r= 57181563
Rồi làm theo những buớc sau dây:
*Luu ý: Trong quá trình thực hiện bạn phải diền dầy dủ và chính xác mọi thông tin thì mới có thể kiếm tiền. Bài huớng dẫn rất cụ thể và dễ dàng, hãy thực hiện ngay nhé!
* Buớc 1:
- Email address : dịa chỉ mail của bạn.
- First name / last name : họ và tên. ( tat ca deu ko co' dau')
- Birthday: tháng/ngày/nam sinh
- Gender (giới tính) : chọn "male" nếu bạn là nam, chọn "female" nếu bạn là nữ.
- Own Credit Card : chọn No (dù có hay không)
- Country : Vietnam
- TERMS OF SERVICE : chọn YES.
Sau khi diền dầy dủ thông tin, hãy click chuột vào mục "Go To STEP 2"
* Buớc 2 :
- Password : mật khẩu (bạn tự chọn một mật khẩu cho mình rồi diền vào)
- Confirm : dánh lại mật khẩu một lần nữa dể xác nhận.
- Time Zone : chọn (VST)
- Phone Number: 84/.../...... (diền số diện thoại của bạn vào, phải kèm theo mã nuớc 84 ở ô thứ nhất, mã vùng ở ô thứ hai (ví dụ: nếu bạn ở TP. Hồ Chí Minh thì mã vùng là 08, cuối cùng là số diện thoại của bạn.)
- Spoken Language: Vietnamese
- Secondary Language: Vietnamese
- Street Address: dịa chỉ nhà (chính xác, không dấu)
- Street Address_2: dịa chỉ nhà thứ 2 (nếu có)
- City/Region: VD Ha Noi
- State/Province: VD Ha Noi
- Zip/Postal Code : 84 (ma~ nuoc')
- Occupation : Other
- Income : chọn less than $24,999
- Parental Consent : click chuột vào ô trống dể dánh dấu.
Sau khi hoàn thành, hãy click chuột vào "GO TO FINAL STEP"
* Luu ý: Nếu hệ thống dòi hỏi Question Password (mật khẩu hỏi) và Answer Password (mật khẩu trả lời) thì bạn hãy tự chọn cho mình và dánh vào. Luu ý là mật khẩu hỏi và mật khẩu trả lời không duợc giống nhau.
* Buớc 3:
Click vào "Activate Account"
==========================
* Xong rồi dó! Bây giời bạn chỉ việc ra sức giới thiệu với nhiều nguời dang ký (giống nhu tôi dã giới thiệu cho bạn ) khi có duoc 90$ thì GreenHorse sẽ gửi (qua dịa chỉ nhà) cho bạn 1 cái creditcard (thẻ tín dụng) và bạn có thể dùng card này dể mua sắm.Chinh toi tham gia 2 thang roi va moi nhan duoc 1 credit card 90$ tha ho ma xai tren mang .
* Cách giới thiệu:
Khi thực hiện dang ký xong bạn sẽ nhận duợc một mail từ GreenHorse, báo cho bạn biết link của bạn. Bạn hãy copy bài viết này ra thành nhiều bản và dang nhap (miễn phí) trên những trang web nhu hanoimuathu.net, thuyhu.com, raovat.net... dể giới thiệu cho nhiều nguời. Khi dang nhap, bạn phải thay link của bạn vào dịa chỉ liên kết.
Ví dụ nhu:
Tôi giới thiệu với bạn là:http://greenhorse.com/join_now.ghc?r=54514496"54514496" la link cua tui

Nhung khi nhận duợc mail từ GreenHorse thông báo, link của bạn là : "1234567" chẳng hạn, thì bạn phải thay vào dịa chỉ liên kết là:http://greenhorse.com/join_now.ghc?r=1234567 dể giới thiệu cho nguời khác( thay so nguoi` ta gui cho banvi'du la`"1234567" vao`cho~ co' so'"54514496"
* Cách tính tiền:
Bạn giới thiệu 10 nguời bạn sẽ duợc 1$. (1 dô la Mỹ)
10 nguời này giới thiệu thêm 10 nguời nữa bạn sẽ duợc 100$
và cứ tiếp tục nhu thế....
Với một chút quyết tâm và may mắn bạn sẽ có một khoảng tiền khổng lồ mỗi tháng!!!
Chúc bạn may mắn!
Hãy vào dịa chỉ liên kết này và thực hiện ngay nhé!!! http://greenhorse.com/join_now.ghc?r= 57181563

Aquicat
25-01-2005, 17:07
cho em hỏi cách ép box +0 lên +1,+2, +3, +4, +5

Arcia Rinslet
26-01-2005, 08:20
các bạn ơi làm ơn chỉ mình cách xay cánh mana loss đi mình xay mât' bao nhiu blu ma` nó toàn ra cánh lởm thôi phải ném item gi` vào và nên để bao nhiêu % thì co' thể xay ra cánh mana loss( hay canh' co' Option0

simboy
26-01-2005, 16:29
Em đang chơi MUonline của vietnamnet, đang bị trở thành sát nhân. Bác nào biết cách rửa tội cho sát nhân, hay biết cách làm ngắn thời gian trở thành sát nhân chỉ giúp em với.
Cho em hỏi luôn thể: Khoảng thời gian bị trở thành sát nhân là bao nhiêu lâu?
Cám ơn nhiều ! (Em tìm mấy topic, nhưng không thấy mục nào nói về sát nhân cả, mong các bác giúp đỡ)
cái này thì tui khá là có kinh nghiệm. tui mới hết thời gian làm sát nhân 92 tiếng :D .
Nếu bạn đang outlaw warning 1 or 2 thì bạn đi chém quái vật, tùy theo level của quái vật mà được giảm số giây tương ứng, con shadow ở losttower 1 level 47. Nếu outlaw warning 3 thì không thể đi chém quái vật, không thể tấn công . Thêm vào đó, bạn cũng không move được nên chỉ có treo nick cho hết thời gian .
để biết thời gian còn làm sát nhân gặp Pasi và Sorcerer ở Lorencia. Nhấp chuột vào Pasi và thời gian còn lại sẽ hiện lên.
lưu ý là khi đang là sát nhân thì có giết sát nhân thời gian cũng ko giảm, tui thử rồi.

stanch
27-01-2005, 09:45
cho hoi rena co tác dụng trong mu CNC1 ko vậy????
nếu có thì nó dùng lamgì tui coá 1 cai rena(chả co' + )

simboy
27-01-2005, 13:11
cho hoi rena co tác dụng trong mu CNC1 ko vậy????
nếu có thì nó dùng lamgì tui coá 1 cai rena(chả co' + )

http://www.muonline.in.th/IMAGES/guide/item/general_Items/mis_19%20copy.gif
theo tui biết hình như rena để hút điểm khi mình party. Tui đã thử nhưng thấy ko có hiệu quả gì mấy, ko thấy tăng điểm bao nhiêu mặc dù đã ép rena lên mất tên rồi.

tohovn
27-01-2005, 14:04
Bạn có thể hướng dẫn cách ép các đồ như rena, ring và pendant không ? mình cảm ơn nhiều.

Aquicat
28-01-2005, 17:22
làm ơn chỉ em cách ép box len box1,2,3,4,5 đi

cfc
28-01-2005, 18:13
ép box là box nào vậy? phải nói rõ ra chớ. còn ép đồ lên level thì mua jewel of bless rồi bấm lên đồ, ngu wá ! :p

vuabocap_us
29-01-2005, 19:02
cho minh hoi ti khi minh vao blood casble thi no bao (youare underestimatinh your self choose another square ) la gi vay cac ban, minh da co ve di blood casble roi

vanthien
29-01-2005, 20:11
Trích dẫn:
Từ bài viết của Aquicat
theo như mình biết thì cục rena dùng khi bạn đánh chiết một con quái vật thì nó tăng máu và năng lượng cho bạn

vanthien
29-01-2005, 20:16
có bác nào chỉ dùm em cách bước ép hộp box of kunkun từ +1 lên +7 được ko

951748
30-01-2005, 13:57
may bac oi choi MUBMT di
hay le'm đo' ,còn dễ chơi nua vo trang theheso.com nha:D

tuhack
30-01-2005, 23:49
Mình có viên ngọc Slash nghe noi nó làm cho vũ khí có thể xoay tít, vậy mình dùng như thế nào, các bạn chỉ giúp mình với. Cám ơn nhiều

HAI_NECROMANCER
01-02-2005, 15:26
chỉ em cách làm nhiệm vụ trong MU HàNội đi,chi tiết nha.cám ơn
muốn làm nhiệm vụ trong MuHN thì trước hết bác fải lever150 đã , khi đã đủ số lượng lever yêu cầu , về davias tìm cô gái phù thuỷ ( toi wên tên rồi :D ,cô gái đứng cạnh chiếc xe trượt tuyết của ông già noel , hay là đứng gần cổng 2 của davias ) sau đó click chuột vào ,bên dưới có số tiền là 1t (nhiệm vụ 1) và khi xong nhiệm vụ ,đem món đồ cô gái ấy cần đưa cho cô và tiếp tục làm nhiệm vụ 2 với số tiền là 2t .Nhiệm vụ 1 là o losttower1 và nhiệm vụ 2 ở tận sâu trong atlans ( cứ đánh các monter ,dần dần sẽ có monter văng nhiệm vụ ra cho bác ) nhiệm vụ 2 là nhiệm vụ cuôi cùng (riêng con Magic ko làm nhiệm vụ ) xong nhiệm vụ 2 ,dark night sẽ trở thành blade night ,dark wirzard sẽ trở thành soul mater ,còn elf thì tôi ko biết ( chưa chơi bao giờ mà :D )

Artemis_VN
02-02-2005, 04:23
vvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvv

Artemis_VN
02-02-2005, 04:51
bon may toan bõ nhung cai vo van len toan bon ngu nhu cho con doi

ilovesumo99
02-02-2005, 22:30
Các bác ơi giúp em với
em có cái nick ở mu này http://tx.878x.net/
reset 30 lần rồi nhưng mà
quên mất pass
em muốn lấy lại pass thì làm sao ?
Các bác chỉ dùm em nhé
em cám ơn ah
link đây ah

http://tx.878x.net/

duyvuitinh
03-02-2005, 11:58
cho hỏi rậy rồng phải tìm ở đâu và có gậy rồng ecx kô ? xin cám ơn

duyvuitinh
03-02-2005, 12:03
Bạn nào chỉ mình cách chơi con epf đi....... :p :p :p :p Bạn nào chỉ mình cách chơi con epf đi....... Bạn nào chỉ mình cách chơi con epf đi....... :p :p :p :p

Bạn nào chỉ mình cách chơi con epf đi....... :Bạn nào chỉ mình cách chơi con epf đi....... :Bạn nào chỉ mình cách chơi con epf đi.......

Bạn nào chỉ mình cách chơi con epf đi
bạn muốn choi con elf thì phải làm nhiệm vụ và chuyển nó thành mus elf ... nếu nói thì dài dòng xin liên hệ nick duyvuitinhdk3 để được chỉ dẩn tận tình . thank

minhliemduoc
03-02-2005, 14:14
Mình có viên ngọc Slash nghe noi nó làm cho vũ khí có thể xoay tít, vậy mình dùng như thế nào, các bạn chỉ giúp mình với. Cám ơn nhiều

Ban can phai dat lv 80 moi co the su dung ngoc nay duoc . Ban chi can nhan chuot phai vao no la ban se hoc duoc skill nay (nhung phai la dk) . Chuc may man :wink:

nntien9
04-02-2005, 11:03
Chào tấc cả mọi người!

Hiện giờ mình chỉ là người mới gia nhập vào thế giới MU on LAN. Nên khi bắt đầu vào chơi thì character của mình rất tệ, máu thì chỉ đạt 150 là cao nhất trong khi đó những người khác lên tới mấy nghìn. Mình chỉ ở mức 50, quá thấp. Nói chung mình muốn tăng nhanh các chỉ số để có vũ khí cao cấp v.v. Các huynh có cách nào để nâng lên nhanh không? Chứ mỗi ngày lên một ít điệu này chán lắm!

Mong mọi người giúp đỡ nhé!
NNT.

nhat_vien
04-02-2005, 16:02
co ai chi cho tui cach dang ky de choi mu ko nhi ?
xin cam on nhieu

Sieugamo
05-02-2005, 14:22
cho minh hoi ti khi minh vao blood casble thi no bao (youare underestimatinh your self choose another square ) la gi vay cac ban, minh da co ve di blood casble roi
Có gì khó hiểu đâu,nó báo thế có nghĩa là :bạn đánh giá sức mình quá thấp,hãy chọn cửa khác.Đơn giản thế thôi

pun_ind
05-02-2005, 14:36
Không biết bạn có nói lộn không hay mình chưa biết ? Vì đây là lần đầu minh nghe chaos thunder staff ! Ép đồ chaos thì mình có thể hướng dẫn còn chaos thunder staff :D chưa nghe bao giờ

Chaos thunder staff là gậy chaos mà. Minh chơi Cnc1 là vậy. Mu khác thì miễn ý kiến. :D
Mod Dvidhuynhvan xem lại trình độ đê. Sao hướng dẫn lắm thứ buồn cười quá.

sadbuttrue102
06-02-2005, 22:36
nhờ các bạn dạy thêm cho em cách ép cánh cấp 2 với!! xin cảm ơn

Sieugamo
07-02-2005, 16:58
Ép cánh cấp 2 đơn giản mà.Chỉ cần cho 1 cái cánh cấp 1,1 cái lông chim,1 viên chao là dc,nhưng cũng cần cho thêm 1 đồ exe để tăng %.Muốn ra cánh MG cấp 2 thì để khoảng 60% là dễ ra nhất.Tui ép thế toàn ra cánh MG có cái có cả dòng luck và manaloss,nhưng cũng dễ xịt lắm,90% cũng vẫn xịt như thường hehe :D

Rom@nticM@n
08-02-2005, 04:29
bạn phải đảm bảo rằng 10 con ngựa của bạn còn 255 HP , nếu nó đã bị mất máu 1 con trong đó thì nó sẽ báo thíu hoài lun đó bồ!!!! Ôi đánh chữ có dấu mệt thật ra chat yahoo ko bỏ dấu cho xướng kekekekêk....

mudatviet
09-02-2005, 02:26
Vào mu http://mudatviet.servegame.com để biết thế nào là DarkLoad với Chao caslte kalima hấp dẫn và hay hơn mu của thằng chó nerverback nhiều. Đặc biệt server ko có người chơi lan ko phải dịch vụ nên rất công bằng cho người chơi. Còn chần chờ gì mà ko chịu vào đăng ký account và chơi thử

Boi0611
10-02-2005, 17:48
Còn làm nhiệm vụ trong mu hàn quốc thì sao vậy mấy anh?? em ko bit' down bản nào về nữa !!!!! bản tiếng hàn nhận nhiệm vụ ở dâu vậy mấy anh ơi !!!! cho em link lun nha mấy anh !!!!! cảm ơn nhìu

Mu hàn level phải dến 150 mói làm nhiệm vụ duọc ...

Boi0611
10-02-2005, 18:03
Mình cần biết giá cả của các dồ dùng trong Mu Hàn Quốc ... ai biết xin chỉ giùm ...

Giá mình hỏi ỏ dây là gái chọ den của càc dồ dùng nâng cấp sãng ...
Mình cần biết giá dể thuận tiện hon trong việc mua bán ỏ Mu Hàn ... vì thuong vụ dầu làm an ỏ Mu Hàn mình lỗ hon 7 m = 7000 K ... nay rất muốn học hỏi thêm dể rút kinh nghiệm ... Ai có kinh nghiệm trong việc mua bán dồ xin chỉ giúp ...

NgocHoa
12-02-2005, 15:55
mình nhớ co trang web rao bán đồ của Mu hàn nhưng mình quên rồi hay ban lên google.com mà search ra xem chắc là có đó

DeathMagic
13-02-2005, 12:07
Help me ! Ai cho em địa chỉ down load phần mềm tự kick chuột ( tự cộng point trong mu với ) ! Giúp giùm em nhé !

papa yaya
14-02-2005, 10:55
cho mình hỏi mấy viên rena để làm gì

ruy_tânke
14-02-2005, 11:23
mọi người cho tui hỏi nè :tại sao tui có cái nick trong MU hànội và đã chơi tới level 247
thì bị block
mọi người cho biết lí do tại sao.cám ơn lắm lắm

light_of_love
14-02-2005, 11:44
các bạn hãy chỉ cho mình làm thế nào để nhanh lên lever được ko các bạn

light_of_love
14-02-2005, 11:45
mà bây gio` minh đã lever 228 rui`
và mình chơi ở MUHN

thaison275
14-02-2005, 17:27
neu mac het do rui thi hoc fep xoay kiem( lv80) tuy theo lv ma vao cac man khac nhau . nho la fai tang agi nua ( day chinh la tang skill dama)
luyen thi cung ko met lam neu dung o noi co quai hien len 1 nhum ( dung do xuay kiem thi qua da~ :> ) quan trong la cach tang poin hop ly de dama danh manh kekekekekke

DeathMagic
15-02-2005, 16:37
Làm ơn giúp em phần mềm tự kick chuột đi mà ( F10 : kick chuột ; F11 : dừng ) !
Ai giúp em di mà !

nguyen_minh_tam
17-02-2005, 20:57
elf nên tập trung nâng sức đỡ hay nên tập trung nâng mana ?nâng cái nào sẽ có lời hơn ?nếu nâng sức đỡ ta sẽ lợi được gì còn nếu nâng mana ta sẽ được lợi gì?elf nên cầm cung hay cầm nỏ?cung và nỏ cuối của elf lấy được ở đâu?????

Vodanh86
17-02-2005, 21:33
dung' la` potay.com thiet:d
muon ep len thanh con Dinorant thi` wa' de !!!
lam nhu vay ne`:
10 unilia + 1 chaos= Dinorant
" luu y' la` 10 con unilia phai day` mau' do' nha ! neu' ko day` mau' ===> se? ko ep ra duoc con Dinỏant dau do' nha ban
Chuc ban thanh` cong

tuong0004
18-02-2005, 15:09
undefined[/u][/i][/b]
undefined
tui o biet gi ve download mu het ne' va nhieu ban khac cua tui cung vay , hoi o ai chi het.
ai biet chi dum tui di
chi tung buoc 1 luon nha
may cai thuat ngu trong net nhu:ep(chen)file ...gigi do tui o biet

tthanhtai
19-02-2005, 13:55
muon con dknight len lv nhanh phai nang cap vu khi truoc va phai nang hang cuoi nhieu moi co the len lv nhanh

davidhuynhvan
20-02-2005, 10:13
mọi người cho tui hỏi nè :tại sao tui có cái nick trong MU hànội và đã chơi tới level 247
thì bị block
mọi người cho biết lí do tại sao.cám ơn lắm lắm
cái này bạn nên hỏi admin MuHN vì sao block acc của bạn !

dai_gia_games
20-02-2005, 23:05
pó tay các bác ha.Tui mới tập chơi và bây giờ đang chơi Mu hà nội và res 60 lần
hihihihihihihihi

Juto
21-02-2005, 02:52
cac cao thu cho em hoi mot cai (MU Netxinh - hadong ) em moi nhat duoc cai vien gi ma giong nhu vien stone nhung mau trang !Co ten la GACH !cac cao thu co the bao em cai do de lam gi ko zay !em cam on truoc :-)

zeromark83
21-02-2005, 07:15
Chài ,có thế thôi mà cũng hỏi.Bạn đã say chưa ??đơn giản là bạn chọn cửa ko fù hợp với trình độ (level) của bạn.
Đây là các trình độ tương ứng để đi blood nè:
BC 1:lv 10-80 dành cho DK,Soul,Elf và lv 10-60 dành cho D-Lord,MG
BC 2:lv 81-130 dành cho DK,Soul,Elf vả lv 61-110 dành cho D-Lord,MG
BC 3:lv 131-180 dành cho DK,Soul,Elf vả lv 111-160 dành cho D-Lord,MG
BC 4:lv 181-230 dành cho DK,Soul,Elf vả lv 161-210 dành cho D-Lord,MG
BC 5:lv 231-280 dành cho DK,Soul,Elf vả lv 211-260 dành cho D-Lord,MG
BC 6:lv 281 trở lên dành cho DK,Soul,Elf vả lv 261 trở lên dành cho D-Lord,MG

Chúc bạn chơi vui...và tất nhiên là khi blood fải còn chỗ trống khi bạn vào!

Ruby light
21-02-2005, 17:03
13-01-2005, 07:08 PM
kish_xix
GameVN Member
Lính mới HP: 0 / 18

MP: 0 / 8

EXP: 1 / 10

Level: 1
Mức cảnh cáo: 0

mình mới tập chơi đang dùng con dknight,ai có thể cho mình biết cách con này thât tốt không, ví dụ như khi đa mạc giáp vàng rồi ,co kiêm rôi` thì nên làm thế nào tiếp và làm the nào để nâng cấp vũ khí và nâng cấp cái nao` trước,và làm thế nao` để lên level thât nhanh.,.......Làm ơn giup' minh` nha.., cho cam on trước nha,chúc cac ban 1 ngay thật vui,,,,,,,,,,,,,!

Hem.DK mà muốn lên Lv cao chi can uýnh mạnh để giành diểm là đuợc.Tốt nhất là tăng Strenth với Abiliti là được rùi.Mana chi cỡ 40 la đủ d0ể quay kiếm rồi.
Chúc mã đáo thành công

mulongxuyen
21-02-2005, 17:10
cac cao thu cho em hoi mot cai (MU Netxinh - hadong ) em moi nhat duoc cai vien gi ma giong nhu vien stone nhung mau trang !Co ten la GACH !cac cao thu co the bao em cai do de lam gi ko zay !em cam on truoc :-)
Chính xác nó là viên gạch :D !
Đem bán vào trong shop được vài triệu hehe chứ chả làm được cái quái gì cả

www.mu-longxuyen.com

satthu1985
22-02-2005, 22:12
Mình vào chơi đi vòng vòng không thấy quái vật đâu hết. Mình đi cũng gần hết map rồi. Có ai chỉ giúp mình với. Làm sao để gặp quái vật. Chỉ càng chi tiết càng tốt. Chơi MU mà cứ đi vòng vòng hoài chán chết đi được. Chúc các bác 1 ngày vui vẻ và nhiều hạnh phúc. Mình chơi MU CnC. Cám ơn trước nha.

zeromark83
23-02-2005, 12:48
Bạn mới chơi mà đã thiếu kiên nhẫn roài.Thế thì khó lắm đấy! ....Như tui cày con DarkLord ở mu TD....reset từ 1-5 ..level 350,80 tr Zen ..oải dã man mà vẫn phải cày nè .....
Tuỳ theo level bạn đang có tìm quái vật mà kill.Mà bạn nên xin những char mạnh tiền mà luyện mới nhanh .

deche1
24-02-2005, 14:05
các bác cho em hoi van de nay
thang ban em co mot con character co ten hinh nhu la` %bomber hay la` &bomber
khi em rs thi he thong khong hieu ky tu % . no' cho do la` dau' cach hay sao ay .
the la` he thong bao' : ban ko co character : bomber ....
chang biet bay gio` lam the nao de ma rs dc. mong cac bac chi giao'
thank

vietdat
05-03-2005, 12:14
MỜI CÁC BẠN CHƠI THỦ
http://mujansoft.homeip.net
IP mujansoft.homeip.net
Download Login file : http://mujansoft.homeip.net/MUONLINE.RAR

Sieugamo
06-03-2005, 14:31
các bác cho em hoi van de nay
thang ban em co mot con character co ten hinh nhu la` %bomber hay la` &bomber
khi em rs thi he thong khong hieu ky tu % . no' cho do la` dau' cach hay sao ay .
the la` he thong bao' : ban ko co character : bomber ....
chang biet bay gio` lam the nao de ma rs dc. mong cac bac chi giao'
thank
Có gì khó đâu,viết thư cho admin xin đổi tên character là xong,nếu thằng admin ko đổi cho thì lập account khác mà chơi :hug:

fanmu99
07-03-2005, 18:12
ca'c ba.n vui lo`ng chi cho mi`nh ca'ch na^ng ca^'p ho^.p kundun le^n +1, +2, +3, +4, +5, +6, +7 :;)

tran_hoan
08-03-2005, 17:30
anh ơi cho hỏi làm sao mà ép được cánh ở MUSG.MYVNC.COM vậy anh trả lời nhanh

zeromark83
09-03-2005, 10:23
13-01-2005, 07:08 PM
kish_xix
GameVN Member
Lính mới HP: 0 / 18

MP: 0 / 8

EXP: 1 / 10

Level: 1
Mức cảnh cáo: 0

Hem.DK mà muốn lên Lv cao chi can uýnh mạnh để giành diểm là đuợc.Tốt nhất là tăng Strenth với Abiliti là được rùi.Mana chi cỡ 40 la đủ d0ể quay kiếm rồi.
Chúc mã đáo thành công

Thêm nữa cho bạn nè :
Nếu bạn đã reset nhìu nhìu một chút ....(khoảng 7000 points) Thì đây là 1 cách + points cho bạn tham khảo nè :
+Strengt :3000
+Agglity+Speed của Item = 180 Attack speed
+Varility: Số points còn lại
+Enegy :600
Bạn thử cộng thế này rùi War đi .Hãy thử 1 lần rùi xem bạn sẽ thích ngay mừh!
Chúc bạn luôn thắng !

jetlihuy
09-03-2005, 14:48
Mu Newfeng đã thay đổi cách reset. Có ai biết cách reset mới không?? acc cũng bị xoá hết rồi!! muốn chơi thì phải tạo acc mới. Chán nhất là Web toàn tiếng Hoa, không biết đâu mà lần hixx...

Sieuthumon@yahoo.com
09-03-2005, 22:42
Ai giúp mình download winmu voi'
Cho mình cái link để download winmu(windowmode) cũng đươc.
cam ơn trươc' nhe'

khanhhoang
10-03-2005, 07:02
em co download mu saigon nhung khong biet cai lam sao ca . mong cac ban giup.... thanks

longthanhieu
10-03-2005, 09:53
Hay wa', mấy bạn chơi hay thiệt

fanmu99
12-03-2005, 05:45
bạn nào biết cách nâng cấp hộp kundun +2 lên +7 thì chỉ mình với, email của mình là long_danh2002avòngyahoo.com, mình cảm ơn lắm lắm. :hug:

manuted
14-03-2005, 09:51
mấy bác có kinh nghiệm nào về chơi con magic không vậy?? tui thấy con này là khó chơi nhất trong các character của MU đó. Không biết luyện nó theo đường nào, mặc dù nó có tới 7 points cho 1 lvl nhưng tui cảm thấy nó thua thiệt so với mấy character khác quá.

Clone_nhatanh
14-03-2005, 16:01
Con này có 7 point mỗi level nhưng nhược điểm khủng khiếp của nó lại là tất cả các chỉ số đều ở mức trung bình các bác có công nhận ko???? Nên con này có cộng cả 7 point vào Strength hay vitality thì cũng chỉ bằng với 5 point hoặc ít hơn với DK/BK hay từng đó energy với Wizard/soul hoặc agility với Fairy elf/Muse elf thôi.:D:D:D các bác nhẩy??????
Tốt nhất là chơi MG chiến, đừng chơi phép như nhiều người vì nó chơi chiến thì có nhiều đồ độc xịn hơn:D Nói chung chơi MG ko dễ như mọi người tưởng đâu:-?

inamoto
14-03-2005, 16:52
các bác cho hỏi khi đăng ký muhanoi thì tài khoản hết hạn sử dụng chỉ một tuần sau là sao vậy?

AmDuongSatthu
14-03-2005, 20:46
Vào mu http://mudatviet.servegame.com để biết thế nào là DarkLoad với Chao caslte kalima hấp dẫn và hay hơn mu của thằng chó nerverback nhiều. Đặc biệt server ko có người chơi lan ko phải dịch vụ nên rất công bằng cho người chơi. Còn chần chờ gì mà ko chịu vào đăng ký account và chơi thử
Ming cung dang choi ben datviet ne,nhung ban oi cho minh hoi ben do khong co Forum ha?
A ban ne,trong thung gui do cua minh danh dum duoc khoang tram trieu zen nhung tu nhien hom nay mat tieu het ,gui them vao lat nua cung mat het nhung do dac trong thung vat con nguyen ..ban co biet bi gi khong vay?
san day cho minh hoi:
choi con Dk no co cai phep Impl.. gi do sao khong su dung duoc vay?
con DL thi lam sao moi co the su dung phep con dai bang? minh chon phep do ma no cu vo tu khong co gia xay ra het???

ngoc99
18-03-2005, 15:34
help me, tui bị tụi nao` đó ăn cắp nick,lam` thế nao` de đổi a.cc đây
tui choi MU bingbang đó

Trus
18-03-2005, 21:14
ê ... chỉ tui cách reg acc trong Mu Newfeng coi ... >>> http://222.132.51.14/WebRegedit.aspx

baotq
19-03-2005, 10:16
oh! doi pass thi doi duoc chu con doi ten nhan vat thi po' tay thoi ( chac la phai nho den "anh" edmin a`)

bachlongvi2003
20-03-2005, 20:01
anh em cho hỏi làm sao cho con satan hay còn gọi là amp hay amt gì đó hết máu lại tăng lên vậy anh em .cảm ơn nhiều nghe mấy bác

Quoc_Phong16t
24-03-2005, 18:12
Muốn ép box +0 lên+1 thì bạn phải tạo được không gian ảo.
Muốn làm không gian ảo thì bạn phải tới noria,tới chỗ người bán cung,mua 1 cái cung chiếm 6 ô trống ,sau đó mang cái cung đó sang bên bán rồi ấn chuột phải.Cùng lúc đó bạn phải ấn nút Esc (nên ấn bán trước thì dễ được hơn).Sau đó bạn mua 1 cái cung 4 chiếm 4 ô trống thì cái cung 4 ô sẽ đè lên cái cung 6 ô.Rồi bạn mang cái cung 4 ô đi bán
Khi đó bạn sẽ thấy có 2 ô đen ở chỗ cái cung 6 ô không bị cái cung 4 ô đè mât .Rồi bạn đạt cái box len ô trống phía trên bên phải của cái cung 6 ô lúc trước(bây giờ không nhìn thấy nữa).Rồi bạn nhét ngọc hồng vào 2 ô đen ở dưới thì từ box 1 sẽ lên box 2(cũng có khi nó về box of luck thì bạn phai nhét ngọc xanh cho nó lên box of havent rồi lại nhét ngoc hồng cho nó lên box of cundun 1).Khi đã lên box 2 thì ban vứt xuống đất để nhạt được 1 món đồ.
Còn box 3 trở lên thì phải giết rồng mới nhặt được chứ không có cách ép(cách này cũng dùng để ép ring hay pedan)
Tuy nhiên cách này chỉ ap dụng cho những MU nào có không gian ảo chứ những Mu ko có thì mình chịu.

Sieuthumon@yahoo.com
25-03-2005, 17:15
Ai cho minh hoi la`m the nao` de dơnload fa^n` cong poi duoc
Nhieu poi wa

cong moi ca tay

bachlongvi2003
26-03-2005, 09:30
mấy bác cho hỏi làm sao ép được lên món đồ+skill
cam on anh em nhieu

Odin9945
27-03-2005, 18:22
Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!Hay co gang phat trien Box mu nao cac ban !!!!

master_Magic
28-03-2005, 06:04
dk night ha ban minh cung hay choi lam ne` thi cung gop chut y' kien thoi nha , vi` no la` dknight nen vality ban khong can tang nhieu dau 1 level la` cho 2giot roi , banchi can tang streng la chu yeu va` agily nua va` 1 it energy nua do'
vd nhu ban co khoang 700 streng thi` agility khoang 400 energy phai la` 200 nha cung can energy lam do' nha vi tang % skilldamge cho ban do' xaoy kiem hoai o het binh stamina dau danh vay moi thich chu' tai lau qua' minh cung ko choi nen dua so lieu co' the sai 1 chut nhung ma` tham khao vay do' tu` tu` tim them nha ban agility va energy ko the ko tang dau nha manh len roi thi energy 1000 la` chet ng` roi

master_Magic
28-03-2005, 06:16
hi tui la` mater_Mg ne` ban na`o co' gi` ko hieu ve` cach choi mu thi` co' the mail cho tui roi ba`n luan y' kiến du`m cho nha ko phai tui ra`nh lam nhung dc 1 cai la` rảnh rỗi co' the giup dc it nhieu do' , o day cung co' nhieu ban moi vo nghe qua' ah.

master_Magic
28-03-2005, 06:19
ah` quen email la` nguoisoino1@yahoo.com ok vay nha co' dip trao doi sau..............................................................................

master_Magic
28-03-2005, 06:26
troi chi nhu ban nay thi` uong diem qua' ah co the tham khao nhung theo tui thi ko thu thi chac cu' 7000 point ha tui thi` o tang vality dau ban oi de vality 100 dc roi neu nhu la` ban la` ng` ham danh nhau la` 100 du roi vi` 1 level tang 2 gioit mau lan ma` streng 3500 ẻnergy 700 vality tang len 100 la` ok roi con lai la` agility .

master_Magic
28-03-2005, 11:56
darload la` cai quai gi` vay y' noi la` darlord đo' hả thằng qua'i kia , vậy mà cũng giới thiêu vô chơi hả , tui thấy mucnc là được nhất người chi rất fairplay mấy thằng mod cũng vui tính lắm vào choi thử nha quí vị khán giả

pun_ind
28-03-2005, 22:02
troi chi nhu ban nay thi` uong diem qua' ah co the tham khao nhung theo tui thi ko thu thi chac cu' 7000 point ha tui thi` o tang vality dau ban oi de vality 100 dc roi neu nhu la` ban la` ng` ham danh nhau la` 100 du roi vi` 1 level tang 2 gioit mau lan ma` streng 3500 ẻnergy 700 vality tang len 100 la` ok roi con lai la` agility .
DK đi war mà tăng có 100 vit thì đánh được thằng nào?? Chỉ sợ chưa mò lại gần được DW với MG đã về làng rồi, đừng nói đến Elf. Tăng 700 vào Energy mới là phí. Nếu chủ ý tăng skill damage thì 700 ko có ý nghĩa gì ( mạnh nhất là str=energy ).

tui thấy mucnc là được nhất người chi rất fairplay mấy thằng mod cũng vui tính lắm vào choi thử nha quí vị khán giả
Thật ra bạn chơi CnC bao lâu rồi?? Bầy giờ mà nói cnc công bằng thì người ta cười cho vào mặt đấy :D

baotq
29-03-2005, 19:53
oe' doi pass thi doi duoc chu doi ten nhan vat thi den phai po' tay mat hehe hay la ban nho edmin di co le la duoc day

vanliem
30-03-2005, 23:26
http://mu-pn.servegame.com mời các bạn vào chơi thử có gì kiên hệ mail nguyenliempcmt@gmail.com hoặc yahoo chat muphuocnguyen.

vanliem
30-03-2005, 23:33
muphuocnguyen@yahoo.com http://mu-pn.myvnc.com

Thui
02-04-2005, 00:55
Mình cài MU vào máy nhưng không tài nào chơi được vì...chữ không tài nào đọc được, không hiểu sao mà chữ nét có nét ko và hầu như là không đọc được chữ gì cả nên chơi rất khó, có ai bị trường hợp như mình và biết cách khắc phục không, xin chỉ giùm, cảm ơn rất nhiều.

tonydl
03-04-2005, 10:58
Cach tot nhat de choi con DK la` : ban hay di theo xin party 1 nhan vat manh nhat cua MU ma ban dang choi . Khi do ban se co tat ca ma ... hehehe

tonydl
03-04-2005, 11:03
ban giet 3 nguoi tro len se tro thanh sat thu do ban a . muon rua toi ban phai doi nhan vat , thoat khoi game sau do ra trang web de rua toi .. con dieu kien de rua toi thi minh ko choi MU VN net nen ko biet ... chuc ban nhanh chong tro thanh sat thu va ... ko choi duoc vi bi hero(anh hung ) Kill hoai` .. he hehe

Sword_angel
05-04-2005, 16:11
de ep dc 1 con dinoran ban can phai co 10 con unilia (phai day mau) + 1 vien chaos + 5 tr zen sau do sang ben noria vao coi xay chaos kick vao dong phia tren cua may xay chaos do xac suat thanh cong se la 75% .
Chuc ban thanh cong

khakhasochet
10-04-2005, 15:41
tôi nghĩ tốt nhất là bạn nên vào chộ mà
buôn bán có lẽ sẽ tốt hôn dấy
vì xác xuất ép ở máy thường không cao
hơn nũa lại rất tốn kém chưa kể bạn ép xịt
rồi ép ra dino không có dòng .....

eminem_6
10-04-2005, 15:57
Theo tui cac pac' dung` choi dk ban da^u
Vua` moi hoc choi thi ne^n choi Dark Winzard la loi nhut'.
Ma` cac pac' dung tuong tang strengh nhieu la` manh da^u nha'. Phai? tang ca? Agility nua co*.

Quoc_Phong16t
12-04-2005, 14:53
Mình đang chơi Mu cnc 2
Ai có nhu cầu cần hỏi đáp thì cứ hỏi nhé!

attractiveboy
12-04-2005, 20:03
có ai biết cách sử dụng của rena sau khi nhập ngọc tím ko?với lại zen sau khi nhập ngọc tím thì dùng để làm gì?!!!!!please tell me!!!

thamtumetienxu
13-04-2005, 16:37
ong daigiakg viet bai ko the nao tin duoc
tui da tung thu nhiu trang wed kiem tien nhu vay rui ma cha thay co duoc a
co the ong boc phet lam

davidhuynhvan
15-04-2005, 18:37
:hug: Chủ đề khá dài các vấn đề cũng đã khá cũ ! :D Bản Mu 1.0 cũ đã ra mắt bà con chuyển sang link này chúng ta tiếp tục cùng nhau trao đổi và hỏi đáp nhé ! Mình xin phép đóng chủ đề này ! Mình sẽ cho chủ đề sau lên chú ý bà con vào trao đổi nhé !
http://www.gamevn.com/forum/showthread.php?t=95354