PDA

View Full Version : Cần những câu chúc ngủ ngon hay chào buổi sáng hay mà sâu sắc, súc tích

nhox_langthang
02-05-2010, 20:43
MOD đừng move vào Linh tinh, trong đó hẻo lắm
Mình và em ấy mới giai đoạn đầu thôi, nhưng cũng suôn sẻ, mình nghĩ con gái nhà lành, vì sau 2 tuần nói chuyện thì ko đanh đá đú đởn như các thành phần trước. Và mình ấn tượng nhất là mái tóc, rất tự nhiên. Nói chung là ko giả tạo như đa số bây giờ, duỗi hay uốn các kiểu thời thượng.
Mỗi tối mình đều nhắn tin chúc ngủ ngon hay đại loại thế, nhưng cứ lặp lại hoài hơi nhàm, lâu lâu cho các câu danh ngôn vào thì thấy hay hơn. Mới nghĩ được những câu như (Today is a new day, tomorrow is a mystery, keep moving forward,...).
Và hỏi thêm các tiền bối cảm giác yêu là sao, từ trước tới giờ cảm nắng cũng nhiều, có quen nhưng lúc quen thấy bình thường. Nhưng lần này nó như thế nào ấy, lúc nói chuyện run cầm cập, rồi có ngày nhớ em ấy mà tới nỗi tim đập tùm lun, ko ăn cả nửa ngày, .... Mình nghĩ là mình đã yêu, nhưng theo mọi người thì sao

sucu147
02-05-2010, 20:53
Tôi mỗi lần thấy gf là tim tôi đập thình thịch thấy ai cũng vậy(không phải có máu dê nhá)chả hiểu tại sao>:)

Mặt trời đã hé rạng đằng Đông và những con chim đang ca hót vui vẻ. Bươm bướm đang bay lượn quanh những cành hoa. Đã đến lúc dậy và ngáp một cái thật to nào! Chúc buổi sáng tốt lành em lười của anh !!

hoặc:

Ông mặt trời mọc rồi kìa, với nụ cười ấm áp biết bao! Ông chúc em một buổi sáng tốt lành và mong em sẽ có một ngày thật tuyệt! Anh nhớ em!

hoặc:

Hãy nhận một món quà đơn giản của anh vào mỗi buổi sáng, được bao bọc bởi sự chân thành, được buộc lại bằng sự quan tâm và được gắn vào với lời cầu xin cho em được bình yên và hạnh phúc mỗi ngày!;))

Mr.YoungMan
02-05-2010, 20:54
3N đi kèm :"> :-* hoặc b-)
Hồi trước hay dùng cách này :">

Tui_la_ai?
02-05-2010, 20:56
"Chào em, chúc em ngủ ngon nhe, anh đi ngủ trước em đây. Hẹn gặp em trong mơ. Nhớ khi nào đến giấc mơ của anh thì em nhắn tin cho anh biết, để anh ra đón em :-" ..... Giấc mơ của anh rộng lớn và bao la lắm, em vào mà không có người dẫn đường thì em sẽ lạc ngay :D ..... Anh sẽ dẫn em đi tham quan tất cả mọi nơi trong giấc mơ của anh, trong đó có những nơi toàn hình bóng của em đấy :> ....... Nơi đó anh dành riêng để chứa đựng những kỷ niệm của hai người, của anh dành cho em và của em dành cho anh, nó sẽ tồn tại mãi trong những giấc mơ đấy ;;) ....... Mỗi ngày anh sẽ dẫn em đi một nơi nhé, có thể đi hết cuộc đời này, em vẫn chưa biết được tận cùng giấc mơ của anh đâu ;;) ...... Vì thế anh hy vọng sẽ đi với em đến cuối cuộc đời, đến tận cùng giấc mơ sâu thẳm của anh :cool: ...... Chúng ta cùng mơ em nhé :-* ......"

- Như vậy được chưa nhỉ :'> ........

nhox_langthang
02-05-2010, 20:58
Tôi mỗi lần thấy gf là tim tôi đập thình thịch thấy ai cũng vậy(không phải có máu dê nhá)chả hiểu tại sao>:)

Mặt trời đã hé rạng đằng Đông và những con chim đang ca hót vui vẻ. Bươm bướm đang bay lượn quanh những cành hoa. Đã đến lúc dậy và ngáp một cái thật to nào! Chúc buổi sáng tốt lành em lười của anh !!

hoặc:

Ông mặt trời mọc rồi kìa, với nụ cười ấm áp biết bao! Ông chúc em một buổi sáng tốt lành và mong em sẽ có một ngày thật tuyệt! Anh nhớ em!

hoặc:

Hãy nhận một món quà đơn giản của anh vào mỗi buổi sáng, được bao bọc bởi sự chân thành, được buộc lại bằng sự quan tâm và được gắn vào với lời cầu xin cho em được bình yên và hạnh phúc mỗi ngày!;))
Dài dòng thế, nhắn xong nát phím ĐT luôn:|, với lại chúc là phải ngắn gọn, súc tích, chứ mình là người đọc đọc xong cũng ngáp dù có hay cỡ nào đi nữa
Ưu tiên mấy câu ENG nhá

Sợ ai đây?
02-05-2010, 21:00
sến quá:(, viết thế này nó sao sao ấy=))

jok3r09
02-05-2010, 21:01
Em hãy ngủ như chưa từng được ngủ đi em :))

sucu147
02-05-2010, 21:22
sến quá:(, viết thế này nó sao sao ấy=))

:)) Tôi copy trên web về lúc copy cũng thấy sến sến sao :))

bibooboo123
02-05-2010, 21:25
Ngủ ngon nha pé iu:X
tui nt thế này và được nhỏ nt lại là: Ngủ ngon nha a iu:*
bạn thử xem thế nào:D chứ chúc ngủ ngon thì chỉ có vài kiểu thôi, dài dòng wa' đâm ra nhàm

nhox_langthang
02-05-2010, 21:37
Ngủ ngon nha pé iu:X
tui nt thế này và được nhỏ nt lại là: Ngủ ngon nha a iu:*
bạn thử xem thế nào:D chứ chúc ngủ ngon thì chỉ có vài kiểu thôi, dài dòng wa' đâm ra nhàm

Thì mình cũng xài kiểu vậy thôi, nhưng thêm mấy câu danh ngôn vào cho thêm gia vị

Mr_Cò
02-05-2010, 21:39
con gái giờ nó dường như chỉ thích những đứa lạnh lùng... mình mà nói sến nó đâm ra chán :-<

check47
02-05-2010, 21:46
nt kiểu này nè, tui từng xài rùi:
Trong 1 căn nhà nhỏ, có 1 phòng nhỏ, có 1 cái giường nhỏ, trên giường có 1 e gái nhỏ, e gái nhỏ cầm cái đt nhỏ đọc tin nhắn nho nhỏ.
Nice day to you <<chế đi.

nhox_langthang
02-05-2010, 22:01
Trong 1 căn nhà nhỏ, có 1 phòng nhỏ, có 1 cái giường nhỏ, trên giường có 1 e gái nhỏ, e gái nhỏ cầm cái đt nhỏ đọc tin nhắn nho nhỏ.

dc đó, phát huy nhé bạn:-*:P................

check47
02-05-2010, 22:25
thêm 1 phát nữa, tùy chọn hoàn cảnh nhá, vấn đề là phải xác định đc phương hướng nhà của 2 người. Áp dụng với tui, ông sửa sao cho hợp. cái này hơi sến: "cách nhà a 80km về hướng bắc có 1 ng, đang đọc tn mà chưa chịu đi ngủ. Chúc e ngủ ngon"

M†LaNo
02-05-2010, 22:28
Sun wouldn't be red
Sea wouldn't be blue
I wouldn't be happy
Without disturbing you
'' Sleep tight & goodnight baby '' :)

aloloaalo
02-05-2010, 22:31
let wind bring my kiss to yr cheek, lead u to a sweat dream.
Goodnight baby, dream nobody but me :*

.. =))

TokyoAkazukin
02-05-2010, 23:13
"Ngủ đi em. NT nhiều tốn $ anh."
Các bố viết sến thế kia em nó lại cười lăn lộn ko ngủ đc giờ :(

anhlachuum
02-05-2010, 23:18
càng chúc càng thất bại

khonghoitiec
02-05-2010, 23:23
chúc ngủ ngon mà dài dòng thế @-)
ta hay viết "ngủ ngon, Chúa ban phúc lành cho chúng ta"
vì có người theo thiên chúa mà :-w

sasuke1212
02-05-2010, 23:26
Chúc ngủ ngon => Oyasuminasai
Chúc buổi sáng => Ohaiyo Gozaisimata

TokyoAkazukin
02-05-2010, 23:35
^chém gió hả cụ? gozaimashita :|
"Em ngủ đi cho con nó khỏe" :-*

xxtobiasxx
02-05-2010, 23:40
" thế bi h có định ngủ ko lào ? " ;;)

Tui_la_ai?
02-05-2010, 23:49
"Ngủ sớm đi con mắm" 8-> ...........

check47
03-05-2010, 00:02
ngủ đi khuya quá rùi. Méc má giờ =))
đơn giản nhất là "ngủ ngon em iu"

Hồi Ức
03-05-2010, 00:37
:) Hôm bữa có nhắn 1 tin vầy.
Tớ có nhờ 1 vài thiên thần đến canh giấc ngủ cho ấy. nhưng bọn họ đều từ chối hết , ấy biết sao ko.Họ nói thiên thần ko thể canh cho thiên thần được vì vậy ấy hãy cố ngủ thật ngon nha. Chúc ấy ngủ ngon :D

xong nhỏ nt lại:
zậy nữa.Vầy thì tớ ngủ trước đây nha. Mưa ko làm cho tớ buồn nữa vì từ nay mưa tớ sẽ nghĩ đến cậu , ngủ ngon nha :D
Hôm đó trời mưa to tớ chạy qua nhà nhỏ để chép 1 số tài liệu cho nhỏ . 1 buổi tối đáng nhớ :)
Thay tớ ,ấy ,cậu = cách xưng hô của mấy pác nha. Em thì xưng tên :P

Pocollo84
03-05-2010, 01:34
Chúc ngủ ngon.Mai đi ăn sáng nhé.
Chào buổi sáng.Ăn sáng ko ?

shiroikoibito
03-05-2010, 02:13
Mình toàn gọi thẳng luôn, chả bao h nhắn tin :|:|:|
thường thì câu chốt là: ngủ ngon em nhé, yêu em
buổi sáng thì mình để chuông báo thức dậy sớm để gọi hắn dậy đi làm

·Tatsuya·
03-05-2010, 02:14
Ngủ ngon! Luv (or Love tùy mức độ) you! :)>- ngắn gọn xúc tích .
Mà ngày nào cũng nhắn thì nhàm chết được (:| ,mình thì chỉ chúc ngủ ngon để kết thúc cuộc nhắn tin nếu đó là buổi tối.Mà nếu bác nào muốn gây ấn tượng qua SMS thì làm thế này nà: 3-4 h sáng gì đó nhắn cho nhỏ 1 tin nhắn đại ý thế này "Chắc là h này em đang ngủ say lắm nhỉ?Tự nhiên anh giật mình thức giấc...nhớ em! "

sasuke1212
03-05-2010, 05:11
^chém gió hả cụ? gozaimashita :|
"Em ngủ đi cho con nó khỏe" :-*

Ấy, mình lộn :">

Đọc thôi chứ spell ra kiểu latin này dễ bị nhầm ;))

Kong
03-05-2010, 06:23
Tui kị mấy kiểu sến này lắm, tối kị, tối kị... T__T

Có 1 bài tui nghĩ ra mà cũng chưa bao giờ thử, như vầy :

"Anh co chuyen nay muon noi"

=> "Em hay nhin ra ngoai cua so"

=> "Em co thay nhung ngoi sao da lap lanh tren bau troi kia ?"

=> "The co nghia la khuya roi day, ngu di k0 lai noi mun >:)"

Core-Pipboy
03-05-2010, 06:45
Dài dòng thế, nhắn xong nát phím ĐT luôn:|, với lại chúc là phải ngắn gọn, súc tích, chứ mình là người đọc đọc xong cũng ngáp dù có hay cỡ nào đi nữa
Ưu tiên mấy câu ENG nhá

Smile! Because you have just received a msm from some1 hoping you are fine. Good Morning! :-*

Và sáng hôm sau trc khi quay mù vào việc lại suy tư mất mấy lúc trong văn phòng nghĩ ra câu khác viết tặng cho em.

Viết nhiều dần dần nó thành sở thích http://l.yimg.com/us.yimg.com/i/mesg/emoticons7/9.gif

check47
03-05-2010, 07:34
Tớ có nhờ 1 vài thiên thần đến canh giấc ngủ cho ấy. nhưng bọn họ đều từ chối hết , ấy biết sao ko.Họ nói thiên thần ko thể canh cho thiên thần được vì vậy ấy hãy cố ngủ thật ngon nha. Chúc ấy ngủ ngon
cái này ở trên net có đầy, chưa bao giờ áp dụng cái này vì quá nhiều ng xài.

Smile! Because you have just received a msm from some1 hoping you are fine. Good Morning!
lần đầu tiền tại VN xuất hiện loại tin nhắn kiểu này. Hiện tại chỉ biết tới 3 loại tin nhắn: SMS (tin nhắn dạng text), MMS (tin nhắn đa phương tiện hay còn gọi là tn hình), Voice (tin nhắn âm thay, ghi âm rùi gửi đi, cùng dạng với mms).

DOANUYCHINH
03-05-2010, 08:05
^ đâu cần phải xoắn đến thế
mình cứ gọi rồi chốt hạ 1 câu ngủ ngon nha,bb
thế là xong

L3br0n
03-05-2010, 10:41
Mấy h rồi còn chưa đi ngủ?? Ngủ đi ko táng cho phát h!!

Sáng bảnh mắt ra còn chưa dậy à?? Ngủ j mà như lợn ý!!

anhlachuum
03-05-2010, 11:09

lần đầu tiền tại VN xuất hiện loại tin nhắn kiểu này. Hiện tại chỉ biết tới 3 loại tin nhắn: SMS (tin nhắn dạng text), MMS (tin nhắn đa phương tiện hay còn gọi là tn hình), Voice (tin nhắn âm thay, ghi âm rùi gửi đi, cùng dạng với mms).

như đàn bà, chuyên đi xoắn vớ vẩn

check47
03-05-2010, 11:12
Mấy h rồi còn chưa đi ngủ?? Ngủ đi ko táng cho phát h!!

Sáng bảnh mắt ra còn chưa dậy à?? Ngủ j mà như lợn ý!!

mix lại vài cái.
mấy giờ mà chưa chịu đi ngủ??ngủ đi k hun chít giờ.
sáng rồi dậy đi, hay chờ a tới hun cho 1 cái nữa mới chịu dậy?

Core-Pipboy
03-05-2010, 11:30

đã edit lại để cho nó thành sai mà. Đc cái là có nhiều ng tinh ý và thẳng thắn như cậu nên mình có rất nhiều việc để làm ;))

litamhoan
03-05-2010, 15:03
Ngủ đi mà đừng khóa cửa , tẹo anh qua ngủ cùng :))

cruelshade
03-05-2010, 15:06
Ngắn gọn, súc tích và chân thành thì chỉ cần chúc 2 chữ: wet dream!

achilles
03-05-2010, 16:04
mình thì
khuya rồi đó đừng thức nữa,con gái thức đêm k tốt đâu,với lại a k thích con gái thức đêm đâu,e ngủ đi,chúc e ngủ ngon nha pé iu:P
vậy là bé nt lại
dạ e ngủ liền đây,a cũng ngủ lun đi a iu ....

duckent_vt2402
03-05-2010, 18:12
viết thế này được không : ngủ ngon em nhé di kèm chụt chụt và iu em nhiều lắm

JimmyDuong
03-05-2010, 18:36
mình nghĩ con gái kô quan trọng ba cái lời lẽ văn chương như vậy đâu , làm vậy họ còn nghĩ chúng ta sao sao đó , quan trọng nhất là họ biết là chúng ta nghĩ đến họ , quan tâm đến họ là ổn rồi . Tôi vẫn nhắn chúc ngủ ngon và chúc em buổi sáng tốt lành cho bạn gái tôi mỗi ngày nè , em ấy kô phàn nàn gì cả. Cái chính là họ biết là chúng ta luôn nghĩ đến họ mà thôi

silv3r
03-05-2010, 18:54
Ngủ đi em , mặt trời ko chịu mọc kìa , ngủ dùm cho trời nó sáng cái e ơi

barca_no1
03-05-2010, 19:35
Chúc em ngủ ngon.
Sáng mai đi ăn sáng nhé.
Mà em muốn anh đánh thức bằng tay hay điện thoại :">

jerrymx
03-05-2010, 20:38
khò khò , cenn ( chúc em ngủ ngon )

Hồi Ức
03-05-2010, 23:14
Nhỏ của em thì 9h hơn 1 tẹo là ngủ rồi thế mấy câu trên ko có đất dùng rồi

nhox_langthang
04-05-2010, 10:18
Nhỏ của em thì 9h hơn 1 tẹo là ngủ rồi thế mấy câu trên ko có đất dùng rồi

thì nhắn trước 9h:-"
..........................................

NhocPooh
04-05-2010, 12:34
Ngắn gọn, súc tích và chân thành thì chỉ cần chúc 2 chữ: wet dream!

xùy xùy b-(

@Mí cái này nói thật là sến quá :P Đã thực sự yêu nhau thì chỉ cần 1 tin nhắn Chúc em ngủ ngon là đủ rùi :P. Muốn để nó ko nhàm chán, nên thêm những câu quan tâm khác vào là ok mà ^^ Đừng dông dài quá mất công nhiều khi phản tác dụng đấy :D

Tui_la_ai?
04-05-2010, 13:16
Đã thực sự yêu nhau thì chỉ cần 1 tin nhắn Chúc em ngủ ngon là đủ rùi :P.

- Thật không :D ...... Bà Pu đã yêu chưa mà biết hay vậy :'> ........ Tui chúc như Pu nói riết mà người ta chán luôn ấy :-< .........

tuananh3988
04-05-2010, 13:27
chả cần phải chúc đâu. =))

BrokenWings
04-05-2010, 13:33

Nhỡ lúc ấy em đang ngồi trên cái bồn nho nhỏ thì sao ;;)

calvados1108
04-05-2010, 14:19
mấy tn chúc ngủ ngon của các bố chuối đừng hỏi =))..
nhắn nhẹ nhàng thôi..đi ngủ rồi cần 1 2 câu chúc ngủ ngon nhẹ nhàng..vd tớ toàn nhắn (ngủ ngoan)-vs ng íh và (ngủ ngon)-xã giao bt :">
nhắn dài,e nó buồn ngủ,ngại đọc..
2pic fail =))

NhocPooh
04-05-2010, 14:58
- Thật không :D ...... Bà Pu đã yêu chưa mà biết hay vậy :'> ........ Tui chúc như Pu nói riết mà người ta chán luôn ấy :-< .........

Pu yêu còn nhiều hơn những ng ở đây gộp lại kia ;))

Thế mới bảo là phải thêm mắm muối vào mà ^^ cố lên, vận dụng óc sáng tạo đê ;))

*Rèo*
04-05-2010, 15:06
^ định khoe hàng yêu từ năm lớp 5 đấy à =))

anhlachuum
04-05-2010, 15:19
topic epic fail

đàn ông éo gì mà suốt ngày ngồi nghĩ mấy cái này. Thảo nào tụi girl nó quay là phải

haru_iosha
04-05-2010, 15:19
Nhỡ lúc ấy em đang ngồi trên cái bồn nho nhỏ thì sao ;;)

thật là thư giãn.

ngủ ngon nhé e.

như cái phim gì của hàn quốc đang chiếu trên VTV3 có hi un bin + song hy ky ô đóng ý:
"ngủ ngon nhé sóc con xinh của a" =))

TokyoAkazukin
04-05-2010, 15:30
^epic fail? heh, nhiều bạn đứng ở đâu mà phát ngôn lạ nhỉ? :-?
căn bản nhiều lúc nó nt mình ngủ ngon mình cũng phải nghĩ ra mà đáp lại chứ. :-?
nhưng phải công nhận là nhiều câu đọc mà hết dám đi ngủ X_X

anhlachuum
04-05-2010, 15:51
^epic fail? heh, nhiều bạn đứng ở đâu mà phát ngôn lạ nhỉ? :-?
căn bản nhiều lúc nó nt mình ngủ ngon mình cũng phải nghĩ ra mà đáp lại chứ. :-?
nhưng phải công nhận là nhiều câu đọc mà hết dám đi ngủ X_X

nó nhắn tin chúc thì chúc lại 1, 2 cái rồi thôi
lâu lâu thì chúc nó. Chứ cái kiểu mà suốt ngày ngồi để mà nghĩ mấy cái này gái nó éo khinh hơi phí

Tui_la_ai?
04-05-2010, 15:54
Pu yêu còn nhiều hơn những ng ở đây gộp lại kia ;))

Thế mới bảo là phải thêm mắm muối vào mà ^^ cố lên, vận dụng óc sáng tạo đê ;))

- Gớm nhỉ ;)) .....

- Hôm qua mới đổi cách chúc :'> ........ "Chúc M yêu dấu ngủ ngon. Nếu ngủ rồi thì sẽ gặp nhiều giấc mơ đẹp. Ký tên và đóng dấu bản quyền tin nhắn ..cộp .. Mr.K" :-" .........

NhocPooh
04-05-2010, 23:50
Hồi xưa Pu rất thích câu này nè "Ngủ chưa ? nếu chưa ngủ thì ngủ đi, nếu ngủ rùi thì ngủ típ đi :D" hehe :))

anhlachuum1
05-05-2010, 00:21
Hồi xưa Pu rất thích câu này nè "Ngủ chưa ? nếu chưa ngủ thì ngủ đi, nếu ngủ rùi thì ngủ típ đi :D" hehe :))

ão tung xì dầu

thằng mod này chuyện ban nick mình :-w

NhocPooh
05-05-2010, 09:15
Nói thêm tiếng nữa là bay lun clone đấy :|

Box TS có luật khác các box khác, dùng từ ngữ cẩn thận chút thì chả bao giờ bị ban cả !

[J]ustice
05-05-2010, 10:29
Nói thêm tiếng nữa là bay lun clone đấy :|

Box TS có luật khác các box khác, dùng từ ngữ cẩn thận chút thì chả bao giờ bị ban cả !

hèn j mình ăn sẹo :-<

thanrong9999
05-05-2010, 12:55
"muộn òi, chồng đi ngủ đây. Vợ iu cùng ngủ với chồng nha :X "

tiendung_jibe
05-05-2010, 13:12
Đầu tuần thì chúc : thứ 2 là ngày đầu tuần, em cố gắng chăm ngoan, thứ 3, 4, 5 rồi đến thứ 6, 7, chủ nhật anh cho em ... (cái quái quỷ gì bác mà muốn cho) và bé ngoan nhất nhà :->

1 ngày vì công việc, sống học tập làm việc theo hiến pháp, pháp luật và niềm đam mê :D

Đang đi học thì : làm theo 5 điều bác dạy, khiêm tốn, thật thà, dũng cảm, lao động tốt, học tập tốt, 1 ngày vui vẻ em :))

mrivan
07-05-2010, 06:00
ustice;15197610']hèn j mình ăn sẹo :-<

mình cũng thế :-<

sasuke1212
07-05-2010, 08:05
^

Ăn sẹo trong box này là chuyện thường, mình ăn mười mấy cái rồi =))

Toàn của ss Pooh cho, có 1 lần của T_A nữa, nhưng mà phát thẻ vậy mới biết mình nói bậy chỗ nào, mốt sửa :">

satriaR1201986
07-05-2010, 19:11
ão tung xì dầu

thằng mod này chuyện ban nick mình :-w

chính nó cũng làm thế với mình .Ảo thật!
Lại còn tiết mục rình mò xóa bài các kiểu kinh lắm .

legendcheater
09-05-2010, 04:32
Ss pooh cũng phang mình một cái rồi :(, hỏi lại chị ý zar nhời lạnh lùng , đek nhớ hồi ấy làm trò gì nữa, bị cảnh cáo :( :(
@ Chủ thớt: hôm bữa nt chúc ẻm ngủ ngon dư lày mà bị bé per 1 tuần :" "ngoản ngu", đồ đần độn của anh :*, nhìn ra cửa sổ kìa, có người tóc dài đang nhìn em đấy :)) "
p/s: bé sợ ma =))

thanhtungtnt
16-02-2011, 07:54
Xin lỗi vì đã đào mộ lên nhưng mình cần hỏi một chút:
Mình mới quen em vài ngày trước, và mới sms nhỏ trong ngày 14-2 thôi. Mình cũng định là sms chào buổi sáng mỗi ngày với nhỏ. Nhưng sao mình thấy làm vậy loãng quá chả hay ho gì !!! Và thiệt sự ko cần thiết.
Vô đây hỏi là theo các bác thấy là có nên sms chào buổi sáng + chúc ngủ ngon mỗi ngày liên tục không?

gacon.lonton
16-02-2011, 08:33
đứa nào ngủ trước làm c.hó nhé

phũ thế này nó mới khó ngủ, khó ngủ thì nhớ mềnh :">

saddream11
16-02-2011, 08:54
Nghe cứ sến thế nào ý!!
Thực ra mùa lạnh e toàn nt là" ngủ ngon+ấm ấp nhé e iu:x! Mai a sẽ đánh thức e dậy"
Đơn giản thế thôi:X

whisky137
16-02-2011, 12:23
Nhắn tin chúc ngủ ngon thì vài ngày hãy nhắn 1 lần, đừng quá cầu kì và sến
Gái nó mà đã thích mình thì chúc ngắn gọn nó cũng vui. Còn nó đã khinh thì cho dù có là bố của Puskin nó cũng ko quan tâm.

gacon.lonton
16-02-2011, 16:24
đấy là nt theo thời gian biểu nák =)
cái này thèn nào cũng làm được, thiếu chất xám cũng ko đến nỗi bấm ko đc mấy chữ đơn điệu e iu ngủ ngon =))
ăn nhau là ở chỗ các tình huống em í buồn tình hỏi bất ngờ + vu vơ, đáp đối hài hước + khôn ngoan, cợt nhã + tinh vi thì thế nào em cũng thếch =)) còn ngờ nghệch lộ mặt đần + chàng khờ thủy chung thì cứ xác định sms solo 1 mình =))

badboy5891
16-02-2011, 17:55
Nt buôi sáng:"dậy đi con lười, trời sáng bảnh rồi kìa
Nt buổi tối:"em ơi, lượn đi ngủ đi cho nước nó trong"

Mình nói thật chứ nt chúc ngủ ngon với chào buổi sáng sến thí mồ :">

(GOD)
16-02-2011, 18:05
Hehe, topic của mềnh đây mà. Giờ đọc lại thấy sến kinh, lúc đó ngây thơ quá =)).

gacon.lonton
16-02-2011, 21:46
^
thía bây giờ sao roài ;))

mê gái số một
16-02-2011, 22:25
Chúc ngủ ngon: Hãy đến ngủ với anh!
Chào buổi sáng: Không có vì toàn tỉnh dậy vào lúc 11 giờ đêm=> chúc ngủ ngon tiếp.

ĐứcMinh
10-02-2012, 06:49
lâu lâu vài tin, tuần tầm 3,4 tin thôi, quan trọng phải để nó chủ động nhắn chúc mình trước nếu không thì nó thấy mình nhàm chán lắm << kinh nghiệm thương đau hồi cấp 3 :))

mioNguyen
10-02-2012, 08:32
Mới quen mà mỗi ngày làm bảo mẫu nt 2 lượt rồi hỏi em đg làm gì , em ăn gì chưa v.v... là fail nặng đấy.
Tc phát triển mạnh thì tùy cơ ứng biến thôi. Quan trọng là cách nói + mật độ quan tâm của mình cụ thể. Chứ còn cái kiểu khách sáo "Chúc em ngủ ngon" thà đừng nhắn còn hơn.

luzi749
10-02-2012, 16:21
Sáng : " Trào v/e/cưng/babe ngày mới, chụt :*"
" Nhìn v/e/cưng/babe ngủ mà thấy yêu/nắng cực qá, moah "

Tối :
- Mệt éo thèm nt nữa "Nhắm mắt lại ngủ đi k đc cười, a đanh nhìn e đấy.chụt"
- Đang bận fap/nt ng khác/đi chơi đêm : " E ngủ ngon, ôm e thật chặt >:d< "
Một số ví dụ khác lúc tùy hứng "mơ thấy nhau" "chúc bé ngủ ngoan"....blah blah..