PDA

View Full Version : ĐĂNG KÝ SỬ DỤNG AKAM 3.x.x

huynhvantham
09-11-2009, 08:57
Download AKAM 3.0.1 (http://www.mediafire.com/file/toiwyxzqhqz/Akam3.0.1Setup.rar)

ĐĂNG KÝ SỬ DỤNG AKAM

http://cuasotinhoc.vn/uploads/monthly_11_2009/post-164489-1257730065.gif
AKAM là chương trình tự động chuột và phím theo một khoảng thời gian định sẵn. Chương trình giúp tạo kịch bản gồm danh sách các sự kiện chuột và phím sau đó thực thi tuần tự từ trên xuống. AKAM hoàng toàn không chiếm chuột, bạn vẫn có thể làm việc trong khi AKAM đang thực thi danh sách các sự kiện chuột và phím.

Bạn thân mếm!

Trước tiên mình xin cảm ơn bạn đã sử dụng chương trình AKAM. Hiện nay máy của bạn chưa đăng ký sử dụng chương trình AKAM, do đó bạn vui lòng đăng ký sử dụng theo hướng dẫn sau.

- Gởi thông tin đăng ký sau về địa chỉ email: huynhvantham@yahoo.com

o CD-Key vào trong phần Help/Trợ giúp->About/Chương trình AKAM sẽ thấy CD-Key của máy bạn.

http://cuasotinhoc.vn/uploads/monthly_11_2009/post-164489-1257730056.gif
o Thông tin cá nhân của bạn: Họ tên, địa chỉ và điện thoại để tiện liên lạc.
o Nếu thanh toán bằng chuyển khoản bạn vui lòng gởi thông tin đã chuyển khoản của bạn để mình kiểm tra và gởi chương trình.
o Nếu thanh toán bằng thẻ Võ Lâm: Gởi Seri thẻ và mã thẻ.

- Phí đăng ký như sau:

http://cuasotinhoc.vn/uploads/monthly_11_2009/post-164489-1257730049.gif
o Lic: Là mã ổ cứng của bạn (CD-KEY).
o Ins: Là số ứng dụng AKAM chạy cùng lúc trên máy bạn.

- Bạn nên đăng ký ngay trong khoảng thời gian này vì giá rất thấp. Chỉ cần 10.000VNĐ là bạn có ngay một bản AKAM.
- Chương trinh khuyến mãi: Mua 5 Lic sẽ được tặng 1 Lic, mua 5 Ins sẽ được tặng 1 Ins
- Hình thức thanh toán: Tiền mặt, chuyển khoản qua ngân hàng và thẻ Võ Lâm thu phí.

o Thẻ Võ Lâm: Gởi thông tin thẻ bao gồm Seri thẻ và mã thẻ.
o Chỉ thanh toán tiền mặt tại TP.HCM
o Chuyển khoản Ngân hàng:

Ngân hàng Vietcombank
• Tên chủ tài khoản: Huỳnh Thị Hồng Trang
• Số tài khoản: 0421003887043
Ngân hàng ACB
• Tên chủ tài khoản: Huỳnh Văn Thâm
• Số tài khoản: 67115809
Ngân hàng Sacombank
• Tên chủ tài khoản: Huỳnh Văn Thâm
• Số tài khoản: 001-013011

vipgames8
09-11-2009, 09:24
down về thấy cái này bị lỗi font chữ ghê quá bac tham ơi !!!

Heaven Knows
09-11-2009, 09:28
lần đầu mới thấy phần mềm get Hardware ID number mà ghi là CD-Key
sao ko sửa lại là Hadware ID (HID) cho thíh hợp ?

huynhvantham
09-11-2009, 10:11
lần đầu mới thấy phần mềm get Hardware ID number mà ghi là CD-Key
sao ko sửa lại là Hadware ID (HID) cho thíh hợp ?

Hồ hồ vì HDD là một phần của CD-KEY mà bạn :D, khi bạn gởi cái này về mình mới tổng hợp lại thành CD-KEY :D

Đêm Lao Xao
09-11-2009, 12:12
Có dc dùng thử nghiệm ko bác...Bác để anh em test 1tg xem sao...liệu có sớm quá ko khi thu phí. Bỏ tiền ra mua 1 bản auto thì cũng ko quá khó với mọi ng đặc biệt lại khá rẻ như này, nhưg mới chỉ dc test bản 1.0.3 của bác nên chưa bít bản này như nào

vkhoa237
09-11-2009, 12:21
Down về rồi chả biết đằng nào mà lần :D , cái này cũng giống cái Autotoy của ĐinhQuangTrung điều khiển bàn phím + chuột + làm auto game ( nếu pro ) , theo mình thì bác Thâm làm cái auto tự đánh wai' trong HK sẽ đắt hàng hơn đó :D.

vipgames8
09-11-2009, 12:33
Down về rồi chả biết đằng nào mà lần :D , cái này cũng giống cái Autotoy của ĐinhQuangTrung điều khiển bàn phím + chuột + làm auto game ( nếu pro ) , theo mình thì bác Thâm làm cái auto tự đánh wai' trong HK sẽ đắt hàng hơn đó :D.

LÀm để làm cái gì ?
Chơi game để giải trí, giao lưu kết bạn...
Ông nghĩ sao nếu đứng trong game với toàn bọn auto chả ai nc cùng ?
rồi game sẽ ra sao ?
HKVN đi rồi đó [-X

vkhoa237
09-11-2009, 12:56
LÀm để làm cái gì ?
Chơi game để giải trí, giao lưu kết bạn...
Ông nghĩ sao nếu đứng trong game với toàn bọn auto chả ai nc cùng ?
rồi game sẽ ra sao ?
HKVN đi rồi đó [-X

Ông fai? phân biệt đc AUTO với BOT chứ , AUTO chỉ để đỡ mệt khi train chứ kô ngồi canh cũng die bất cứ lúc nào , HKVN tàn lụi vì BOT + HACK tràn lan , người người BOT nhà nhà HACK , còn HKsing thì nó sẽ khác vì mấy thằng GM nó wa' nghiêm khắc , kô như mấy thằng bựa GM của HKVN hồi xưa.

vipgames8
09-11-2009, 13:08
Nói chung auto ăn máu vs sâm thì ok thôi !
Còn auto tự target thì .... MIỄN !!!

huynhvantham
09-11-2009, 14:02
Có dc dùng thử nghiệm ko bác...Bác để anh em test 1tg xem sao...liệu có sớm quá ko khi thu phí. Bỏ tiền ra mua 1 bản auto thì cũng ko quá khó với mọi ng đặc biệt lại khá rẻ như này, nhưg mới chỉ dc test bản 1.0.3 của bác nên chưa bít bản này như nào

Đây là chương trình AKAM mà bạn chứ đâu phải AUTO LAKAM đâu bạn. Cái AKAM này mình phát triển lâu rồi, giờ thu phí :D

Neithervn
09-11-2009, 20:18
Nói chung auto ăn máu vs sâm thì ok thôi !
Còn auto tự target thì .... MIỄN !!!
mỗi người môt quan điểm có thể ông không thích bot nhưng tôi thích vì tôi không có thời gian nhưng lại thích game .mà gamevn có cấm phát triển bot đâu

JiMiCo
09-11-2009, 20:26
Cái này auto trên hkus ko đấy? mình thấy bản thử nghiệm của bác ko chạy đc

Đêm Lao Xao
09-11-2009, 20:41
Nghĩa là 2 auto phát triển song song hả bác ;;)
Bản pro thì thu phí là đúng rồi nhưng bác phát triển cái lakam thêm tí nữa nhé, bản đó chỉ cần bổ sung thêm phần delay cho từng skill thôi bác :-*

J.Ceasar
09-11-2009, 22:10
mỗi người môt quan điểm có thể ông không thích bot nhưng tôi thích vì tôi không có thời gian nhưng lại thích game .mà gamevn có cấm phát triển bot đâu

http://www15.24h.com.vn/news/detail/471/260865/Aion-Khi-game-thu-co-qua-mat-nha-phat-hanh.24h đọc cái này đi ... nước ngoài nó khinh rẻ mấy thằng hack, bot lắm ... mặc dù đôi lúc thấy cũng thuận tiện :P nhưng mà nếu không có thời gian thì thôi đừng chơi game ... :|

huygame83
09-11-2009, 23:18
kô có time nhìu thì chơi ít thui, cái gì cũng muốn cả cơ :D

UngThieuGia
10-11-2009, 10:44
có lẽ nên làm 1 cái config cho đao or dp auto pro = Akam (comming soon).
to HVT: nếu như mà người ta chơi ở quán net, muốn dùng Akam - đăng kí thì chỉ cho máy đó thôi, như thế thấy bất tiện quá..... có cách nào khắc phục cái này không.....?

C/m: mọi người cứ yên tâm gd + xài, HVT & U sẽ support nhiệt tình cho các bạn.

duongoc
10-11-2009, 17:33
Thu phí thì phải đảm bảo được quyền lợi cho khách hàng,vài bữa nó mà fix thì nguy hiểm cho mọi người đấy,tiền thì mất và mạng thì baned:D

100usd_01dem
10-11-2009, 20:42
Nghe chừng khó làm ăn .......... hehe.................

Neithervn
10-11-2009, 22:32
Thu phí thì phải đảm bảo được quyền lợi cho khách hàng,vài bữa nó mà fix thì nguy hiểm cho mọi người đấy,tiền thì mất và mạng thì baned:D

bác không hiểu rồi AKAM không phải chỉ sử dụng cho game mà nhiều ứng dụng khác nữa

wlkfire
11-11-2009, 03:13
;)) muốn mua gê , mà ở Ú , mới qua nên cũng chưa có credit card >.< :(( dành hẹn kiếp sau vậy :((