PDA

View Full Version : I love my little sister - Tôi yêu em gái tôi ...

okgame
16-08-2009, 22:13
Hm ....
Với tựa đề như thế này, nếu bắt gặp trong mấy forum như lầu xanh hay gì gì đó thì chắc anh em ko cảm thấy gì lạ.... truyện H thì đầy thể loại này :-".
Nhưng đây lại là truyện tranh đàng hoàng, ko phải H mà cũng không phải Ecchi :-&, lại rất ít hay thậm chí không có cảnh HQTD. Chủ yếu là tác động vào suy nghĩ và tâm lý của con người.

Thể loại truyện này :-s, theo tớ thấy thì nó không có định mức tuổi tác rõ ràng, mà phải dựa vào khả năng nhận thức của người đọc :-?. Mọi người nghĩ sao ?

http://4.bp.blogspot.com/_t93WCnd82pA/Sm_HufrdXRI/AAAAAAAAB4I/HkqHTyp5mBs/s400/07g.jpg

Thông tin chung:

Tên truyện: Secret Sweethearts , I love my little sister , I love my younger sister, I'm in love with my little sister
Tác giả: Aoki Kotomi
Chương mới nhất: Đang cập nhật...
Cảnh báo: Bạn nên suy nghĩ kĩ xem nó có phù hợp với lứa tuổi và nhận thức của bạn không trước khi quyết định tiếp tục đọc truyện này.

Tóm tắt nội dung:

I love my little sister - Tôi yêu em gái tôi. Chuyện gì sẽ xảy ra khi người con trai yêu người con gái là chính đứa em gái ruột của mình, hơn nữa lại là em gái song sinh ?. Vâng, họ là 1 cặp sinh đôi 1 trai 1 gái. Tình cảm nẩy nở từ khi ấu thơ. Cậu bé đã ngây thơ nói với bố "Bố ơi, lớn lên con sẽ cưới em con làm vợ", người bố chỉ trả lời đùa cợt "Tất nhiên". Ai biết rằng lời nói trẻ con năm xưa chính là mong muốn thật sự của cậu bé con. Loạn luân ? rồi tiếp theo cuộc sống của họ sẽ ra sao?

I love my little sister - Tôi yêu em gái tôi ...... Yêu rồi sẽ ra sao :-?
Link: http://chemgio.vn/I-love-my-little-sister/ Vi

_Forte_
16-08-2009, 22:20
Giới thiệu chán chê ko ai đọc giờ mới lôi ra :( Thằng bạn cũng cưa cẩm con bé, lúc ở nhà thờ thì ko chiu... luôn cho rồi.

Game Over Dude
16-08-2009, 22:23
cái này hình như có live action, nhưng mà mình cũng chả buồn xem :))

ZintxI
16-08-2009, 22:26
cái này là smut thì phải :))
thấy bên vnsharing cũng có dịch :))

Tenjou
16-08-2009, 22:34
Ừm... nét vẽ... ko gây được thiện cảm cho lắm...

Nội dung kiểu này thì bình thường quá rồi ;))

goldenrain
16-08-2009, 22:45
Không thích nét vẽ kiểu đậm shoujo thế này
Không thích thể loại l2, ngoại trừ hen :">

okgame
16-08-2009, 23:55
:D Đồng ý với các cậu, tớ cũng không thích nét vẽ kiểu này, nhưng vẫn bị cuốn hút bởi cốt truyện :-?.
Ít ra là tớ muốn biết diễn biến câu chuyện cuối cùng sẽ như thế nào ý mà ;).
Còn thể loại H thì xxx đùng đùng là hết :-<, chả hiểu gì ráo....

squall0riona
17-08-2009, 00:10
tớ ko thích nét vẽ như này, cực kì ghét lằ đằng khác
nhưng nội dung công nhận khá hay

greatlord18
17-08-2009, 00:58
nét vẽ này,đây là truyện dành cho G:(=((,đọc truyện vẽ kinh di thế này ko có hứng,vẽ kiểu clamp thì may ra xem qua:D:-"

tdloc
17-08-2009, 01:13
Vậy rốt cuộc là truyện này theo mấy pác là bao nhiêu++ vậy?

Pokokichi2
17-08-2009, 07:17
http://chemgio.vn/mangas/I-love-my-little-sister/1/Boku%20wa%20Imouto%20ni%20Koi%20wo%20Suru%20%5BPinky%20Poison%5D%20v01c01%20-%2008.jpg
Khó đỡ thật... Dù sao thì đây cũng là shoujo chính hiệu, không thích.

http://chemgio.vn/mangas/I-love-my-little-sister/1/Boku%20wa%20Imouto%20ni%20Koi%20wo%20Suru%20%5BPinky%20Poison%5D%20v01c01%20-%2018.jpg

Ơ cái này ở VNS.Lại đạo văn hả.

Felix
17-08-2009, 07:26
cái này giới thiệu riệng cho bác Gà phải không :-?

Lezard.V
17-08-2009, 09:28
Cái này coi OVA thằng anh nhìn giống Light như đúc :))
Bạn con em...đẹp :x
Con mèo dễ thương :x
hết =((

Sky Chocobo
17-08-2009, 09:30
Siscom à ? lão gà khoái thể loại này sao ko thấy vào nhỉ? hay là sợ công khai trc public :>

PhiPhi
17-08-2009, 09:39
Xưa coi OVA trước thấy hay, nhưng lúc đọc manga thì chán luôn,ârt/story theo kiểu shoujo, toàn cướp với híp, nhất là art rối rắm quá xem ko vô nên cũng chả rõ cuối cùng chúng nó đi đến đâu. Rate là có lẽ 16+

QuaiVatToTBung
17-08-2009, 09:45
nội dung này chỉ thích hợp cho H
loạn luân xem ko vào dc :|

FFFF
17-08-2009, 10:17
Tsk, noobs.
KissSis FTW ~

Lezard.V
17-08-2009, 10:23
Yeah,KissXsis FTW!
Nhưng mà có ai đó thích imouto thì cái này hợp hơn ;))

Pokokichi2
17-08-2009, 10:24
KissXSis khác gì H trá hình :| Siscon thì cũng có mức độ thôi chứ.

Ascherit 016
17-08-2009, 10:26
aki-sora cũng được,tiếc là e có từ 1-6,11 =.=

FFFF
17-08-2009, 10:54
Aki-Sora chỉ có bẩn rẻ tiền chứ hay ho khỉ gì.
KissSis FTW ~

Btw, main theme của KissSis ko phải Siscon, mà là Brocon lol ~

Paper9
17-08-2009, 20:47
KissXsis thuộc loại ecchi, aki sora thì mature, chả cái nào được gọi là hentai hết [-x

Ecchi và hài thích nhất bộ Ai kora với kissXsis (thích con chị trong bộ này, dâm vật vã :'>)

Lezard.V
17-08-2009, 21:05
Cả 2 cái Kissxsiss với Aki Sora đều là seinen, và seinen mà +ecchi/mature đều thành cái gọi là H trá hình =))
Chứ KxS mà chỉ là ecchi thì nhẹ nhàng quá :-*

Ascherit 016
17-08-2009, 21:08
kissxsis chưa có gì gọi là hay cả,từ đầu tới cuối có gì đâu ;))

FFFF
17-08-2009, 21:11
Nói chuyện với thứ như chú quả là tốn thời gian :-??
Đi mà xem Hen rẻ tiền đi...

Lezard.V
17-08-2009, 21:11
Cầm @ @ kéo ra kéo vô lại bảo chưa có gì :-o

bobymilu
17-08-2009, 21:23
Ơ thế ra ecchi không phải là 1 dạng lách luật 18+ của Hentai à, h mình mới biết. Cùi bắp quá đi:(.
Ai đó hiểu biết rộng về lĩnh vực này vào giải thích rõ ràng dùm mình với, cứ phải thắc mắc hoài:(.

Des__
17-08-2009, 21:28
Mình có em gái nên mấy cái truyện yêu đương anh em là tắt ngay từ đầu , hen hay ko hen cũng tắt :)>- . Chị em , dì cháu thì thích :'> .

QuaiVatToTBung
17-08-2009, 22:13
tự hỏi tại sao lại vẫn có những cái loại H trá hình trong khi H ở Jap thì có khỉ gì đâu :-w

FFFF
17-08-2009, 22:20
....
Các chú ko hiểu dc cái điều đơn giản là đọc những bộ như KissSis nó kích thích và đã hơn đọc Hen thẳng gấp mấy lần à :-<
Khổ, cứ thích nhồng nhỗng ra thôi à...

Lezard.V
17-08-2009, 22:20
tự hỏi tại sao lại vẫn có những cái loại H trá hình trong khi H ở Jap thì có khỉ gì đâu :-w

Tại vì nó có nội dung hướng về chuyện khác, có thể bệnh hoạn không kém nhưng không phải đơn thuần là để show cảnh XXX.

Ascherit 016
17-08-2009, 22:25
....
Các chú ko hiểu dc cái điều đơn giản là đọc những bộ như KissSis nó kích thích và đã hơn đọc Hen thẳng gấp mấy lần à :-<
kích thích gì ạ,mấy cái nó làm thì hầu như H trá hình nào em chả thấy,chỉ có là thằng em chưa đụng được tới 2 bà chị hay con bạn thôi.

1+1=2
17-08-2009, 22:37
gì chứ chuyện này đọc cũng chán bỏ xừ , ko phải gu của mình , mà nội dung cũng chả ra gì à nha

Aquarius_Daddy
17-08-2009, 23:14
Kissxsis mấy chap mới này nội dung bắt đầu nhảm dần, có lướt lướt qua hình như bọn làm bộ này cũng chán rồi thì phải.

Nhưng phải nói mới đọc thì phê thật, Ako nee ftw :x

XzeddyX
17-08-2009, 23:18
ậy, tùy taste mỗi người, tranh luận làm gì ba cái vấn đề nhạy cảm ...

Thế mà mình cứ tưởng topic nhật kí của Chí Tôn :-<

bobymilu
17-08-2009, 23:25
Ăn cơm chán chê thì phải quay sang ăn phở cho nó lạ miệng thôi. Càng xem nhiều H với JAV thì lại càng thấy ecchi nửa kín nửa hở nó mới hấp dẫn, chứ chưa gì đã đè nhau ra làm việc thì coi mãi cũng nhàm. Ecchi ăn thua với H là ở cái sáng tạo tình huống không dễ ăn xơi + bệnh hoạn của mấy ông tác giả. Đại để là thế.

TokyoAkazukin
17-08-2009, 23:27
tưởng vào lộn topic kissxsis nên hăm he vào nhảy cùng các bạn :-*, ai ngờ .
Kissxsis đọc nhều cái mới lạ, nhiều khi đọc H lâu năm mà chưa biết (omorashi) ;)).
Quay lại topic thì truyện này ko đọc vì vẽ trông shojo :-w

XzeddyX
17-08-2009, 23:33
Càng xem nhiều H với JAV thì lại càng thấy ecchi
... không muốn bàn tiếp về thể loại này, nhưng nghe cậu nói câu này làm tớ rạo rực muốn ném tạ cậu ngay ...
ai đời lại đem H so sánh với JAV (Japanese Anime Video) trời [-( ... thằng nào xem JAV mà turn on dc thì thật là ... uống viraga nhiều quá rồi ...

Xenogear
17-08-2009, 23:36
http://www.onemanga.com/Imouto_wa_Shishunki/1/00-cover/
đỉnh cao nghệ thuật là đây ;;)

TokyoAkazukin
17-08-2009, 23:48
Càng xem nhiều H với JAV thì lại càng thấy ecchi nửa kín nửa hở nó mới hấp dẫn
Thế này mới đủ chứ? Cái này thì công nhận là đúng, vì người ta thích striptease hơn là pron bình thường, Gravure Idol>AV Idol vì lẽ ấy. ;))

langwen21
18-08-2009, 00:03
hình thì xấu ,nội dung chẳng ra gì, chỉ tổ gây tâm lý loạn lạc cho các e thiếu niên đang trưởng thành thôi.
Chẳng thà là truyện xxx thì cứ ghi thẳng là truyện xxx và cảnh báo lứa tuổi được xem còn đỡ độc hại hơn cái thứ này nhiều lắm.:-w

shadowind
18-08-2009, 01:22
Chẳng thà là truyện xxx thì cứ ghi thẳng là truyện xxx và cảnh báo lứa tuổi được xem còn đỡ độc hại hơn cái thứ này nhiều lắm.
truyện này đâu nhắm vào XXX, mà nó đã ko phải là XXX thì sao lại cứ muốn nó là XXX :-", để rồi "còn cảnh báo các em nhỏ được", còn mình thì cứ.....;))

bobymilu
18-08-2009, 08:51
... không muốn bàn tiếp về thể loại này, nhưng nghe cậu nói câu này làm tớ rạo rực muốn ném tạ cậu ngay ...
ai đời lại đem H so sánh với JAV (Japanese Anime Video) trời [-( ... thằng nào xem JAV mà turn on dc thì thật là ... uống viraga nhiều quá rồi ...
Ném tạ cái gì chứ đại ca, ở đây là nói chung chứ không riêng một ai cả[-(. Có thể với mem anime manga thì Hentai là nhất, Hentai là vô đối nhưng hãy nhìn hàng xóm thư giãn có cả đống lão làng JAV kìa. Cái đệ muốn nói ở đây là dù là người xem Hentai hay JAV thì cũng đều khoái xem ecchi cả[-(.

Chẳng thà là truyện xxx thì cứ ghi thẳng là truyện xxx và cảnh báo lứa tuổi được xem còn đỡ độc hại hơn cái thứ này nhiều lắm.
Mấy thể loại này sinh ra để lách luật cho các bậc đàn anh nặng đô hơn mà, làm như bạn thì quá bằng diệt luôn cái mục đích cốt yếu quan trọng nhất để nó tồn tại à.

QuaiVatToTBung
18-08-2009, 10:02
coi H thì xúc nhanh quá cũng chán nhưng mà coi ecchi thì nó cứ xém xúc làm ức chế bỏ mịe đi dc :-w
thôi ta cứ về cái nồi cơm JAV vói H của ta ;))

okgame
18-08-2009, 10:58
Pó tay các pác , đang bàn về I love my little sister mà các pác cứ lôi Kissxsis với H và JAV vô =.=! ... cẩn thận kẻo mod ốp mìn sập nhà giờ :-s.
http://chemgio.vn/Kissxsis/ :-? Kissxsis thì đúng là còn chút tẹo là dính tới H thật, có mấy cảnh @%#)^ rồi mà bị che nên hơi buồn :">

QuaiVatToTBung
18-08-2009, 11:02
2 bộ về nội dung nó hao hao nên liên tưởng ;))

CLAWRIDE
18-08-2009, 11:45
truyện tranh dành cho G bây giờ rất chi là "rẻ tiền".....

Tuy nhiên để thu hút giới trẻ mà cứ Echi theo kiểu không xxx là Echi chắc truyện khơi gợi lên dục tính mà không cho XXX chắc cũng echi nốt .

KissXSix chuẩn là Hentai chả phải là trá hình , đáng để nói lời cay độc ... Ngày xưa đọc mấy thể loại này , vì còn bé lên tò mò . H thì chuyển sang dị ứng.

Sẽ chẳng hiểu được giới trẻ sẽ bị điên như thế nào nếu cứ cố gắng nhồi sọ những cái thể loại truyện này . :-w

Cái gì cũng có cái giới hạn của nó , nếu như giới hạn tốt thì đi đường báo nó chẳng giật tít "Hiếp dâm trẻ em" ngoài đường :)) ....

Thôi các bác nào ủng hộ cái thể loại này thì cứ ủng hộ . Khi nào chán nó rồi thì mới thấu được cái tác dụng của thể loại truyện nó tiêm nhiễm vô nhân cách non nớt của mấy em . ;))

CLAWRIDE
18-08-2009, 11:56
Pó tay các pác , đang bàn về I love my little sister mà các pác cứ lôi Kissxsis với H và JAV vô =.=! ... cẩn thận kẻo mod ốp mìn sập nhà giờ :-s.
http://chemgio.vn/Kissxsis/ :-? Kissxsis thì đúng là còn chút tẹo là dính tới H thật, có mấy cảnh @%#)^ rồi mà bị che nên hơi buồn :">

cái gì mà tẹo , chú chưa xem Anime hả , con bé đó nó còn tụt quần thằng kia để thay cơ mà ...

còn cả cái cảnh nó túm lấy chim thằng này và ve vãn nữa b-( ...

Thử hỏi ngoài đời này có con nào dám làm thế không? Ông bố bà mẹ thì biến thái .. Biến thái nhất thằng bố , sau đó là 2 con chị ...Thằng em thì hồi nhỏ nó trẻ con không biết gì ...

Nhờ hai con chị h cũng trở thành thằng biến thái nốt :-w

Bây giờ nhé , ví dụ nhà cậu li dị nhau , bố cậu có con gái với bà dì ghẻ , h cậu yêu nó hỏi cưới nó ...

Bố cậu chả oánh cho cậu nhừ tử ra ấy , mà đòi "loạn"
=======================================================
Các bạn nè :)) bây giờ mấy cái truyện echi chủ yếu là show thân thể + đỏ mặt là chính . H không thu hút được lại diễn thêm nhiều kiểu yêu đương dễ dãi ....

Nói chung văn hóa nước nào thì là của nước ấy , tốt nhất các bạn nào đã lỡ đọc thì nên cản bớt các em đằng sau ..Không có ngày các thế hệ sau , từ đứa em gái , hoặc em trai thân thiết của các bạn ...Nó lại học những thứ mà thế hệ trước không đỡ nổi ...đấy nhé ...

Còn bạn nào chém mình không :P cứ tự nhiên nào ...b-)

Lezard.V
18-08-2009, 15:20
Double post mà còn lảm nhảm tự nhiên có người tới chém, thách làm quái gì thế?;))
À mà cái dẫn chứng của cậu nó chả ăn nhập éo gì với câu chuyện cả :))

TokyoAkazukin
18-08-2009, 17:01
Nói chung văn hóa nước nào thì là của nước ấy , tốt nhất các bạn nào đã lỡ đọc thì nên cản bớt các em đằng sau ..Không có ngày các thế hệ sau , từ đứa em gái , hoặc em trai thân thiết của các bạn ...Nó lại học những thứ mà thế hệ trước không đỡ nổi ...đấy nhé ...
Em nào thế?:| Các em mà ông nói nó đọc đc mấy truyện này chắc? =)), nhìn ông post mà nhớ cái vụ trtranh đc lên TV =)). Đây là mấy truyện scan lên rồi đọc free ông ạ, nó cũng ko phổ biến đến mức các nhi đồng đọc đc đâu mà lo :-". Mà nó giới hạn tuổi đếy, ko thì lại xem xong rồi ôm mặt(+ôm 1 số thứ) kêu ghế quá, bậy thế...;))
Cái đoạn ông bố rồi biến thái gì gì đấy....=)), đây là truyện chứ ko phải đời thực ông ạ.
Tôi cũng thích chém lắm nhưng mà thấy ông nói nhạt toẹt chả có quái gì để mà chém =;

Lezard.V
18-08-2009, 17:08
Thằng không chủ đích muốn tìm thì chẳng biết mấy thứ chúng ta đang bàn kiếm ở đâu.
Thằng đã biết chỗ kiếm thì thiết nghĩ nó chẳng khiến ai hô hào bảo vệ nữa rồi :))

Aquarius_Daddy
18-08-2009, 20:29
Sẽ chẳng hiểu được giới trẻ sẽ bị điên như thế nào nếu cứ cố gắng nhồi sọ những cái thể loại truyện này .
Truyện và đời thực cách nhau một quãng khá là xa đấy bạn ạ. Và chẳng phải điên vì nhồi sọ mấy thể loại truyện này đâu. Nói cho đúng ra, nếu coi truyện là cái kim chỉ nam cho cuộc sống thực, đấy mới là điên :;).

Đơn thuần là một thú vui giải trí tao nhã thì lại bị gán cho cái mác bệnh hoạn.

CLAWRIDE
18-08-2009, 20:34
;)) từng thời điểm từng ý nghĩ ;)) ...thấy toàn trẻ con lắm lúc thuê toàn truyện mác 16+ trở lên =)) =)) =)) .

Thú vui tao nhã , vì tinh thần là trên hết , còn bệnh hoạn hay không thì từng cá nhân phải hiểu để biết kiềm chế =)) =))

Aquarius_Daddy
18-08-2009, 20:58
Do khâu phát hành của mình còn kém, và không phải chỉ có mấy quyển truyện tranh làm cho bọn nhỏ lệch lạc. Và bạn cười gì vậy?

Như cái truyện I love my little sister này, mình không nuốt được vì cái nét vẽ, nhưng KissXsis lại đọc rào rào. Ai đọc rồi làm phát so sánh độ bệnh của hai bộ xem sao :D.

Lezard.V
18-08-2009, 21:00
Tớ nói thật thế này
Bạn chỉ tớ vài truyện 16+ mà bạn nói xem nó có gì "vui" không :x chứ thiệt sự là mấy thể loại mà bạn đề cập ở VN nếu có thì cũng biến tướng qua đủ màn che chắn đến tởm lợm rồi. :-<
Tớ là tớ nản các bác hô hào vì tương lai thế hệ trẻ lắm rồi :-* không có gì thì chúng nó cũng tự đổ đốn ra rồi, định kiếm lý do để đổ thừa chắc =))

TokyoAkazukin
18-08-2009, 21:43
Nhật nó khởi nguồn của H với ecchi đấy, cái lò JAV đấy, cái xứ mà nhìn vào ai cũng tưởng grope và sexual harassment ở khắp nơi ấy ;)), sao cái crime rate của nó gần thấp nhất thế giới? Ko bàn dân nó có bệnh hay ko, mà xem xem cách nó giáo dục nhi đồng và chất lượng an ninh thế nào, rồi so ra đây, chứ ngồi đấy mà phán như đúng rồi ấy :))
Giải trí và đời thực nó cách xa lắm chứ ko gần rịt như ai nghĩ đâu ;;)

Jason Hold
19-08-2009, 10:16
Tags: gà&em gái

ai cho cái tag này vào thế :-s

bộ này sao mà bì được với KissXsis vế độ nóng bỏng nhỉ :"> chỉ những ai hay suy nghĩ vẩn vơ sâu xa thì có lẽ có chút ảnh hưởng nhỏ thôi ;))

1+1=2
19-08-2009, 10:27
ai cho cái tag này vào thế :-s

bộ này sao mà bì được với KissXsis vế độ nóng bỏng nhỉ :"> chỉ những ai hay suy nghĩ vẩn vơ sâu xa thì có lẽ có chút ảnh hưởng nhỏ thôi ;))
so sánh linh tinh, ai lại đi so sánh bộ này với kissXsis :-ww

cloud952004
19-08-2009, 11:45
....

Vào đây đọc ta mới nhớ ra là hôm qua ngươi còn giới thiệu ta cái này nữa :)).

hotstep
19-08-2009, 14:33
KissXSis khác gì H trá hình :| Siscon thì cũng có mức độ thôi chứ.

kissxsis tụi nó đâu có cùng chung dòng máu đâu mà sợ

KytoSai
19-08-2009, 14:47
Nói chung mấy thể loại này cứ tốt nhất là kô nên có mặt ở quầy truyện tranh kô thích để những đứa con nít đọc mấy thể loại này , mặc dù nó kô gây ra hậu quá trầm trọng nhưng sẽ kích thích cái sự tò mò .... tìm hiểu xxx của bọn con nít :( => tốt nhất là khỏi xb để ta ơ trên mạng coi là đc rồi :D

okgame
28-08-2009, 17:19
:-s Đào mồ cái topic này lên phát nào... Để nó chìm nghỉm tội quá :(!

numt001
28-08-2009, 18:02

rì pọt .

Lmman
28-08-2009, 19:20
I love my sister too .
Nhưng éo phải con gái mẹ ta

Jason Hold
28-08-2009, 19:33
rì pọt .

cái này ở đâu ra thế :o cho link nguồn nào :x

[H]eart
28-08-2009, 19:34
của bác xệ,trong cái topic do you want to laugh thì phải.

_Forte_
28-08-2009, 21:30
Bây giờ nhé , ví dụ nhà cậu li dị nhau , bố cậu có con gái với bà dì ghẻ , h cậu yêu nó hỏi cưới nó ...
KissxSis là thằng này con ông bố với vợ trước, 2 con kia là con bà mẹ với chồng trước, chả dính dáng quái gì với nhau cả.
Mà đọc nhiều bài của các bạn thấy cứ thế nào ấy nhỉ? Toàn áp đặt suy nghĩ của mình lên người khác hay nói là suy bụng ta ra bụng người. Các bạn thấy nó nhảm, không hiểu nổi thì khỏi đọc đi =)) Vào đây nói năng lảm nhảm nữa.

Còn vụ vì sao giới trẻ bệnh giới già đổ lỗi cho A-M thì nói nhiều rồi I-)

[H]eart
28-08-2009, 21:32
bộ này ghét thằng anh,abc con bạn rồi còn ko tha con em :-w

okgame
29-08-2009, 06:22
eart;12512071']bộ này ghét thằng anh,abc con bạn rồi còn ko tha con em :-w

Trách sao được ;)), tại con bé đó chấp nhận làm người thế thân cho "hình bóng ai đó" trong lòng thằng anh mừ ;))

Euripides
29-08-2009, 16:09
chuyện này cũng chỉ bt,tác giả chọn nội dung gây shock nhưng nét vẽ k đủ để bật lên :-? cứng thô nhìn chán :-? đoạn kết tác giả giải thích tương đối phản sinh học :-? tuy là sinh đôi nhưng th anh là con 1 ông,đứa em lại là con 1 ông :-?

[H]eart
29-08-2009, 16:19
Chỉ thấy tội con bạn học,hiến thân cho thằng anh rồi cuối cùng thì =.=

okgame
29-08-2009, 19:29
eart;12524996']Chỉ thấy tội con bạn học,hiến thân cho thằng anh rồi cuối cùng thì =.=

;)) Phải tham lam với có máu sở khanh mới là đàn ông chứ nhể ?

[H]eart
29-08-2009, 19:32
Biết mùi rồi thì chia tay ngay giữa lớp,đàn ông khỉ gì :|

okgame
30-08-2009, 09:01
sở khanh, tàn nhẫn, đầy thú tính => đàn ông đấy ;))

Genius_Ranza
30-08-2009, 16:25
Cái đứa lập topic chạy đâu rồi ?
Lần sau lập topic mà bỏ chạy ( nhất là mấy cái chủ đề đặt tên kiểu này :-w ) là đi chơi nửa năm rồi quay lại nhận nick nhé :-L...