PDA

View Full Version : Máy bay trong GTA Vice City.

quay007
16-08-2004, 22:52
Híc. Có ai biết cách lái chiếc máy trong trong nhiệm vụ phá cái toà nha đang xây không? Lái khó wá à. Chỉ có vài phút sao làm được 4 trái chứ. Bay ngang không? Hông bay thẳng được.
Còn mình muốn có máy bay thì phải làm sao???

chimcanhcuthuydiet
17-08-2004, 00:07
Cái đoá thì chô máy bay đi vô trong nhà giết hết mấy thằng công nhân trước sau đoá mới ,vô nhiệm vụ đặt bom như vậy sẽ dễ hơn nhiều ,các phím điều khiển máy bay nằm ở bên Keypad đoá
Còn muốn có máy bay thì sang bên phía đảp thứ hay mà tìm ,trên toà nhà cảnh sát hoặc là ,cái Hyman Condo thì phửa

quay007
17-08-2004, 08:09
keypad la` cai gi`?
Em điều khiển bay ngang không à.
Bay thang có được ko nhỉ???

U16
17-08-2004, 11:21
keypad la` cai gi`?
Em điều khiển bay ngang không à.
Bay thang có được ko nhỉ???
Trong vicecity thì chỉ có máy bay trực thăng là khó lai thôi. Trước tiên nên dung cái máy bay tí hon này bay vòng vòng cho quen tay đã như dzậy sẽ thành thạo hơn đó.
Tui bay thường dùng mấy nút sau: w là bay thẳng lên; 4,5 là quay sang trái phải; 9 là bay chúi về phía trước đó. Cố thử đi nhưng nếu thấy chậm thì nên kết hơp luôn nút A,D,W để bay nhanh. Tui làm 3 lần mới xong nhiệm vụ này đó.

begin
17-08-2004, 16:13
http://www.gamewallpaper.com Hổng dám đâu bay bằng máy bay thật còn dễ hơn máy bay = toy.
Nếu không làm được thì làm nhiệm vụ khác cũng qua được thôi.

quay007
18-08-2004, 05:52
híc, là sao dzẹ.
Có cách nào bỏ nhiệm vụ đó kô????
Híc, nhiệm dzụ gì khó wá.........
thanks
Thêm vài câu hỏi nưã:
1. khi mua mấy cái nhà như Boatark... thì làm sao để có tiền mỗi ngày. em chỉ biết đi kiếm xe trong car Showroom thôi.
2. xe chở bánh pizza làm sao mà có được vậy???

chimcanhcuthuydiet
19-08-2004, 08:49
To Quay007 :Muốn có tiền khi mua xưởng kinh doanh thì phải hoàn thành hết nhiệm vụ của xưởng kinh doanh đoá , khi mua xưởng kinh doanh sẽ có nhiệm vụ cho bá làm ,con mua nhà thường thì hông cóa đâu nhá .Khi làm xong nhiệm vụ thì sẽ có một biểu tượng hình tròn và trong hình tròn bạn sẽ thấy số tiền đoá tang từ từ ,tùy theo mỗi xu6ổng sẽ cho bạn số tiền tối đa là bao nhiêu ,Vidụ như trong CLB MailBu sẽ có số tiền tối đa là 10000 nếu không đến lấy 10000 vẫn cứ là 10000 ,chỉ khi nào lấy thì nó mới bắt đầu trở về 0 và tăng lại từ đầu ,cho nên nhớ là thường xuyên ghé wa các xưởng xem đã đầu hoặc đầy chưa thì lấy.
Xe chở bánh pizza thì đi kiếm cái tiệm bán bánh pizza có hình cái bánh ở trên nó nhả đoá .Chạy ra bên hông hoặc là phía sau để lấy xe

Asakura Love You
19-08-2004, 17:17
bác phải làm nhiệm vụ trong đó.
trong nhà car showroom thì phải ăn cắp xe và đua xe
trong nhà in và taxi thì làm hết nhiệm vụ
trong nhà bến cảng thì làm nhiệm vụ đua thuyền......
tui nhớ có thế thui

yugo_love_?
21-08-2004, 23:24
hic! cho hỏi có ai dã phá đảo VICE chưa vậy ?xin cho hỏi muốn lấy các loại xe máy thì lấy ở đâu vậy ?

Soujirou Kaneyoshi
22-08-2004, 09:57
Trong vicecity thì chỉ có máy bay trực thăng là khó lai thôi. Trước tiên nên dung cái máy bay tí hon này bay vòng vòng cho quen tay đã như dzậy sẽ thành thạo hơn đó.
ồ, lái máy bay đâu có khó, điều khiển rất dễ là đằng khác, Up là tăng độ cao, Down là giảm độ cao, 9 là chúi đầu (tiến đó), 6 là cúi đuôi (phanh hoặc lùi lại, nhưng cái này nguy hiểm lắm, dễ bị mất đà lao thẳng xuống lắm), 2 và 3 để quay đầu máy bay sang phải và trái, còn Left và Right thì chỉnh toàn thân máy bay sang trái hoặc phải, chỉnh nút như vậy dễ điều khiển hơn là dùng phím chữ đấy ^_^

xin cho hỏi muốn lấy các loại xe máy thì lấy ở đâu vậy ?
xe moto thì sang bên thành phố gì mà có cái quảng trường to đùng sát bờ biển có chỗ đáp máy bay trực thăng đó, bên đó toàn là xe moto to thôi, ít có cào cào lắm (lâu rồi ko chơi nên quên hết tên xe lẫn thành phố, mong các bạn thông cảm, sẽ chơi lại để hiểu rõ lại)

So_No_Mi
22-08-2004, 18:23
lái máy bay cũng không khó lắm,lúc đầu điều khiển rất khó...nhưng bi giờ thì quen rồi nên khá dễ tronhg việc điều khiển...nhấn phgối hợp phím w và số 9 là có thế bay tới phía trước...còn các phím q,e ...nữa..có thể kết hợp cho nó quen tay.....

Asakura Love You
22-08-2004, 19:20
cái bác yugo love ? này cho cái chữ kí bé đi coi. đau mắt wá. còn cái vụ xe máy thì đầy đường. bác có thể vô topic tìm xe mà coi. nhưng chỉ có 5 loại moto tui là
sanchez (cào cào)trong trường đua arena
PSJ 600 (moto đua)đối diện câu lạc bộ át bích
freeway (dạng của harley nhưng không có túi đằng sau xe) chạy trên đường bên đảo 2
angel cũng là harley nhưng có có túi sau xe.cái này ở câu lạc bộ át bích

Soujirou Kaneyoshi
22-08-2004, 20:40
à cho nói thêm, cái xe máy mà mình bảo là cái PSJ 600 đó đó, bây giờ mới nhớ ra
ngoài ra nếu dùng SEAWAYS thì máy bay đỗ được ở trên nước như máy bay thuỷ cơ ở gần chỗ trường phim đó

minhtri4315
23-08-2004, 20:48
Nghe bác origami nhắc đến chiếc máy bay thuỷ phi cơ ở chỗ phim trường thì tôi mới nhớ đến cái nhiệm vụ lái chiếc máy bay đó đi làm nhiệm vụ phát quảng cáo cho hãng phim đó , có ai làm được ko chỉ tôi với. cứ mỗi tôi lái chiếc máy bay đó ra đất liền là nó rớt xuống rồi cháy sau đó BÙM rồi MISSON FAILED . xin cảm ơn nhiều ;;)

chimcanhcuthuydiet
23-08-2004, 21:45
Nghe bác origami nhắc đến chiếc máy bay thuỷ phi cơ ở chỗ phim trường thì tôi mới nhớ đến cái nhiệm vụ lái chiếc máy bay đó đi làm nhiệm vụ phát quảng cáo cho hãng phim đó , có ai làm được ko chỉ tôi với. cứ mỗi tôi lái chiếc máy bay đó ra đất liền là nó rớt xuống rồi cháy sau đó BÙM rồi MISSON FAILED . xin cảm ơn nhiều ;;)
đối với ai không rành lái máy bay ,thì cách duy nhất đề wa màn đoá là chỉnh lại phần thông số máy bay rồi sau đó vô lại trong game điều khiển cho nó dễ hơn thui chứ hông còn cách nào khác cả

Asakura Love You
23-08-2004, 22:04
hic hic em chỉnh toàn hỏng game thui không dám chỉnh. cạch tới khi nào không chơi game luôn

minhtri4315
23-08-2004, 23:33
Tại sao khi chỉnh mã SEAWAY chỉ có xe bốn bánh mới chạy dưới nước được vậy còn xe hai bánh thì không xin các bác giải thích cho tui hiểu với. :wink: :wink:

Soujirou Kaneyoshi
24-08-2004, 08:11
Nghe bác origami nhắc đến chiếc máy bay thuỷ phi cơ ở chỗ phim trường thì tôi mới nhớ đến cái nhiệm vụ lái chiếc máy bay đó đi làm nhiệm vụ phát quảng cáo cho hãng phim đó , có ai làm được ko chỉ tôi với. cứ mỗi tôi lái chiếc máy bay đó ra đất liền là nó rớt xuống rồi cháy sau đó BÙM rồi MISSON FAILED . xin cảm ơn nhiều
cái này thì điều khiển cũng như máy bay trực thăng thôi, nhưng chẳng qua khi cất cánh nó phải chạy một khoảng cách nhất định trên mặt nước, còn bạn lái nó "ra đất liền là nó rớt xuống rồi cháy" là do kĩ thuật lái của bạn có thể chưa tốt, chưa ổn định được máy bay nên nó rớt xuống thôi, bạn chỉnh control giống như mình đã nói đó

Tại sao khi chỉnh mã SEAWAY chỉ có xe bốn bánh mới chạy dưới nước được vậy còn xe hai bánh thì không xin các bác giải thích cho tui hiểu với.
code SEAWAYS chỉ áp dụng được với xe ô tô và máy bay thôi, còn tại sao xe hai bánh ko áp dụng được thì phải hỏi Rockstar ^^

Asakura Love You
24-08-2004, 22:54
em đố bác nào lấy được chiếc trực thăng mà lúc mình lên ba sao noá đuổi mình ấy
nếu lấy được thì em xin bái phục. gọ đại ca luôn. cho em cái hình nha

Soujirou Kaneyoshi
25-08-2004, 08:16
à, cái máy bay cảnh sát chứ gì, quá dễ, sang Downtown thì phải, lấy cái máy bay trực thăng bình thường đã, chỗ có save và nhà gửi xe đó, sau đó bay ra chỗ cạnh nhà cứu hoả, nhìn bản đồ dưới đây này :;)

So_No_Mi
25-08-2004, 13:07
code SEAWAYS chỉ áp dụng được với xe ô tô và máy bay thôi, còn tại sao xe hai bánh ko áp dụng được Hà hà.....cái gì thì cũng phải thực tế 1 chút chứ,.................Mô tô thì làm sao mà chạy được dưới nước chứ :d?

Soujirou Kaneyoshi
25-08-2004, 14:29
Hà hà.....cái gì thì cũng phải thực tế 1 chút chứ,.................Mô tô thì làm sao mà chạy được dưới nước chứ :d?
ơ hay cái ông này, vậy đã bao giờ thấy ô tô chạy được dưới nước chưa, máy bay trực thăng có cho tiền cũng ko dám mém chân xuống nước nữa nhá [-(

HacDaiBang
25-08-2004, 14:37
ấy sao lại nói vậy chỉ cần chỉnh mã seaways là trực thăng đậu trên mặt nước như là trên đất vậy . Còn chiếc dodo thì đã có sẵn hai cái cáng để đậu trên nước rùi . Chỉ có duy nhất mấy chiếc motor là tiếp cận mặt nước thui.

Asakura Love You
25-08-2004, 21:48
hic hic bác hiểu nhầm ý em roài. em muốn lấy cái máy bay mà lúc mình lên 3 sao nó bắn mình cơ. cái máy bay kia thì em muốn lấy lúc nào chẳng được nhưng nó không bắn được. chỉ bay cho zui thôi

chimcanhcuthuydiet
25-08-2004, 21:50
ấy sao lại nói vậy chỉ cần chỉnh mã seaways là trực thăng đậu trên mặt nước như là trên đất vậy . Còn chiếc dodo thì đã có sẵn hai cái cáng để đậu trên nước rùi . Chỉ có duy nhất mấy chiếc motor là tiếp cận mặt nước thui.
vậy hả sao em chỉnh mã lấy máy bay đậu nó vẩn chìm vậy bá ,theo em chỉ có 2 máy bay dodo và sea Parrow mới đậu được duới nước thui .chớ ngoài ra còn trực thăng nào mà đậu dưới nước được chớ

So_No_Mi
26-08-2004, 13:39
ơ hay cái ông này, vậy đã bao giờ thấy ô tô chạy được dưới nước chưa, máy bay trực thăng có cho tiền cũng ko dám mém chân xuống nước nữa nhá

Trời ạ..........=))!Cái đó là tui nhắc lại là không thể được thôi,đang bàn trong game sao lại ra ngoài thực tế chứ.......ngoài thực tế thì ai mà dám làm...chỉ có điên mới làm thôi....còn trong GTA thì không có đâu.....biết rồi còn hỏi

Asakura Love You
26-08-2004, 14:29
ông nao` lấy được cái máy bay cảnh sát bắn được không.em chấp nhận gọi sư cụ với bác nào lấy được luôn (cái máy bay mà lúc mình lên 3 sao nó bắn mình á)

Soujirou Kaneyoshi
26-08-2004, 15:25
thì tớ chỉ cho mọi người rồi đó, mỗi tội là nó ko chở quân được, còn bắn thì ko được, bắn súng thì chỉ có đem súng lên máy bay trực thăng bình thường rồi ấn nút nhìn ngang trái/phải ấy, ấn nút bắn là bắn được thôi, trong ô tô cũng vậy

vndragon990
26-08-2004, 15:53
trời cái máy bay đó chỉ có công dụng chở người à, chứ nó chả có bắn dc lúc nó truy nã mình, đúng là rockstart chơi đểu thiệt.

Asakura Love You
26-08-2004, 16:05
bác origami này chán quá. em muốn bác thể hiện cướp chiếc máy bay đó cơ chứ không phải là lấy cái máy bay trên nóc toà nhà cảnh sát bên down town đâu. cái này ngày nào em chẳng lấy để chơi. khó là cướp tại chỗ cái máy bay đang truy đuổi mình ấy

Soujirou Kaneyoshi
26-08-2004, 16:08
bác origami này chán quá. em muốn bác thể hiện cướp chiếc máy bay đó cơ chứ không phải là lấy cái máy bay trên nóc toà nhà cảnh sát bên down town đâu. cái này ngày nào em chẳng lấy để chơi. khó là cướp tại chỗ cái máy bay đang truy đuổi mình ấy
tại thấy bài trên cậu bảo là "lấy" chứ ko phải "cướp" nên mới bị nhầm vậy đó, mình nghĩ là ko cướp được đâu, máy bay nó chỉ ở trên bắn xuống, thả quân chứ chẳng bao giờ thấy hạ cánh cả

Asakura Love You
26-08-2004, 16:10
haha đúng roài đó nó mà chạm đất là nổ luôn không kịp cháy nữa. thế thì em mới đố các bác chứ

yugo_love_?
27-08-2004, 20:51
HA ha ha ha !Mà máy bay cảnh sát có bao giờ nó đậu sát đất đâu làm sao mà lấy cắp được

Asakura Love You
27-08-2004, 22:21
cái này nó hông đậu vì nó mà đậu là nó nổ luôn. còn nếu muốn phá nó nhanh thì bắn vào đầu của nó (chỗ của phi công) hehe

Soujirou Kaneyoshi
28-08-2004, 08:25
nếu muốn nó chết nhanh thì dùng lệnh PROFESSIONALTOOLS, chọn rocket bắn nó một quả thôi là quại ngay, lại được cộng tiền, cộng sao nữa :'>

So_No_Mi
28-08-2004, 12:03
muốn bắn chết nhanh thì có lẽ dùng Rocket thì chỉ 1 viên thôi.............chứ các vũ khí khác vẫn hạ được máy bay....tôi hay dùng mã thugstools và dùng cây tieu63 liên vừa bắn vừa chạy bắn trực thằng thì nó mau nổ ....thôi......

Asakura Love You
28-08-2004, 12:07
nhưng sài rocket thì lâu mà ít đạn lắm. tốt nhất là theo cách của tui. nhân tiện tui hỏi luôn cái GTA III nhà em chơi giật lắm em đã chỉnh lại độ phân giải nhưng vẫn thế
cấu hình máy nhà em nè
Pen IV, 1.8Ghz
RAM 256, Vcard on board 32Mb
main biostar (không nhớ số hiệu)
các bác có cách nào giải quyết không. nhân tiện cho em xin mấy cái cheat luôn để em khỏi phải lập thêm topic

HacDaiBang
13-09-2004, 08:13
Một cách để hạ trực thăng nhanh chóng là lấy súng nhắm bắn vào cái kính của nó. sau đó chắc chắn nó sẽ bị nổ liền. Chỉ một nhát thui nhưng phải chính xác.

Asakura Love You
13-09-2004, 12:13
ccông nhận thật tui bắn trực thăng mà cứ bắn vào phía cái cửa kính thì không chết mới là lạ đó

tommyvicecity
13-09-2004, 12:30
Mấy bác thấy ném lựu đạn vào trực thăng cho nó nổ chưa???? Cái này dzui lắm!!!! Cần phải chọn 1 toà nhà cao (gần Malibu có 1 cái!!!!), thật cao đó nhá!!!! Khi đó lên sao, trực thăng đến nhưng nó bay từ dưới bay lên, thế là alêhấp, lực đạn vào đầu!!!!:)):))

Asakura Love You
15-09-2004, 15:16
Mấy bác thấy ném lựu đạn vào trực thăng cho nó nổ chưa???? Cái này dzui lắm!!!! Cần phải chọn 1 toà nhà cao (gần Malibu có 1 cái!!!!), thật cao đó nhá!!!! Khi đó lên sao, trực thăng đến nhưng nó bay từ dưới bay lên, thế là alêhấp, lực đạn vào đầu!!!!
làm gì có cái môn này hả ông. tui chơi mãi rồi. máy bay nó đâu có đứng dưới mình để cho mà nem lựu. mà có ném thì cũng chỉ được vài quả thì nó lại bay lên chứ gì.

yugo_love_?
15-09-2004, 23:07
chào moi người ! hình như có vice city mới thì phải ?

tommyvicecity
16-09-2004, 12:09
làm gì có cái môn này hả ông. tui chơi mãi rồi. máy bay nó đâu có đứng dưới mình để cho mà nem lựu. mà có ném thì cũng chỉ được vài quả thì nó lại bay lên chứ gì.
Hê hê sao lại bảo là không???? cứ làm như cách của tui đi rồi biết được hay không à??? khoảng 4 trái là BÙM liền. Cái này do tui vô tình phát hiện ra thôi!!!! cái chỗ mình đứng phản làm sao cao mà máy bay không lên được!!!!! (cái này phải biết cách làm đoá!!!).:)):))

Asakura Love You
16-09-2004, 12:11
không bao giờ có chuyện đó. nếu nó không lên được thì làm sao mình có thể lên được chứ. lại phịa rồi

tommyvicecity
16-09-2004, 12:43
không bao giờ có chuyện đó. nếu nó không lên được thì làm sao mình có thể lên được chứ. lại phịa rồi

Trời ạ, ai phịa bác làm gì!!!!! lên được sao không. bây giờ tui tức 1 cái là đã uninstall cái Vice city lâu rồi với lại cái Cd-rom bị die nên không thể chơi lại rồi post replay cho bác coi mãn nhãn!!!!!!!:((:((. bác dùng chiếc Sparrow (cái trực thăng có 2 chỗ ấy!!!!) mới làm được. đừng dùng Marverich!!!!!

Asakura Love You
16-09-2004, 12:50
thế u cho tui xin cái địa chỉ của nó coi nào. cho tui cái tên toà nhà và khu vực của nó ấy. u vào trong topic tool và map ấy

huy007
16-09-2004, 13:04
mấy pác ơi ! làm ơn giải thích cho em hiểu GTA là cái khỉ gì được ko

tommyvicecity
16-09-2004, 13:09
tui đã nói là tui đã uninstall thì làm gì nhớ được tên toà nhà!!!!!???? chỉ nhớ có 2 cái làm được là 1 cái trong Downtown (biết khu vực này chớ!!!!) và 1 cái gần Malibu, gần cái Siêu thị là nhiệm vụ đặt bom!!!!!

tommyvicecity
16-09-2004, 13:10
mấy pác ơi ! làm ơn giải thích cho em hiểu GTA là cái khỉ gì được ko
Bác này chắc muốn Fishing có phải không???? GTA là Grand Theft Auto!!!!! Đã vào đây mà còn hỏi chứ đó là chữ gì?????

Asakura Love You
16-09-2004, 14:50
ah biết khu down town rồi. tui sẽ thử

So_No_Mi
19-09-2004, 19:20
Bắn mày bay có thể dùng súng nhắm mà bắn,tôi dùng cây súng nhắm trong mã thugstools bắn 1 viên là rớt có khi 2 hay 3 viên

Asakura Love You
19-09-2004, 19:59
công nhận là bắn thế thì nó chết, nhưng mà phải bắn vào phần cái kính ở đầu máy bay thì chỉ cấn phát là rơi ngay

So_No_Mi
19-09-2004, 20:22
Ừa!Đúng rồi,dùng cây này lợi hại lắm...không cần dùng rocket làm gì..cây này bắn 1 viên là chết 1 người...tôi hay dùng lắm,còn không thì dùng cây tiểu liên vừa chạy vừa bắn cũng hạ được máy bay

tommyvicecity
20-09-2004, 12:35
Bác Sakura đã thử cái cách giết máy bay bằng ném lựu đạn tui chỉ chưa????? sao không thấy nói năng gì hết vậy!!!!!! LÀm không được thì nói tui, tui qua nhà thằng bạn làm rồi lấy replay post lên cho ông coi!!!!!!

So_No_Mi
20-09-2004, 18:46
Hạ máy bay bằng lựu đạn cũng được,nhưng khó lắm..vì phải biết canh cự ly ném...thế ông có thấy ai dùng bom xăng để hạ máy bay không?thế mà tôi làm được đấy:D

Asakura Love You
20-09-2004, 22:07
ah làm được nhưng hơi khó tại vì chưa quen. lên được cái nhà đấy đúng là mệt lòi mắt

So_No_Mi
21-09-2004, 12:13
Nói chugn súng nào cũng hạ được máy bay trực thăng cả....chỉ biết cách dùng là hạ tất...nhưng phải biết cách dùng chứ không thì vứt,mà chỉ khác nhau về thời gian hạ máy bay thôi!

Asakura Love You
21-09-2004, 12:25
để hạ được máy bay nhanh thì bắn vào đầu của máy bay. chỗ cái kính màu xám đó. bănss vào mà trúng thằng lái thì rơi ngay

So_No_Mi
21-09-2004, 13:14
để hạ được máy bay nhanh thì bắn vào đầu của máy bay. chỗ cái kính màu xám đó. bănss vào mà trúng thằng lái thì rơi ngay

sao có 1 từ mà ông nói đi nói lại hoài vậy?
Có ai biết cây súng lục bạc ngắn khjông?Cây súng có ổ đạn quay đó...bắn 1 viên là chết 1 người...súng này tôi dùng để hạ trực thăng vẫn tốt như thường..

Asakura Love You
21-09-2004, 13:37
súng đó quá mạnh nhưng bắn hơi chậm. mà có ai biết cách làm cho mấy cái cầu hông bị mờ không vậy

tommyvicecity
22-09-2004, 12:29
[QUOTE=ASAKURA LOVE YOU]súng đó quá mạnh nhưng bắn hơi chậm. mà có ai biết cách làm cho mấy cái cầu hông bị mờ không vậy[/QUOTE

Ủa ý bác nói là làm sao??? làm cho mấy cái cầu gì không bị mờ!!!!!????? Cái này là gì mà sao tui không biết ta??????

HacDaiBang
23-09-2004, 07:51
Chán bác quá . Chắc là bác đó nói rằng làm sao để thông cầu đó mà. Về vụ này bác phải làm xong một số nhiệm vụ nhất định thì nó mới cho qua.

Asakura Love You
23-09-2004, 21:54
không phải là thông cầu. mà là máy nhà tui hình hiện ra như có sương mù vậy. giả dụ khi mình đi sang đảo 2 bằng đường đi qua đảo starfish thì có một cái cổng màu vàng đúng không. máy nhà tui khi cài lại mới thì hix hix, đâm vào cái cổng thì nó mới hiện ra. trước đó thì chạy ngon ơ

tommyvicecity
24-09-2004, 12:54
Hic, trường hợp này thì pó tay!!!!!! Tui chưa gặp bao giờ, hay bác vào Option chỉnh lại đi, chỉnh cái thanh gì ở hàng trên (quên mất òi!!!!) lên hết cỡ xem sao!!!!!!! Không phải thanh Brightness đâu nhá!!!!!!!!

Asakura Love You
24-09-2004, 17:49
ah thanh show distance nhưng nó vẫn thế. không hiểu sao lúc trước cài bằng đĩa lỗi thì không bị, sau này cài bằng đĩa không lỗi thì lại bị

Zekareisoujin
02-10-2004, 17:55
Trích quay007:

Trùi ui, Demolition Man siêu dễ à nghen. Nên tập bay ở ngoài trước rùi mới bắt đầu bay vô (Ko tính giờ trước khi pick cái bomb đầu tiên mà. Không cần giết bảo vệ đâu. Tui chơi hết mà ko có bị bốc khói gì hết trơn à.
Mẹo: Khi xuống cầu thang, đi theo đường ko cầu thang, như vậy mấy tay worker rơi chết tươi lun à, đỡ bận tay.
Sơ đồ nè (hơi khó hiểu wá.
_ | _______________
_ !
_
_
_

Asakura Love You
02-10-2004, 18:52
ông nói gì thế. sơ đồ đâu. chẳng thấy cái gì cả. mới lại làm sao mà lừa được bọn bảo về chứ. chỉ giết chúng thôi. lùa chúng thì bị bọn có súng bắn lòi kèn

tommyvicecity
03-10-2004, 09:19
ông nói gì thế. sơ đồ đâu. chẳng thấy cái gì cả. mới lại làm sao mà lừa được bọn bảo về chứ. chỉ giết chúng thôi. lùa chúng thì bị bọn có súng bắn lòi kèn

Ý bác ấy là dụ chúng nhảy từ trên cao xuống ấy!!!!!!! chết lòi ruột!!!!!::)):)). Đừng có đi bằng đường cầu thang thường!!!!!!!:)):)). Thôi tui về đây!!!!! ma ma ơi đợi con 1 tí, con mang rau về rồi nè!!!!!:)):)). (sáng sớm bắt đi chợ, tranh thủ ghé vào tán dóc với mấy cha!!!!!:)))

[LoL]
06-10-2004, 14:39
bắn rớt máy ban em dùng cây súng lục cũng đủ rồi bắn chục phát vào đầu nó chỗ thằng phi công là rớt ngay

So_No_Mi
06-10-2004, 19:21
Ùh..đúng rồi...cứ nhằm vào chỗ phi công ấy...nếu bắn trúng đó thì coi như đã hạ được phi công..mà phi công chết thì ai điều kiển máy bay bây giờ...

Zekareisoujin
07-10-2004, 21:58
QUOTE=Zekareisoujin]Trích quay007:

Trùi ui, Demolition Man siêu dễ à nghen. Nên tập bay ở ngoài trước rùi mới bắt đầu bay vô (Ko tính giờ trước khi pick cái bomb đầu tiên mà. Không cần giết bảo vệ đâu. Tui chơi hết mà ko có bị bốc khói gì hết trơn à.
Mẹo: Khi xuống cầu thang, đi theo đường ko cầu thang, như vậy mấy tay worker rơi chết tươi lun à, đỡ bận tay.
_ | _______________
_ !
_
_
_[/QUOTE]

Xin lỗi nha, sơ đồ hỏng. Nó không đọc được!

Zekareisoujin
07-10-2004, 22:02
QUOTE=Zekareisoujin]Trích quay007:

_ | _______________
_ !
_
_
_[/QUOTE]

Xin lỗi nha, sơ đồ hỏng. Nó không đọc được![/QUOTE]

Sorry, I don't know what is happening with my quote.

Asakura Love You
08-10-2004, 13:40
em mong bác chun xem lại mấy bài của lão Zekareisoujin. hắn trích dẫn thế kia mà vẫn được +MP, còn em thì đọc hoa cả mắt luôn.

to Zekareisoujin: ông post đàng hoàng xem nào. đọc đau mắt quá

(LoL)
13-10-2004, 16:29
tui toàn bắn máy bay bằng mấy cây súng tiểu liên đó bắn vào kính của máy bay thì 1 lúc nó rớt ngay xuống đất nổ tung^^

mercuries_no
20-10-2004, 21:56
Híc. Có ai biết cách lái chiếc máy trong trong nhiệm vụ phá cái toà nha đang xây không? Lái khó wá à. Chỉ có vài phút sao làm được 4 trái chứ. Bay ngang không? Hông bay thẳng được.
Còn mình muốn có máy bay thì phải làm sao???[/QUOTE]
__________________________________________________ __________

tUi thì toàn bân máy bay bằng cây bazoka không hà, vuẩ nhanh lại vừa tiện lợi nủa.

spidermen
21-10-2004, 21:59
trời ơi cái nhiệm vụ đoá thiệt dễ đó tui chơi có 2 lần là wa rùi đầu tiên vào trong giết hết mấy thằng bảo vệ sau đó mới ra lấy bomb kể từ khi minh 2 lấy trái bom b thứ nhất no mới tính giờ ma dễ lắm

demonhunter20202
24-10-2004, 12:33
De Vay Ma Cung Lam Khong Duoc
Vay Thi Sao May Cai Nhiem Vu Khac Ban Co The Choi Duoc
Rang Kiem Tri Di Chú Em.

AznBoyz
25-10-2004, 03:39
cái nhiệm vụ đó tui chơi 5 hay 6 lần dzì đoá mới qua được...nản luôn đoá

mercuries_no
26-10-2004, 17:06
HIc hic, cái đó khó muốn chết luôn, tui chơi riết cái thấy chán rồi đi wa làm mấy cái nhiệm vụ khác, rôìi bây giờ chỉ còn có nó thôi, có bác nào có file save ko? Cho tui xin với!!!

tututu1979
27-10-2004, 15:07
Đầu tiên bay lên tầng cao nhất để đặt bom trước---> cuối cùng

mercuries_no
27-10-2004, 18:00
Chỉ có thế thôi hả, làm gì mà nó đơn giản thế?? Làm tui bay hoài mà vẫn không được (huhuhu) Và nếu được thì bác nào còn file save mà đi qua cái nhiệm vu lái máy bay đó, cho tui xin luôn được không, tui dở lái mấy bay lắm. cám ơn nhiều!!!!

Larrikin
29-10-2004, 07:16
Ô lái máy bay phần này dễ lắm có nút quay ngang đó mercuries_no ấn 1 hoặc 2 là nó tự quay ngang à. Còn lúc lên cầu thang thì tui có một mẹo nhỏ cho đây: khi lên cầu thang thi bay đến giữa cầu thang lên tầng rồi quay ngoắt 180 độ thí có 1 khoảng trống thì bay vô đó lên cho nhanh, thế nha...

daipha132479
05-03-2009, 14:05
Các bạn muốn làm tiền nhanh trong GTA: vice City ko?
- Dễ lắm chi cần tạo xe tăng (Panzer) rồi vào xe tăng, nhấn Cap Lock ( hoặc dấu+ ) rồi ra ngoài nhấn BigBang nhớ là đừng đứng gần xe nào hết ko thì bị mất máu đấy lúc đầu là 50$ còn lúc sau thì nó tăng lên. Nếu ra xe tăng thấy dòng chữ màu hồng có số đang chạy thì phải tạo xe tăng mới, nếu sau 60s mà ko lên xe tăng thi phải làm lai từ đầu đó!
- Phố mới thì ko làm được đâu!

ducdiep87
07-03-2009, 14:58
kiếm tiền mà dùng cheat thì không vui :wink:

hieutrann
07-03-2009, 18:55
Tomb Raider ...... http://imgf.gamevn.com/images/smilies/yim/02.gif

megamesozach
08-03-2009, 22:11
Lái cái máy bay đồ chơi ấy là dễ nhất mà. Cái đó tui làm thừa 2 phút. cứ tập lái mấy cái máy bay trực thăng thật quen rồi thì làm cái ấy dễ khong thôi.

Chan_0ThemSong
18-09-2010, 13:57
tui pha dao VICE roi do co mot bo quan ao canh sat voi bo quan ao cuop ma mot bo cong nhan

---------- Post added at 14:57 ---------- Previous post was at 14:55 ----------

voi ca mot chiec may bay quan doi =))

_LyThuyHai_
23-09-2010, 09:07
Thời này là thời nào rồi còn chơi bản ViceCity qua đây mở mang tầm nhìn đi ( http://forum.gamevn.com/showthread.php?735165-GTA-SA-Private-Server-Vietnam-s-Second-life- ) Second Life ......