PDA

View Full Version : boss Sư Môn và nv BHQ

Darkspeckear
20-09-2008, 03:30
trước mắt nói về về nv BHQ nhé ;;)

làm sư môn random ra đc ...và cái nv này nó chả liên quan đek gì đến cái nv sư môn tuần hoàn cả ...nó là cái nv riêng lẻ ...chi tiết nv là nó bắt mình đi phang boss trong TK ..boss từ ải 1 đến ải 5 ...phang boss xong nhặt cái món đồ boss rơi ra rồi mang về nộp cho thằng chưởng môn là xong ...

phần thưởng thì sẽ là exp ( tùy lvl , lvl càng cao càng đc nhiều ) và 50 điểm sư môn , và random 1 quyển Mật tịch ...từ Tu La , Bổ Kim , Bổ Thạch , Ngũ Quỷ , Thiên Hà , Tử Hà , Chiêm Y và quan trọng nhất là Sách mtmp ...( từ Kim Thiền trở xuống là ko có ) ....
lên nhớ là cái nv BHQ này nó ko phụ thuộc vào bất kỳ lvl nào cả , mà nó là random toàn phần ...lvl 10 vừa vào phái xong , đi làm sư môn giết Côn Đồ cũng có nv BHQ :)) quan trọng là ko đủ lvl để đi TK thôi ..thế lên bắt buộc phải lên 5x đi TK mới làm đc nv ...
thứ 2 nữa là nó ko liên quan gì đến cái nv sư môn tuần hoàn kia cả ...nó là 1 nv riêng lẻ ...mình có BHQ rồi cứ bỏ đấy cả năm ko làm nó cũng ko mất đi đâu hết ...trừ khi hủy nó đi ...hủy nó bị trừ 50 điểm sư môn đó :| cách đây gần 1 tháng tôi có cái BHQ nó bắt đi lấy nhẫn ải 5 mà tôi bỏ đến giờ vẫn chưa làm nè :)) lười éo muốn làm.....

nhân đây tôi cũng nói luôn 1 chút về cái mtmp ...tôi biết còn rất nhiều anh em bỡ ngỡ và thắc mắc là tại sao mtmp nó lại chia ra làm 2 quyển ...Mật Tịch với Tâm Pháp ...

thứ nhất là 2 loại này nó đều chung 1 skill hết ...nhiều người cứ pm hỏi có phải 2 quyển thì là 2 skill khác nhau ko hở anh? :o skill chỉ có 1 thôi ...còn tại sao nó chia ra làm 2 loại ?

nó chia ra làm 2 loại là nó phân biệt 1 quyển là quyển Thượng và quyển kia là quyển Hạ ( ở đây loại Mật Tịch là Thượng , Tâm Pháp là Hạ.)..Thượng với Hạ là nói theo nguyên bản của bọn Tàu Khửa cho nó có vẻ văn hoa thôi chứ mà nói đúng chuẩn tiếng Việt của anh em mình là quyển xịn và quyển cùi :devil: thế cho nó nhanh :))

nó khác biệt như nào ? tất nhiên là loại Mật Tịch loại xịn đó ...thì nó ngon hơn rồi ...loại này thì dòng hỗ trợ chính diện của mình nó hoàn toàn có thể lên đc max là 11% cho lvl đầu tiên :o điều mà tất cả các loại sách kể cả Ngũ Hành cũng ko thể có đc :x

ví dụ nhé : tôi chơi CBB nè , CBB là phái Ngoại Công nhé thì quyển Quý Thiên của tôi là loại Mật Tịch ...thì bình thường chỉ số của nó sẽ là 8 1 4 5 , 9 1 4 5 , 11 1 4 5 ...cái quyển nào mà 11 kia là loại siêu phẩm ...cả sv chỉ có đc 1 hoặc 2 quyển như thế thôi ...giá của loại mà 11 này bên malay vẫn cứ trên 1k5 đến 2kg ....hoặc 10 1 4 5 là cũng thể mang đi khoe đc rồi ...

còn loại Tâm Pháp thì sao ? nó sẽ khác biệt với loại Mật Tịch như này ...vẫn lấy ví dụ về CBB ...Quý Thiên Tâm Pháp ( tôi so sánh với những loại Mật tịch trên ) nó sẽ như này 4 1 6 7 , 5 1 6 7 , 6 1 6 7 ...thậm chí 3 1 6 7 cũng có :)) so sánh thì biết ...cái dòng thứ 3 và 4 của loại Tâm Pháp nó sẽ nhỉn hơn loại Mật Tịch đc 1 chút , 1 chút vài chỉ số thôi nhưng dòng hỗ trợ chính diên như dòng đầu tiên nó thua quyển kia 1 cách thảm hại ...:))

đó là khác biệt giữa 2 quyển ...còn skill thì nó vẫn là 1 thôi :)) vẫn chỉ là 1 skill phang bẹp nón NMC , phang rách váy NMK , phang chết ngựa DGT ;)) thôi chứ ko khác gì hết ;))

Darkspeckear
20-09-2008, 03:54
thứ 2 là về boss Sư Môn ...

cái này cũng đơn giản lắm ....1 tuần có 3 ngày vào lúc 21h ngày thứ 6 , thứ 7 , và Chủ Nhật là có boss sư môn ...mình phải đi đăng ký mới đánh đc boss
đăng ký ở chỗ thằng NPC Dương Châu đó ...cái thằng mà mình mang 2 cái lệnh bài sư môn đổi lấy cái mặt nạ STD đó ...đấy chính thằng bỏ mẹ đó ....
điều kiện để đăng ký là lvl 75 trở lên và max hết skill
thời gian đăng ký là từ 0h đến 20h trong những ngày có boss đó ( thứ 6 ,7 , Chủ Nhật đó )

đăng ký xong là đi đánh boss ...boss thì nó chỉ xuất hiện ở môn phái mình thôi ...mà nó xuất hiện ngay cửa môn phái luôn ...cứ bay về môn phái từ thằng Sứ giả môn phái rồi đi ra vài bước ngồi đợi đến giờ là nó xuất hiện ...

phang boss xong , nó chết , nó sẽ rớt 1 cái túi chính và 10 cái túi nhỏ ...cái túi chính kia thì ai bắn dam vào nó nhiều nhất thì sẽ lấy đc ...còn 10 túi nhỏ ai nhanh tay thì quất đc thôi ;;)
quan trọng nhất là phải đi đăng ký , ko đăng ký thì ko bao giờ nhặt đc túi boss rơi ra , cho dù mình có là thằng giết boss mà ko đăng ký cũng ko nhặt đc , còn đã đăng ký rồi thì 10 cái túi nhỏ kia kiểu gì cũng nhặt đc , ngồi im xem chúng nó đánh xong lao vào nhặt thoải mái vô tư ;;) trừ ông nào muốn cái túi lớn thì lao vào phang boss thôi :'> nhớ kỹ đó , phải đi đăng ký nha ::)
và cái nữa là bất kể phái nào cũng lấy đc túi của phái nào ...ko quan trọng truyện khác phái cả ...và thứ 2 nữa là 1 người chỉ nhặt đc 1 túi thôi , chỉ có thằng đánh dam nhiều nhất thì nó nhặt đc túi to và 1 cái túi nhỏ ...phân biệt 2 cái túi này thì cái túi to nó có % cao hơn túi nhỏ ra đồ xịn thế thôi ...và nó trade đc bày shop đc :D
phần thưởng khi nhặt đc các túi ...giá trị nhất và hiếm nhất là cái Mũ và cái trang sức còn lại của bộ Sư Môn 7x ...thứ 2 nữa là đến mũ và quần của bộ sư môn 5x :D thứ 3 là đến 3 mảnh của skill Trấn Phái ...thứ 4 là 1 tr exp với cái thần binh chưa giám định :-w ....và thứ 5 là 2 triệu exp X( cùi nhất là 2 triệu exp X(
đấy phần thưởng là như thế cứ theo thứ tự mà tính :D cái vụ 3 mảnh skill trấn phái thì bây giờ nó chưa ra trấn phái thì mình cứ để đó ...đừng có vứt đi hay đem bán mà hối hận sau này đây ...hiện giờ món hàng này là hot nhất bên Malay bây giờ đó ...cũng nhờ bác trunghiro mà giờ tôi kiếm đc kha khá về khoản này;;)
hồi nó mới ra thì ai cũng thấy lạ cũng muốn mua với giá rất cao ;)) hồi đó cứ nhặt đc là tôi bán hết ;)) đến khi nó ra quá nhiều rồi thì giá giảm xuống mức hầu như cho không ...mua hết vào :'> bây giờ sắp ra trấn phái rồi ;)) 1 đống ông lên 8x rồi ;)) lại cần những mảnh này ;)) bán ra với giá phải nói cực cao luôn mà ko còn hàng để bán =P~ trunghiro ác thật ;)) nói ra hết luôn đễ đỡ thằng nào đi đầu cơ nữa ;))

Darkspeckear
20-09-2008, 04:29
những điều thú vị về boss sư môn và những mẹo đi ks và phá boss ;)) ko ăn đc đạp đổ đó ;))

những điều thú vị là :
boss sư môn con nào nó cũng cầm vũ khí cấp 10 :D lên xem vũ khí nó cầm cũng đẹp lắm ...
nhưng anh em phải nhớ boss phái nào nó tượng trưng cho 1 đưởng phái đó thôi và nó sẽ làm skill của phái đó ...
ví dụ Nga Mi nó có NMK với NMC nhé ...thì con boss nó là tượng trưng cho Nga Mi Kiếm ...Quách Tương tay cầm Ỷ Thiên Kiếm đó :D boss này của Nga Mi nó chỉ có đúng 1 chiêu đánh mình là chính cái chiêu trong mtmp của NMK ...buff độc đó ...nhưng chỉ hit one hit thôi :)) ko phải buff chục giây đâu :)) ...và mỗi hít của nó mình mất trên 1k dam ...boss Nga Mi là cùi nhất và dễ đánh nhất mà :D

tượng tự boss Ngũ Độc nó tượng trưng cho thằng Hiệp Độc , tay cầm quả song đao thái phở cấp 10 hơi bị hoành tráng ...chiêu thức của nó là VDDMD ...mỗi hít mất trên 2k dam kèm thêm hiệu ứng chậm :-w ...con này thì máu ít nhất và thủ thấp nhất trong các loại boss ...ks dễ thứ 2 luôn :))

thứ 3 là boss Võ Đang ...boss này thì nó tượng trưng cho VDB ...cầm Bút cấp 10 ...và chiêu thức nó đánh là chiêu Thất Tinh Quyết với chọc cơ bản khi đc buff TATDC ...mỗi hít trên 2k dam với hiệu ứng chậm nữa ...nhớ là nó chỉ tượng trưng cho chiêu thức thôi ...chỉ hit one hit thôi ...ko phải nó đánh TTQ là nó chọc 7 hit đâu :o

thứ 4 là boss Cái Bang :x boss này cực khó đánh ( đừng ai ks nhé :'> ) boss này nó tượng trưng cho CBB :x tây cầm bổng cấp 10 :cool: chiêu thức là Khu Xà mất trên 2k dam và hiệu ứng chậm ..( tất cả các con boss đánh đều có hiệu ứng chậm trừ Nga Mi )

tại sao tôi nói boss Cái bang nó khó đánh là bởi vì nó là CBB nó có thêm 1 cái trạng thái như skill 48 của CBB là ăn cắp skill ...chính vì thế mình đánh nó 10 hít thì đến 4 hit ko ra đam :o bị ăn cắp ...đánh thằng này rất lâu chết :|

vv...vv...

kS boss

anh em phải biết là KS ở đây là đi KS cái túi lớn đó ...đánh nhiều dam vào boss đc túi lớn đó ...thì KS dễ nhất là boss của bọn Nga Mi bởi vì Nga Mi cả 2 con NMK với NMC để chúng nó đánh thì đến cả ngày boss vẫn chưa chết ...dam lại yếu nữa ...mình cứ xuống phang là kiểu gì cũng KS đc cái dam to của nó ...:))

KS dễ thứ 2 là ông 5 độc :)) tương tự như Nga Mi để mấy ông 5 độc cho thi đánh toàn mấy trăm dam thì đến mùa quít boss chết ...xuống KS thằng này dễ nhất :)) mà nó cũng éo PK đc ai hết ....

đấy là 2 con boss KS dễ nhất ...tuyệt đối đừng bao giờ nghĩ đến chuyện xuống Võ Đang hay Thiếu Lâm hay Đường Môn ks :| 3 cái phái này nó giết boss nhanh nhất trong 7 phái ...mỗi ông VDK nó thả 2 quả Bát Quái boss chết mẹ rồi xuống đó chỉ thấy xác thôi :)) TL cũng thế 20 ông TLQ nó Đại Tu boss chết hộc máu ...thằng ĐM Mãn Thiên cũng vậy ....đừng bao giờ xuống 3 cái phái này KS :D cứ Nga Mi với 5 Độc mà xuống ,:devil: nghe tôi đi ::)

cuối cùng là đi phá boss :devil: chiêu này thì hơi bị ác nhưng cứ share hết :devil:

phá boss tức là ko cho thằng nào đánh đc nữa kể cả mình ...phá hiệu quả nhất là CBB:cool: ...nhưng với điều kiện phải có HG :| như anh em đã biết boss nó chỉ xuất hiện ngay cửa môn phái mình ...thế lên mình cứ HG boss nó bắn mẹ vào trong môn phái lúc đó nghỉ đánh :)) đứng nhìn nhau hết :)) nhớ là phải canh hướng nó về môn phái mà bem :devil:

hiện giờ thì CBB có đc HG hầu như là ko ai có phải không ? vậy thì thằng phá ngon nhất là TLT với cái chiêu 55 của nó đẩy lui kiểu gì boss cũng bắn vào trong môn phái :devil: lý do tôi train con TLT là đây :cool:

tuyệt đối ko xuống ĐM phá ( lại thằng ĐM X( ) bởi vì con boss này nó xuất hiện ở chỗ ngã rẽ của ĐM đó ...đập nó vào trong phái là bất khả thi::( chưa kể ĐM nó có chiêu Thiên La nó lock boss thì éo phá đc :|

thế nhưng đây chỉ có phái nào nó có cửa phái rộng rãi thôi ...dễ nhất là Cái Bang ...cái đất chỗ môn phái nó rộng rãi chả cửa lẻo éo gì , đập phát nào là nó cũng bắn mẹ vào trong rồi :)) thứ 2 là thằng DGT với 5 độc cái sân cũng rất rộng của nó :devil: còn những phái kia nó cái cửa hơi bị hẹp thì mình phải canh chuẩn :devil:

hết chúc anh em phá boss vui vẻ nhé :devil: + rep đi :-w

Serebi1
20-09-2008, 04:46
Con hàng :((

Lại hại ta :((:((:((

mirinda
20-09-2008, 06:11
hết chúc anh em phá boss vui vẻ nhé + rep đi
Đọc hay đó, rep hả, còn lâu ;;);;);;) ai bỉu public hết :x:x

Darkspeckear
20-09-2008, 06:43
về vấn đề KS dam boss này thì thằng về vườn đầu tiên là DGT :)) thằng này phang đơn lẻ thì dam ko bao giờ = đc CBB ...CBB 55 của nó 5 thức đó bét cũng trên 7k dam ...trong đó nó chọc Khu Xà liên tục kèm theo nữa kiểu gì nó cũng ăn đc DGT ....ông DGT trâu bò dam to nhưng toàn phải đánh vào số đông mới đc ...thử lên VM3 húc BLT vào 1 con mob đơn lẻ xem nhiêu hít chết :))

nói chung là về KS dam boss đầu bảng là những thằng nội công ...ngoại công thì cũng có thằng ĐM...nhớ là nó tính dam của cá nhân nhé ...cho dù có cùng hội cùng thuyền , cùng Bang cùng pt cũng chỉ là cá nhân nào nhiều dam nhất nhé ;))chứ ko phải nó tính chung 8 ông pt làm 1 đâu :))

LuckyStar90
20-09-2008, 07:50
pác dark có 1 bài viết cũng khá giá trị cho anh em...công pác ngồi viết em + cho pác nà :D

kill_loves009
20-09-2008, 09:50
Đảm bảo chưa quá 1 giây bài này sẽ lan đi như gió trên các 4rum của VL2. Thằng nào bên 4rum vl2 VNG kô copy bài này tui cùi. X(
thank bác dark tui + cho bác nè :D

mutchi1102
20-09-2008, 10:32
Anh em thưởng cho nàng dark về cái công share exp cho anh em kìa ;))

LuckyStar90
20-09-2008, 10:36
lần sau pác Dark có viết bài thì để cái chủ quyền GVN nhá nhá ;;)

tubigames
20-09-2008, 11:02
Ôi giời ơi thế còn TLQ thì sao hả bác Dark :((

phe_heroin
20-09-2008, 11:25
Cảm ơn bác Dark đã hưỡng dẫn cho anh em biết trước REP cho bác cái cũng chẳng mất gì :D

dung12c2
20-09-2008, 12:51
quá hay cũng cân cho 1 phát ;;).....

Phong_Than_1988
20-09-2008, 17:53
Bọn bên 4rum VL2 toàn vô đây copy bài viết thôi :)) , chưa đến tối thì bài này đã tràn lân trên 4rum VL2 rồi :))

huyvodoi02
20-09-2008, 18:57
Thế nếu đến 20 thằng đăng ký mà chỉ rơi ra 10 túi thì chia kiểu gì vậy anh

Phong_Than_1988
20-09-2008, 19:14
Ai nhanh tay hơn thì nhặt được thôi =))

Yuna_yukita
20-09-2008, 20:14
Trước h chưa + rep bao h , giờ + cho bác Dark phát .... cái tam giác đỏ đúng ko nhỉ :'> ;))

12h31
20-09-2008, 20:17
boss bắn vào trong môn phái thì ta xài góc lag đánh đc skill trong phái =))
thế cứ kiếm con DGT hoặc TLT rồi đẩy con bos CB vào trong rồi vác VDK ra đánh đánh xong cho con CB ra nhặt túi nhỏ=))

mrjaychou
20-09-2008, 21:29
rep là cái j ý nhỉ?>:P (giả vờ ko biết;;))
cái này hồi nọ mụ dark bảo cho em rồi, nhưng mà thôi thì bây h em cũng + cho nó 1 phát thương hại:devil:

TiểuSiêu
20-09-2008, 22:10
boss bắn vào trong môn phái thì ta xài góc lag đánh đc skill trong phái =))
thế cứ kiếm con DGT hoặc TLT rồi đẩy con bos CB vào trong rồi vác VDK ra đánh đánh xong cho con CB ra nhặt túi nhỏ=))

ủa đánh được trong môn phái luôn àh, hay vậy có gì làm = chứng ko hay chỉ vỏ mồm ;;)

Phong_Than_1988
20-09-2008, 23:01
Mình cũng đú cho bác Dark 1 phiếu ;)) , đạn 14 li đấy đỡ nổi ko :devil:

NgânLong
20-09-2008, 23:16
Xóa ngay:UKo thằng # nó lại vào soi thì lộ hết hàng:U Để anh em ta biết mà ăn thôi:U;;)

oe_oe1984
20-09-2008, 23:46
Đẩy boss vào nhà rồi thì lại chỉ ngồi nhìn 5 độc hiệp đánh thôi. Chỉ hi vọng khi đẩy nó vào thì dam to nhất rồi để bọn 5 độc đánh thì có cơ hội nhặt được túi to :devil:

consoilangthang
21-09-2008, 00:58
Có vẻ con boss NM và 5 độc là chết nhanh nhất rồi :)).Cái khác ko giám nói chứ về cái khoảng ks thì ai qua vn mình ;))

Moody
21-09-2008, 04:18
giờ cách viết bài của bác đắc là có thêm . . . ở trong câu, thế này bọn ăn trộm bị phát hiện ngay

khungbowamaoi
21-09-2008, 06:45
Xóa ngay:UKo thằng # nó lại vào soi thì lộ hết hàng:U Để anh em ta biết mà ăn thôi:U;;)

thằng nào cũng biết rồi :|
....................................

duongphivu
21-09-2008, 07:26
thế mà nó cũng spam thêm 1 bài đ.c lạy chúa ^:)^
chỉ trong ngày hôm nay tin này sẽ có đầy eben cái 4r vl2 cùi nhất của NPHX(X(X(
màminhf chả bao h vào đó thỉnh thoảng cómaays bài ngu ngu của mấy thằng Mod tự sướng đưa lên trang chủ thì vào chọc mấy câu rồi ra vì cái chế độ kiểm duyệt 50 bài:|
tôilamf hơn 20 bài rôiamf chưa bài nào đ.c lên:|
@dark cảm ơn nhá :devil: anh em đọc xong rồi edit bài đi;));;):'>

mirinda
21-09-2008, 08:09
Cần mua bản quyền các bài viếtcủa cô Dark, 1 chữ = 1 vàng :D

Mi_an_lien
21-09-2008, 08:31
:((:((, 5 Độc lại lỗ :((:((
May quá bán acc rồi :D

vietub
21-09-2008, 08:40
ko hiểu lắm. Ví dụ vdk Bôn Lôi bos vào trong phái nó có chạy ra ngoài ko hay cứ trong đó? Nếu bos vào trong rồi mình đừng ngaòi bát quái vào mất máu ko ?

ConBoSua
21-09-2008, 09:36
Acc 5d 8x mình đi tặng nó không thèm lấy nhất quyết xin con TLQ 7x của mình,đã thế giữ lại cứ để đó chờ 1 tương lai tương sáng cho 5d(thỉnh thoang chắc phải cho cái thẻ 20k chứ 1 năm không cho ăn gì VNG cũng cho đi =)) =)) =)) )

Phong_Than_1988
21-09-2008, 11:29
Cho tớ hỏi Mi_An_Lien có phải là HaoHaoMiChuaCay bên 4rum VL2 ko :D , à nhầm cả trong VL2 nữa ;))

duongphivu
21-09-2008, 12:08
HaoHaoMiChuaCay àh?
hồi xưa có ở Phi Hổ phải kô?
NhatLangThuong cùi hồi đó đây:P

lionheart2
21-09-2008, 12:30
mặc dù nghỉ chơi nhưng em cũng rep 1 cái bác này toàn truyền bí kíp võ công thượng thừa ko rep hơi phí

duongphivu
21-09-2008, 13:03
nhầm hồi đó ta là ButTienSinh :'>

LuckyStar90
21-09-2008, 13:53
bên malay bản nè của nó DGT mạnh khiếp..nội pòng+ngoại pòng trâu kinh khủng....nghe nói là bản sau DGT lại yếu đi =P~

duongphivu
21-09-2008, 14:13
nghe nói bị- def;;)
thế thì DGC lên ngôi:))

Darkspeckear
21-09-2008, 14:14
viết bài tâm huyết như thế mà vào xem rep thì thấy lác đác đc vài người + :-w

duongphivu
21-09-2008, 14:45
để tôi+ cho;))
sáng h cứ nói lại quên=))

khungbowamaoi
21-09-2008, 15:21
ko + đâu,đừng mơ :-"
..................................

duongphivu
21-09-2008, 15:33
sem thằng bomb nhìu rep chưa+ đe:-w

Yuna_yukita
21-09-2008, 15:35
+ rep cho nguời khác là - rep của mình phải hem nhỉ ? :'> (mấy cái này mình cứ gà gà sao ấy)
Thế mà sao + rồi mà vẫn cứ 11 nhỉ :o

duongphivu
21-09-2008, 15:41
sao rep của tôi vẫn còn 5 kia kìa :-w
bó tay:|
+ rồi nó báo gì gì rồi mà :o

rong_nho
21-09-2008, 15:55
bài này có ích chứ nhỉ? Nếu hay thì + có sao đâu :'>

duongphivu
21-09-2008, 16:05
dark phen nay` giau` roi`;))
sry VK 4rum loi~ :hug:

khungbowamaoi
21-09-2008, 16:08
ko hay nắm các pạn ạ :'>..........................

Phong_Than_1988
21-09-2008, 16:36
Cai Rep power là số diểm các pạn + vào danh vọng cho người được dép thôi :'> , điểm danh vọng càng cao thì mấy cục mana nó lại càng tăng trông rất đẹp , như tớ này :-" , một ngày có thể dép cho 14 người hay sao ấy ;))

Ô lão đại
21-09-2008, 19:43
Ở CB có cách đi vào trong phái để đánh nên phá boss là ko thể, trừ khi dụ Boss đi vào Dương Châu ;;). Hoặc lấy Oán hồn đánh boss rồi dắt boss ra ngoài.

duongphivu
21-09-2008, 19:56
ở CB có bug đánh mà
mà lôi vào fai' thì mấy thằng CBQ k hiểu sao vẫn dùng tỏa hầu tóm ra đ.c :o
chắc do YQ:'>
cái bác Mju khoe từ dưới đồi bắt trên đồi trong TL:'>

Phong_Than_1988
21-09-2008, 20:21
CBQ có cái đặc điểm là UT ở bên trong map CB rồi mà nó còn đấm lên tầng 2 chết được :)) , mất độ bền của áo đấy =)) , nó mà thù ai thì chỉ có chết ;)) . Suỵt ! khuyên các bác đừng động đến Mju vô địch nhé :'>

LuckyStar90
21-09-2008, 21:00
CBQ có cái đặc điểm là UT ở bên trong map CB rồi mà nó còn đấm lên tầng 2 chết được :)) , mất độ bền của áo đấy =)) , nó mà thù ai thì chỉ có chết ;)) . Suỵt ! khuyên các bác đừng động đến Mju vô địch nhé :'>

em đấm mấy thằng ngồi ủy thác điểm lag chết liên tục mà đồ nó đâu có bị giảm cái gì đâu...

Phong_Than_1988
21-09-2008, 21:53
Nó chết tầm 15-20 lần mới tốn mất 1 độ bền :)) , muốn hỏng thì phải kiên nhẫn và căm nó lắm ;;)

Yurita
21-09-2008, 23:39
Nó chết tầm 15-20 lần mới tốn mất 1 độ bền :)) , muốn hỏng thì phải kiên nhẫn và căm nó lắm ;;)

:'> Nó mặc 1 bộ 600s hồi 2-3-4-5-6 độ bền thì đấm đến mùa quýt năm....nhé.

Khổ thân,già Dark chống gậy khọm cả lưng sang bên 4rum Vl2,chưa được mấy nhời thì bị mod bên ấy cho đi nghỉ mát dài hạn ở hoàng tuyền 8-}

Bên ấy không văng abc...hay def gì được đâu bác ạ ;;)

ConBoSua
22-09-2008, 00:50
:D:D:D:D,bên đó em mới kêu mạng lag nó đã cho đi huống chi là chửi bậy,bên đó văn minh lắm,MOD là tối cao,đứa nào nhìn ngưa mắt là cho đi khỏi cần lý do=)) =)) =)).
Mà bác Sao SÁng dạo này hay Close thế,để mấy b0x cho a e trò chuyện chứ,động tý là khóa vậy!
5d mà có cái trò đánh được trong phái này thì có độ bền giời em cũng chơi tất,để ds chụp OH lên đầu rồi ủy thác thì cứ gọi là :D:D

oishivsa
22-09-2008, 08:08
Dark nhà ta bị chém về tội xúc phạm tv BDH :| Bó tay, không rõ văng a..b..c ở đâu nữa :| Đang tính vợt cho hắn ít dv thì sáng ra ngủ dậy đã thấy chết nhăn răng rồi =((
@Ser: mi làm gì mà có đứa gửi tin nhắn mật đến cho ta bảo ta vào g4v xem bộ mặt thật của mi rồi về xử lý mi thế ??? ;;) Cứ đi chém gió ở đâu đâu để rồi gây thù chuốc oán loạn cả lên :D
Mà kể cũng công nhận nó khéo lọ mọ thật, mò đc cả YM của mình để vào tố cáo Ser :hug:
@CBS : ta đang xin con 1 con TLQ cùi đạp 7 về để .. ks mi đấy, cẩn thận

Darkspeckear
22-09-2008, 08:29
cái nick của cave cho lâu quá ko vào quên mẹ nó pass :| ...
tôi tạo cái nick bên đó chẳng qua mấy cái thằng nó copy sang bên đó ..nó éo biết gì nó cứ copy xong nó để đó ...rồi mấy thằng ngu nó vào nó hoạch họe ...rồi cái thằng copy nó có biết éo gì đâu ...nó có biết trả lời lại những thằng ngu kia đâu ...mẹ nó , nó cứ tương cái tên Darkspeckear kia lên xong rồi phắn ...hóa ra mình bị cho là gà với lừa đảo , với nói nhãm ...:|

tôi tạo nick chỉ để muốn trả lời mấy cái thằng ngu kia thôi ...đúng làm ơn mắc oán ...:| post bài chả đc cái éo gì giờ tự nhiên mang tiếng nói nhảm :|

còn tôi bị cái thằng Nobita chém :-? ko biết nó là mod hay là AM :-? nó chém tôi vì cái câu " không biết thằng ngu nào nghĩ ra cái luật kiểm duyệt thế ...luật như sh!t " thế là nó del đi và chém tôi :'>

LuckyStar90
22-09-2008, 09:13
:D:D:D:D,bên đó em mới kêu mạng lag nó đã cho đi huống chi là chửi bậy,bên đó văn minh lắm,MOD là tối cao,đứa nào nhìn ngưa mắt là cho đi khỏi cần lý do=)) =)) =)).
Mà bác Sao SÁng dạo này hay Close thế,để mấy b0x cho a e trò chuyện chứ,động tý là khóa vậy!
5d mà có cái trò đánh được trong phái này thì có độ bền giời em cũng chơi tất,để ds chụp OH lên đầu rồi ủy thác thì cứ gọi là :D:D

em thấy nói chuyện nhiều thế rồi còn gì....nếu pác muốn open lại cái nào bàn tàn thì cứ pm em...em thấy open được thì em open(nhưng phải bàn tán về jx2 đấy >"<)
___________Auto Merge________________

.

cái nick của cave cho lâu quá ko vào quên mẹ nó pass :| ...
tôi tạo cái nick bên đó chẳng qua mấy cái thằng nó copy sang bên đó ..nó éo biết gì nó cứ copy xong nó để đó ...rồi mấy thằng ngu nó vào nó hoạch họe ...rồi cái thằng copy nó có biết éo gì đâu ...nó có biết trả lời lại những thằng ngu kia đâu ...mẹ nó , nó cứ tương cái tên Darkspeckear kia lên xong rồi phắn ...hóa ra mình bị cho là gà với lừa đảo , với nói nhãm ...:|

tôi tạo nick chỉ để muốn trả lời mấy cái thằng ngu kia thôi ...đúng làm ơn mắc oán ...:| post bài chả đc cái éo gì giờ tự nhiên mang tiếng nói nhảm :|

còn tôi bị cái thằng Nobita chém :-? ko biết nó là mod hay là AM :-? nó chém tôi vì cái câu " không biết thằng ngu nào nghĩ ra cái luật kiểm duyệt thế ...luật như sh!t " thế là nó del đi và chém tôi :'>

box bên đó là của VNG...nên pác bị chém là phải rồi...bên đó vẫn mún giữ truyền thống của VN =))...còn bên này đi theo kiểu tây hóa pác ơi....tục tí nó mới vui..vấn đề là kô lộ liễu quá là được rồi :devil:
.
___________Auto Merge________________

.

Dark nhà ta bị chém về tội xúc phạm tv BDH :| Bó tay, không rõ văng a..b..c ở đâu nữa :| Đang tính vợt cho hắn ít dv thì sáng ra ngủ dậy đã thấy chết nhăn răng rồi =((
@Ser: mi làm gì mà có đứa gửi tin nhắn mật đến cho ta bảo ta vào g4v xem bộ mặt thật của mi rồi về xử lý mi thế ??? ;;) Cứ đi chém gió ở đâu đâu để rồi gây thù chuốc oán loạn cả lên :D
Mà kể cũng công nhận nó khéo lọ mọ thật, mò đc cả YM của mình để vào tố cáo Ser :hug:
@CBS : ta đang xin con 1 con TLQ cùi đạp 7 về để .. ks mi đấy, cẩn thận

ối giời..pác làm Mod ở đâu mà chị "Thuy Linh" gửi link tố cáo Ser cho pác thế?...kon này đúng là hết trị..đang nói chuyện bàn tán ở G4v..nó qua forum VNG tố cáo Ser= cách gửi link cho mấy mod =))...đến pó tay...nó sai mà ko chịu nhận...động tí là dọa "band" mới ác =((

Darkspeckear
22-09-2008, 11:44
mà nó dám nói Lucky nhà mình chưa học hết lớp 10 mới khiếp ;))

nhatvirus
22-09-2008, 12:19
Tôi trích dẫn 1 bài của MOD bên đó, rồi comment thêm 1 câu là :"Tôi thông cảm với IQ của bạn", thế là bị khóa tới tháng 11 này ::(

@m@teur
22-09-2008, 12:23
Mụ Dark non thế, box vl2 ko như gamevn đâu , bọn nó cửa quyền lắm , mình post bài chỉ có chữ Kiếm Thế là nó del ngay lí do tuyên truyền game khác :)) ...

Chưa thấy cái diễn đàn nào cái tự do ngôn luận bị chà đạp như diễn đàn vl1 vl2 , có chửi bây văng tục đâu nhưng mà để nói được ra suy nghĩ chính kiến của mình thì cực khó

Phong_Than_1988
22-09-2008, 12:30
Box đó là của VNG mà , nó chỉ thích nghe lời ngon tiếng ngọt thôi :devil: , đúng là cái lũ ngu lâu dốt bền :-" , thế thì đời đời nhà nó ko nghe ý kiến khách hàng của mình thì cũng chả khá hơn được đâu :)) , thuốc đắng giã tật , sự thật mất lòng mà :devil:

ConBoSua
22-09-2008, 12:38
Box đó là của VNG mà , nó chỉ thích nghe lời ngon tiếng ngọt thôi :devil: , đúng là cái lũ ngu lâu dốt bền :-" , thế thì đời đời nhà nó ko nghe ý kiến khách hàng của mình thì cũng chả khá hơn được đâu :)) , thuốc đắng giã tật , sự thật mất lòng mà :devil:

Ai bảo nó không nghe ý kiến hàng thế bác,nó nghe thì nghe thôi,đọc xong ý kiến các bác nó cho vào Recycle Bin là xong,coi như là có đọc.
Điều kiện để thành MOd bên đó là phải yêu quý VNG,phải bảo vệ VNg còn có yêu thích gảm vl2 hay không thì chả cần biết:devil::devil::devil:

VN_NoMeAmes
22-09-2008, 13:59
Ai bảo nó không nghe ý kiến hàng thế bác,nó nghe thì nghe thôi,đọc xong ý kiến các bác nó cho vào Recycle Bin là xong,coi như là có đọc.
Điều kiện để thành MOd bên đó là phải yêu quý VNG,phải bảo vệ VNg còn có yêu thích gảm vl2 hay không thì chả cần biết
Các bác cứ nói thế khổ thân các mod bên box vl2 :'>
Ăn lương người ta thì phải làm theo lời người ta chứ, nếu làm sai thì người ta đâu có thuê nữa. Mất việc như chơi ấy chứ ^_^"

Serebi1
22-09-2008, 15:05
Con ThuyLinh là dungyeu90 ngày xưa đấy =))

Mk bị chém trốn qua Game4 mà ta cũng dek có tha =))

Lậy chúa tôi ác quá :'>

mrjaychou
22-09-2008, 15:47
trong cái box này ta ghét cave ser sau miu:x
thấy mi khoe cái thành tích dam NNKP 2k9 nên ta cũng làm cái này nghịch ngợm cho mi khỏi ra oai nè (cùi bắp):'> mặc dù so sánh hơi khập khiễng, nga my chỉ mặc đồ httc
nga my 72 cùi như thế mà còn buf dam x2 đc thì khủng như mi tất nhiên là lên 2k9 đc rồi, có j đâu mà khoe:devil:
P/s: mod lucky nhìn làng làng:D

leo86_vn
22-09-2008, 16:18
Nghe tới cái vụ đẩy lui vào môn phái mà nản quá :!
Ở Cái Bang mà thằng VDK nó cho 1 nhát đẩy lui thì vào tới giữa tổng đà ::(

Phong_Than_1988
22-09-2008, 16:59
Bé NMK này phòng thủ thấp lè tè cho 2 đập là nằm :-"

Darkspeckear
22-09-2008, 17:16
với con NMK này , các ông có tin với 1 quả Bá Vương ép YQ thì cái dòng ngoại thủ nó là 0/0 ko ? :'>

Yuna_yukita
22-09-2008, 17:51
Có đồ tăng sl ko nhỉ :-s , GC thế kia mà x2 đc 18k máu .........

mrjaychou
22-09-2008, 18:04
đã bảo toàn mặc đồ httc mà
ko có sl j hết
tôi nói dam của nó cơ mà
kiếm +0 dam 552 sxxc 4%
con này là hàng đi mượn chứ tiền đâu mà đầu tư
tấm thứ 2 đã cắn thuốc lak + 30 nội công

mutchi1102
22-09-2008, 18:22
với con NMK này , các ông có tin với 1 quả Bá Vương ép YQ thì cái dòng ngoại thủ nó là 0/0 ko ?
1 thái ất tam thanh của ta lên tầng 3 nàng có tin nằm xuống đất cho ta hành sự tiếp ko ;)) ;">

Yuna_yukita
22-09-2008, 18:28
Bác có chém ko thế :o. Nghe bác nói lật đật chạy vào kiểm chứng lại cái lực tay và máu......
Lâu rồi ko làm sư môn với cả cũng chả để ý mấy cái lực tay, nhưng mà x2 mà máu + dmg đc như thế kia thì có bí quyết gì ko thế :o , hay là x3 nhưng mà bão to là x2 đấy nhỉ :-s
con này kiếm +5 thôi vì kiếm +7 đưa con vdk rồi, chỉ kiểm chứng lại so với con của bác thôi.........kiếm +7 , đổi cả cái áo tk 12% ngoại công lực tay mới lên 2k2 thì phải :| , còn máu thì thua, 18k mà ko x3 hơi phí, con này cũng chả có +sl gì hết :-s
http://i31.photobucket.com/albums/c385/kysikhongdau/untitled-2.jpg

oishivsa
22-09-2008, 20:03
Có gì đâu :D Không ai thấy cái hình thứ 2 có biểu tượng nhảy tầng của " Quan Âm Quyết " à ?? ;;)
Chứ với nc như thế, mặc đồ xịn hơn thế cũng chưa lên quá đc 1700 đâu :p
Còn về sinh lực, con này bật pk & cắn thuốc lak rồi :) vì kể cả x3 máu cũng lên gấp đôi khi không buff thôi :)

mrjaychou
23-09-2008, 11:49
làm j có thuốc GC đâu em cắn thuốc NC 30 thôi mà
chưa có QAQ là 1k7

captainftu
23-09-2008, 13:08
Các bác đi lạc đề rồy X(
to Dark: cho tui hỏi với cai' BHQ với những phái ko có chỗ trong tk như CBQ của tôi thì mút chỉ ko bao jo` làm được nv này ah=(( Vậy thì có quá tội nghiệp cho CBQ ko::(::(::(

oishivsa
23-09-2008, 14:45
Thì khi bật pk mà cắn thuốc nc ( mấy loại rượu ấy ).. thì thành tăng sinh lực mà ;;) Lúc đấy có mò trong bản tiềm năng thì cũng đố mà mò ra được :D

phantan
23-09-2008, 15:13
Đọc đến trang thứ 2 là ko thấy 1 chữ Boss SM hay BHQ nào nữa... :|
Nếu VNG sẽ ra BHQ trong thời gian tới thì việc bỏ ra vài K xu mua cái MTMP là có nên ko nhỉ?
Và việc gom MTMP càng ko nên chăng?

khungbowamaoi
23-09-2008, 15:14
ôi giời,cãi nhau mãi,trật tự coi nào :-w :'>
....................

Mi_an_lien
23-09-2008, 19:12
Cho tớ hỏi Mi_An_Lien có phải là HaoHaoMiChuaCay bên 4rum VL2 ko :D , à nhầm cả trong VL2 nữa ;))

Ôi thời oanh liệt nay còn đâu
Hồi kia cũng thuộc dạng đại gia, nếu ko quá nổ thì có thể nói hồi đó mình là HD đầu tiên nâng max hết skill :(

LuckyStar90
23-09-2008, 19:32
trong cái box này ta ghét cave ser sau miu:x
thấy mi khoe cái thành tích dam NNKP 2k9 nên ta cũng làm cái này nghịch ngợm cho mi khỏi ra oai nè (cùi bắp):'> mặc dù so sánh hơi khập khiễng, nga my chỉ mặc đồ httc
nga my 72 cùi như thế mà còn buf dam x2 đc thì khủng như mi tất nhiên là lên 2k9 đc rồi, có j đâu mà khoe:devil:
P/s: mod lucky nhìn làng làng:D

nhìn làng làng là sao hả pác :'>...pác nói rõ chút ghen...mà NMK pác sao sài đò 4x thế kia :O

mutchi1102
23-09-2008, 21:38
chắc toàn đồ để cave thôi :-"...

mrjaychou
23-09-2008, 22:45
toàn đồ httc mà, mod gà thế:'>

leo86_vn
24-09-2008, 05:02
Đang bàn về BHQ mà :-/
Nhảy ngay sang tán gẫu :-/
Ai có thêm mẹo gì hay hay về BHQ share lên cho anh em tiếp đi.

LuckyStar90
24-09-2008, 10:24
toàn đồ httc mà, mod gà thế:'>

hùi trước sv nhiều gà bán đồ HTTC lém tiền 5x trở lên+25% kô hà...em thu mua 1 đám rồi đến lúc tụi nó mới thấy NMK cần HTTC để buff trâu...tranh nhau mua..em tăng giá gáp 5 lần...mua 40v 1 món bán 200+ =))...sv Tàng Long 1 lũ mua :D

Darkspeckear
24-09-2008, 10:32
cái nv BHQ hồi trước ở Malay nó có 1 cái bug ...cái bug này tức là về chả nv thì mình ko bao giờ phải nhận Bổ Kim với Bổ Thạch + thêm 1 quyển sách nữa ( cái quyển sách này là tùy vào mình ) nhưng về sau nhiều thằng làm biết quá lên GM nó sửa lại làm random :))
nó giống y như cái trò làm bánh đi nhận đồ vào cái event lần trước ...có thằng nó biết đc thời gian đi nộp đồ sẽ đc đồ xịn ...nó chơi 1 phát 7 ngày 7 cái nhẫn Long Châu liền :o sau có thằng nó biết nó phun cho GM lại bị chỉnh lại :))

P/S: cái gì mới ra kiểu gì nó cũng có 1 cái bug nào đó ...quan trọng là thằng GM nó có biết hay ko thôi :)) nó mà biết nó chỉnh lại thì hết cửa :))

Phong_Than_1988
24-09-2008, 10:56
Ôi thời oanh liệt nay còn đâu
Hồi kia cũng thuộc dạng đại gia, nếu ko quá nổ thì có thể nói hồi đó mình là HD đầu tiên nâng max hết skill :(

Giờ vẫn hoành tráng bên 4rum kia lắm cơ mà :devil: , tại nhìn nick quen quen nên mới hỏi dè đâu trúng phóc :))

oarthkeeper90
24-09-2008, 12:02
Cái này chắc chỉ dành cho vip, tụi nào nó muốn ăn boss nó ds hết 7x đây mà ::(
Lại thêm 1 event mà mình đứng ngoài xem :((

mrjaychou
24-09-2008, 13:16
nói rõ hơn đi mụ dark;))
.......................

oishivsa
24-09-2008, 15:52
@Dark : nghe đồn con mụ Se đã được thăng lên chức MOD của 4rum jx2 khu Thái Hư Huyễn Cảnh..... mi tìm cách bặt nó nhè mtt ra khao đi ;;)

khungbowamaoi
24-09-2008, 16:16
cần gì phải thăng chức con ser đã đầy xu rồi :'>

Phong_Than_1988
24-09-2008, 16:26
Ở Box VL2 có 1 số anh chị tự sướng , cãi gàn lắm chán chả buồn vào nữa ;))

mrjaychou
24-09-2008, 16:37
cave ser nạp hơn 100k xu cơ mà, giàu vl::(
hay sang hoàng hổ xin 1k chơi nhỉ:D

b0y10v3ly15
24-09-2008, 20:36
vậy nói chung võ lâm II chơi phái nào pk ngon:D

oishivsa
24-09-2008, 22:17
Ngồi đây đòi xu thôi, cần gì vào đâu ;;)

LuckyStar90
01-10-2008, 11:04
up bài này lên nào....cho new member đọc ^^

oishivsa
01-10-2008, 21:37
Chắc không bao giờ được ngắm boss Bang hội nữa ;;) do phút cuối của trận TL lỡ tay cắt mất liên trảm của thằng phó bang.
Thằng rẻ rách ấy ngồi chửi nhảm như đàn bà, nên quit cả 2 acc ra khỏi bang hội rồi.
Lại quay về làm thường dân áo vải & trông chờ 1 ngày ngắm sư phụ lang thang ngoài cổng môn phái thôi :'>
Mai này có kẻ hết đường farm ở hâu doanh :devil:

Phong_Than_1988
01-10-2008, 23:09
Phó bang của ông đúng là như đàn bà , loại này chị em phụ lấy lấy vào chỉ có khổ cả đời =))

ConBoSua
02-10-2008, 08:08
Thằng mới mua acc chưa biết đánh đang bos điểm để lên ông ra giết con bos điểm của nó nó chả ức=))=))=)).Nó mua con Ngày Trở Về của bác Mody mới được 29k tích lũy lại đi phe thua không tự sướng chắc còn lâu mới lên được tiên phong=))=))=)).Thôi Oshi theo sau làm cave cho ta ra hậu doanh Tống ở nhà ks 1 con cùi làm chi:D:D

oishivsa
02-10-2008, 08:13
Ai cũng biết NMC nó toàn đánh ngoài màn hình, đã vất vả lắm mới kéo đc cả 2 acc vào TL.. ko dám ra CTC vì sợ lag nên đi cứu vài đứa nạn dân để ăn exp thôi. Đang chạy thấy chấm đỏ lao vào không đánh có họa điên ( mà thằng dở đấy có lúc còn kéo cả 2 acc nữa ), lỡ phải TLQ nó đạp cho tan xác.
Mà mấy lần đối mặt đã tha cho nó rồi, lần đấy ko thấy mới nã nó 1 combo.. chạy vào định dứt điểm thì thấy là nó nên bỏ qua ( tiếc là mấy thằng tlq bên mình ko bỏ qua :devil: ) ra chửi lèm bà lèm bèm. Còn dọa, mai cùng bang tao cũng giết X(
Đã vậy cho tẹt ga luôn :hug: loại DGT đi mua về chơi như nó gặp NMC hay NMK của mình cũng chưa đủ tuổi ;;)
Hôm qua mà ném cho nó cái cầm nữa là được liên trảm 15, nghĩ mà tiếc ;))

ConBoSua
02-10-2008, 08:39
Gặp ta ta cứ sút rồi kêu không dừng được:D:D:D.
Nó chưa biết đánh DGT,chấp nó làm gì!
Về lại bang đi,bang của ta đấy,giờ không chơi 5d nên để thằng Hen nó cầm chức BC

Moody
18-10-2008, 14:18
viết bài tâm huyết như thế mà vào xem rep thì thấy lác đác đc vài người + :-w

Lấy nick tôi mà tự động REP ý, rep power cao

trước giờ một đống pm mượn nick để tự rep.. mà mình thì chịu ba cái vấn đề này ,cho mượn nick nhiều ng thế mà giờ vẫn ko bị mất nick =)

CONQUERO65
18-10-2008, 22:54
Lấy nick tôi mà tự động REP ý, rep power cao

trước giờ một đống pm mượn nick để tự rep.. mà mình thì chịu ba cái vấn đề này ,cho mượn nick nhiều ng thế mà giờ vẫn ko bị mất nick =)
CTC TL còn post :((:devil::((
Không biết trên 4rum có post hok ta :-/:devil::-/

mutchi1102
19-10-2008, 07:43
1 câu nói bất hủ của bình chọn nữ hero xinh nhất :|
Bác moody cho hỏi làm thế nào tránh đc dương quan với mới cái linh tinh khác
Lúc thì chả làm sao lúc thì loạn tới 6s
p/s :Báo cáo anh em đã có BHQ :|
Hôm qua đi với vợ :'> bỗng có con tà độc làm Q ải 2 ,ko hiểu sao mình f11 lên lại có thế mới vãi chứ :o

oishivsa
19-10-2008, 08:12
@mutchi : loạn 6s là lúc đó nó ngắt chiêu đúng lúc dương quan nhảy tầng " đào mê nhiễu loạn " còn lúc ko bị làm sao thường là do lúc đó nó ngắt miss. Xác suất khiến đối phương dính hiệu ứng phụ thuộc rất nhiều vào % của mt chứ không đơn thuần là %mt chỉ để tăng phạm vi ảnh hưởng của chiêu thức

Yurita
20-10-2008, 15:01

Nhiệm vụ cơ duyên thứ 2,hoàn thành trong sáng nay,với 3 lần con nhỏ NMK và thằng VDK dis.::(

:'> Không nói nhiều,tự hiểu là chính.

Sever em có đứa gào lên "Bà Liễu mà được nv cơ duyên ra mtmp lần 3 thì tôi bỏ Võ Lâm 2" :'>

Đang phấn đấu cho cả sever méo mặt một lần cho biết :'>

khungbowamaoi
20-10-2008, 17:47
cho ta nhé :'>
................................................

Phong_Than_1988
20-10-2008, 17:50
Bà này lộc nhỉ , hên chưa từng có 8-}

PhongVanIII
21-10-2008, 07:44
@ Moody : Trừ Rep dùm đi ... khi nào trừ dc cứ trừ dùm nha .

p/s : ae ai rãnh thì trừ rep dùm nha .

_ Mịe làm Sm từ lúc mới ra NV tới giờ,chưa dc cái cơ Duyên nào =(( .ghét éo thèm làm nữa,cứ để nó 10k SM chơi :-" .

CONQUERO65
21-10-2008, 08:47
cho ta nhé :'>
................................................
Xin cái jì thế ?=? Cho em xin với ?=? ;;):devil:;;)

nhocmegameonline
21-10-2008, 08:51
Share pass trên 4rum hình như là phạm tội khi quân đó Moody ::)

cuốn Bích Hải kia bà Liễu chắc để đi PK ;;)

Yurita
21-10-2008, 16:13
Bà này lộc nhỉ , hên chưa từng có 8-}

:'> Tớ phải làm vài cuốn nữa cho các bạn sever tớ Shock không chết đã :'>

Trước khi trả nv khóc lóc vái lạy sư phụ,ắt có 50% cơ hội là mtmp rồi đấy :'>

:'> Bích hải chỉ dùng biểu diễn trên sàn đấu 1-1 ở chiến trường thôi,đứa nào ra cũng nói cảm giác khi bay bật tường thật là ... Yomost :x

vampireblood
21-10-2008, 17:13
Sáng sớm hôm 20 vừa rồi đi TK,mở rương được cái nhẫn TL KTC 10,sau đó về trả nhiệm vụ ĐSK ải 5,may mắn tột cùng khi nhận được MTMP TLD(5-1-5-7 cùi mía nhưng vẫn rất vui).Không thể hoãn cái sự sung sướng đó lại,tôi dzô mật thất ngồi luyện...Kết quả:cấp 10 chỉ sô 12-3-11-12,0 thành 2 phụ lục...Cấp 20 chỉ số 17-4-14-16,0 thành 3 phụ lục,và hiện tại đang treo shop 2kv bắt gà :((!

Darkspeckear
21-10-2008, 18:16
luyện sách khi luyện đến lvl 10 rồi mà chưa đc thành phải treo shop lừa tình ngay :)) luyện lên lvl 11 cho nó giống rồi treo shop ...mà treo phải biết cách treo mới đc :))

cái cách treo shop lừa tình thì tôi hợi bị pro =))

Phong_Than_1988
21-10-2008, 18:51
Hôm mình luyện quyển tử hà cấp 10 , 0 thành treo shop bán lại 110v cũng có người mua :))

duongphivu
21-10-2008, 21:08
tội lỗi toàn bọn ác nhân
chả bù cho ta :))

mutchi1102
21-10-2008, 22:37
Sách TLD lừa tình 2` phải biết ;;)
Nàng Dark đang lưu lạc ở SV nào thế =((

Darkspeckear
22-10-2008, 20:02
sv Minh Hổ ;)) bựa nhân hỏi làm gì ? ;))

mutchi1102
22-10-2008, 20:28
sv Minh Hổ ;)) bựa nhân hỏi làm gì ? ;))

sút vỡ mồm bây h,bảo ai bựa nhân thế :T ,đẹp trai hào hoa thế mà :@ :-w b-( , ta hỏi định bảo về làm thiếp cho ta ấy mà :-"
-Thanh long đây có về với vợ chồng ta cho vui ko :'>:p

oarthkeeper90
22-10-2008, 20:41
Có bác nào chơi ở sv mà T hay thua ko em qua 1, 2 tuần j đấy với, cái sv này đánh khó quá ::(

Darkspeckear
22-10-2008, 21:44
sút vỡ mồm bây h,bảo ai bựa nhân thế :T ,đẹp trai hào hoa thế mà :@ :-w b-( , ta hỏi định bảo về làm thiếp cho ta ấy mà :-"
-Thanh long đây có về với vợ chồng ta cho vui ko :'>:p

ko đc , cái acc này của đứa bạn , chơi dùm nó thôi chứ không chuyển đi đâu đc :|

mirinda
23-10-2008, 00:28
Cọ Dark về malay chơi đi, nó ra bản mới kìa, qua đó chơi để test roài báo cáo với anh em chứ :;)
Jx2 : Ultimate Flame War :tạm dịch : Khói Lửa
Bất Tận

http://upnhanh.com/userimages/images/UpNhAnHdotC0M2008102329643mgrkmzzlmj109951.jpeg

Darkspeckear
23-10-2008, 07:29
nhắc đến Malay mới nhớ , sáng nay vừa log vào chả mẹ cái event trồng hoa thì đc 3 món này :))

Đao ghost

http://i283.photobucket.com/albums/kk313/Darkspeckear/2008-10-23_07-20-48.jpg

sách Ngũ Hành

http://i283.photobucket.com/albums/kk313/Darkspeckear/2008-10-23_07-20-51.jpg

và cái trang sức rút 12% mana =))

http://i283.photobucket.com/albums/kk313/Darkspeckear/2008-10-23_07-20-55.jpg

có 2 cái trang sức này quất với bác VDK hay NMK nhỉ =P~ cứ phải gọi là =P~

dsgiang
23-10-2008, 08:14
Em gà, cho em hỏi sách ngũ hành làm gì vậy bác Dark, nó tác dụng ra sao mà tới 4 phụ lục kin thế! biết trước để em khỏi đầu tư chiêm y 7 ô :(. Cảm ơn bác

mutchi1102
23-10-2008, 08:39
Hay sang bên malay nàng Dark đầu tư cho ta nhé ;))
Bên này buồn quá :-s

Phong_Than_1988
23-10-2008, 17:01
Mình chơi thử bên malai mà mạng ko lúc nào ko vàng , bác dark thì ping cứ xanh lét thế kia :o

Moody
24-10-2008, 02:43
@ Moody : Trừ Rep dùm đi ... khi nào trừ dc cứ trừ dùm nha .

p/s : ae ai rãnh thì trừ rep dùm nha .

_ :-" .

chỉ có CỘNG rep thôi chứ đâu có TRỪ Rep

p/s : anh em cho hỏi vl2 sắp có bản miễn phí à? các hạ thật là "võ lâm"