PDA

View Full Version : Cho hỏi Yếu quyết và Bí kíp

0_oTNHo_0
27-01-2008, 11:57
Hôm trước em Pk với 1 thằng Dương Gia Thương - làm sao mà nó đánh skill DG Phá Phong Thương mà làm mình bị chậm lại::( Sao lại như vậy nhỉ:whew:
Có phải nó Ép Yếu quyết Phá Phong Thương vào Bí kíp không :-/
Cho em hỏi Bí kíp mà làm đối phương bị chậm lại là BK gì.
Và cách Ép yếu quyết vào Bí Kíp như thế nào.
Thank :hug:

DJ_Yun
27-01-2008, 17:09
nếu đúng nó xài phá phong thương đánh bạn mà bạn bị chậm thì là do nó ép yếu quyết Phá Phong thương vào mật tịch.
ko có loại bị kíp làm chậm đối phương mà chỉ có yếu quyết ép vào mật tịch nó tạo ra thêm hiệu ứng làm chậm hoặc làm tăng % xuất hiện các tầng của skill lên thôi.
muốn ép YQ vào bí kíp thì kiếm 1 cái bí kíp còn chỗ trống phụ lục rồi đeo vào người sau đó phải chuột vào yếu quyết đang cầm theo là đc :p

0_oTNHo_0
27-01-2008, 21:03
Ép yếu quyết vào mật tịch là kiểu gì hả pzo - giải thik em đoạn nài với :D

DJ_Yun
27-01-2008, 21:16
như này nhé, bạn cầm mật tịch với yếu quyết trong hành trang F4
bạn phải chuột vào mật tịch char của bạn sẽ sử dụng cái mật tịch đó
tiếp theo bạn phải chuột vào yếu quyết cần ép vào mật tịch thế là ép đc :p
chú ý ở đây là : cẩn thận ko ép nhầm YQ của phái khác vào vì như thế bạn ko có lợi gi ( mình đâu thể sử dụng skill của phái khác :p )
xin hết, có gì thắc mắc xin cứ nói trả lời đc tui trả lời :p

babygenie
28-01-2008, 04:30
ông này chỉ đc cái nói linh tinh, Phá phong thương quyết ép vào sách tăng dam của thức 1 và thức 2, chứ cướp đâu ra mà đi chậm

thangcuoi58
28-01-2008, 10:21
vậy thì chỉ giáo đi.Chỉ giáo cho anh em còn học tập

tapchoivltk
28-01-2008, 11:40
thanks Yun

này thì 30 ký tự

DJ_Yun
28-01-2008, 15:15
thì cứ cho là tôi nói linh tinh đi, tôi cũng chẳng chơi hết đc tất cả các phái nên cũng chẳng thể nào có dư thời gian và tiền bạc để mà ép tất cả YQ của tất cả các phái để xem công dụng của nó là gì ::)
còn bạn xem lại đi , tôi viết trả lời và có hỏi lại chủ topic là có đúng nó xài phá phong thương ko nên mới đưa ra suy đoán kia thôi.
bạn pro hơn thì bạn cứ giải thik tôi xin nghe :p

zoro_blackmask
29-01-2008, 11:42
anh ơi,cho em hỏi là NMK thì nên dùng mật tịch và yếu quyết gì là tốt nhất ah?em là ng mới chơi nên ko biết nhìu,các anh trả lời hộ em.Thanks trc nha!

doc_sat_long
29-01-2008, 13:49
Hôm trước em Pk với 1 thằng Dương Gia Thương - làm sao mà nó đánh skill DG Phá Phong Thương mà làm mình bị chậm lại::( Sao lại như vậy nhỉ:whew:

cái này ko phải do ép yêu quyết __ có 2 lý do có thể xay ra với bạn
1. có 1 con thứ 3 chen vào chận đánh làm bạn bị dính độc VD. skill Dương Gia Chiền vân tiễn của duơng môn cung ..
2. con thương mà bạn pk có VK **% làm đối phương bị giảm tốc:p
lên nhớ dăng VL là 1 game có trang bị vô cùng đa dạng với các op khá thú vị nhưng hiếm :o ví như dòng kèm độc sát - % làm đối phương bỏ chạy- % làm đối phương ngủ:o .v.v.v.......:whew::devil::devil:

a7a_88
29-01-2008, 13:53
thế chiêu ngự mã thuật của DGT cũng làm chạm thì sao
YQ PPT tăng dame cho 2 thức 1 và thức 2 chuyên đi đánh bos hệ âm :) hoặc quái trên cấp ( kiểu gĩ cugnx có ngần ấy dame ^^ )

zzsup3rmanzz
31-01-2008, 14:14
cho hỏi tí nhé, hôm truóc đang đi tự nhiên thấy Lưu Thủy Quyết trên đầu, chắc là ăn ké ai đó, nên mình chạy rất lẹ. Nên minh mua cái Yeu Quyet Luu THuy Quyet (22v), ep vào Truong Quyen Pho, thấy nó ghi né tránh tăng 2%; bây giờ 0 biet làm sao chạy cho lẹ đây??

xin chỉ giáo, mới chơi vl2 đuoc 1 tuan, VL1 chưa chơi bao giơ`
cám ơn nhìu