PDA

View Full Version : Hot: Một cách ép 5 skill cho pet

ghostmask2116
03-10-2007, 23:32
Cũng kô hẳn gọi là cách nữa, vì cách ép này tốn khá nhiều tiền, chỉ 1 câu :
Kô có việc gì khó, chỉ sợ vàng kô nhiều :p
Đầu tiên ép 1 skill động thủ, sau đó chỉ còn mỗi việc mua 1 đống skill buff cho chủ như tá lực, di hồn, ngưng thần, thuấn ảnh, cường thân......
Và bắt đầu thay phiên ép liên tục các skill buff khác nhau lên cho pet.
Muốn pet 5 skill theo cách ép này bắt buộc phải chấp nhận đè hết tất cả các skill ( ngoại trừ skill động thủ sẽ kô bị đè), khi lên được skill thứ 5 cũng có nghĩa pet của bạn sẽ có 1 skill động thủ + 4 skill buff chủ :D .
Đến đây thì tới phiên bạn muốn ép skill gì cho con pet của mình thì ép lên thôi :D ( nên ép các skill thường trước khi ép cao cấp, hạn chế trường hợp đè skill )
Đây là con rồng do mình ép từ 2 skill lên, con này khá hên khi chỉ tốn 350v :cool:

Còn con này xui hơn chút, ngốn 500v mới lên được skill thứ 5 :mad:

Còn 1 cách train lv solo nhanh hơn được khoảng 20% exp cho con pet, tạo 1 con Thiên sơn, train nó lên lv 20 rùi học skill kim thiền thoát xác, skill này tàng hình vĩnh viễn, sau đó pt nó vào, chọn hình thức phân phối riêng, cho theo đội ra tới bãi train thì bỏ theo rùi bắt đầu cày thôi, điểm sẽ nhìu hơn so với solo 1 mình, chỉ phiền 1 chỗ đồ rớt ra sẽ chia 2, mất công lượm đồ tới 2 acc :p <----- Chỗ này có sai sót, tâm pháp 20 có skill tàng hình thì cũng kô tàng hình với mob 5x được, phải tâm pháp cao hơn :(

P/S: Nếu bạn nào có cách ép 5 skill hay hơn và tiết kiệm hơn thì mong share lên cho anh em, còn kô share cũng kô sao, có điều đừng vào topic này mà khoe mẽ rằng tôi có cách ép hay hơn mà lại ko chịu share, tự sướng thì biến dùm cho đẹp trời.

ghostmask2116
03-10-2007, 23:54
Chán cái forum TLBB của FPT, cực kỳ ghét cái diễn đàn nào vào post bài mà còn phải chờ kiểm duyệt, nhãm vcl.
Post sai quy định diễn đàn thì cứ việc cảnh cáo hay block acc, chơi cái trò mèo ...... :|
Công trình ngồi gõ gõ, tính tính, post lên kô được, nóng máu. ^:)^

thienkai
04-10-2007, 00:04
cũng là 1 cách:) thx for share
bạn thử cho con rồng bảo bảo lên 5 skill đi,nghìn vàng cũng chưa biết kết quả:D
cho hỏi lun là ép skill buf cho chủ thui hay là ép cả skill buf cho pet
:x

ghostmask2116
04-10-2007, 00:27
mình chỉ ép skill buff cho chủ thôi. Còn con long bảo bảo có 5 skill rồi đó, bên sv Cap mo cong, do TonyNguyen giữ thì phải, kiệt xuất, dũng mãnh, tư chất 1973

squall2710
04-10-2007, 01:14
tớ cũng dùng cách này để ép con rồng của tớ,tốn kém khỏi phải chê =))

tuananhtxz
04-10-2007, 09:22
con bọ ngựa của tớ sơ cấp ngộ tính 0 mà tớ vẫn ép lên đc 5 skill kìa. con này ngộ tính 5 thì ép lên chắc cũng không đến nỗi khó :D

squall2710
04-10-2007, 09:28
ngộ tính liên quan gì đây ?
@ Anh em cho hỏi,con rồng nên để skill Pháp Hồn hay skill Phản Chấn

ghostmask2116
04-10-2007, 10:41
@squall: nếu chỉ để train kô thì nên ép pháp hồn, vì bk phản chấn cũng kô phải rẻ, dam mob đánh vào phản lại cũng chỉ tằm 200-300 dam (mob lv 5x), cũng bằng ép pháp hồn vào dam pet tăng thêm 400-500 dam :D

Taki Maekawa
04-10-2007, 11:04
dụ bà con phá của hả?Không bao giờ có vụ pet có 4 skill buff hộ chủ,trên cơ bản mỗi 1 loại skill chỉ tồn tại song song 2 cái trên 1 pet,nếu tồn tại 3 skill hộ chủ đã là vé số độc đắc như vụ 2 skill động thủ rùi.
Xin bạn vui lòng post cái hình nào mà pet có 4 skill buff hộ chủ cho mình học hỏi thêm :(

ghostmask2116
04-10-2007, 13:58
về vụ này thì đúng là taki nên học hỏi thêm rùi :D
Skill mình học đè lên hết rồi, giờ đang hết tiền, hok còn điều kiện để ép lên lại cho taki xem, có điều ép 4 skill buff hộ chủ lên 1 pet là bình thường, chính vì mình từng thấy wa con pet rùa có 4 skill buff hộ chủ nên mới nghĩ ra cách ép này ;))

Taki Maekawa
04-10-2007, 14:39
bạn cần khoảng bao nhiu vàng để làm được điều đó?
Mình muốn học hỏi cái vụ này,4 skill buff hộ chủ?bí kíp có đúng 4 skill hộ chủ là buff cường lực,thân pháp,trí lực và nội cộng.Tui quả thật chưa thấy báo giờ từ sever China cho tới VN.
500v đủ chứ?sever nào?qua chi tiền liền.không cần lên 5 skill,chỉ cần 4 skill buff hộ chủ trên 1 con thú.Nếu sever PHQ mình có thể chi cao hơn,gì chứ tui máu cái vụ trân thú lắm :))

squall2710
04-10-2007, 15:54
tại sao ko ép mấy skill khác mà cứ nhất thiết là 4 skill hộ chủ? vì 4 skill hộ chủ xác suất bé?
ah anh em cho hỏi,skill hộ chủ vẫn có thể đè lên skill động thủ ?

ghostmask2116
04-10-2007, 16:36
VD: Pet có 3 skill buff hộ chủ thì học phản kich hay phản chấn vào nó sẽ đè lên skill buff . Riêng pet có 2 skill buff + 1 skill mãnh kich chẳng hạn, thì lúc này các skill phản kích hay phản chấn ép lên sẽ khó đè skill mãnh kích, vì mãnh kich là skill đánh tự tác dụng, xác xuất skill phản kích đè lên chỉ khoảng 30-40%, mà mình thì hok ưa skill mãnh kích, skill cùi wá. Chọn man lực hay pháp hồn tốt hơn, hỗ trợ cho phản kích được :D

ghostmask2116
04-10-2007, 16:56
Hix, ngồi gõ gãy phím bị lag cái mất sạch :|
@Taki: mình bên sv Cáp Mô Công, skill buff hộ chủ tới 5 skill lận (tá lực + di hồn + cường thân + thuấn ảnh + ngưng thần)
Tỷ lệ skill buff đè lẫn nhau là 70% (kinh nghiệm cá nhân), nghĩa là ép các skill buff lên nhìu lần sẽ được 1-2 lần kô đè skill, lúc đó sẽ hiện thêm ô skill mới.
Taki có thể tự test, vì ép cách này chủ yếu là nhìu vàng để bem con pet thôi, cách ép của mình cũng vậy, cứ mua 1 đống skill buff hộ chủ rồi cứ thế mà bem vào pet, sớm muộn cũng lên. (Có hên xui nữa đó, như con rồng đầu thì tốn 350v, con thứ 2 thì xui hơn tốn 500v).
Nếu hok tự tin ép thì có thể wa nhà mình, cho mình mượn 1 acc bên Phục Hổ Quyền (kiếm dùm mình con pet nào lv trên 45, ngộ tính ít nhất là 5 nha <- hok rõ phải bí quyết kô, chỉ thấy ngộ tính cao tự tin ép hơn ;)))
Ym: ghostmask211, pm mình đưa địa chỉ nhà cho.
Gì chứ đã post lên share cho mọi người thì ai lại nói tào lao chi :D

tuanfox5
05-10-2007, 02:13
Pác có cách nào ép đc thú có 4 skill : Băng thiên tuyết địa + Liệt hỏa liêu nguyên +Huyết độc vạn lý + Ngũ lôi hoành đỉnh , up lên cho mọi người xem với , tiện thể để em đưa vào sách Guiness

squall2710
05-10-2007, 03:27
đùa,đố thằng nào ép đc 2 skill thôi thì kỷ lục rồi =))

Taki Maekawa
05-10-2007, 09:43
sẽ test thử cách này vì trước giờ toàn ép theo công thức của thằng hướng dẫn bên China,mà 4 skill hộ chủ thì mới gặp,để test thử hehe

ghostmask2116
05-10-2007, 12:12
Hehe, sao ko wa nhà tui cho 500v tui ép thử cho taki ;;)
Theo lý thuyết thì có thể ép cả 6 skill, 1 skill động thủ + 5 skill buff hộ chủ :;)
nhưng mà chẳng ai có gan thử cả, lên được 5 skill là nhảy tót lên rồi, ngốn cả đống vàng, trừ phi top đại phú hộ bỏ mấy k vàng ra thử mới biết được. ( Mà yên tâm, tụi nó ko bao giờ xài tiền kiểu này đâu, nên mới lên phú hộ được #>:) )

-= HậnTình =-
05-10-2007, 13:02
sẵn đây nhờ ghost , bác Taki và anh em trong đây chỉ ép dùm skill con này cái , hình ở dưới đây , nên ép skill gì và ép làm sao cho khỏi bị đè.

Taki Maekawa
05-10-2007, 17:10
Hehe, sao ko wa nhà tui cho 500v tui ép thử cho taki ;;)
Theo lý thuyết thì có thể ép cả 6 skill, 1 skill động thủ + 5 skill buff hộ chủ :;)
nhưng mà chẳng ai có gan thử cả, lên được 5 skill là nhảy tót lên rồi, ngốn cả đống vàng, trừ phi top đại phú hộ bỏ mấy k vàng ra thử mới biết được. ( Mà yên tâm, tụi nó ko bao giờ xài tiền kiểu này đâu, nên mới lên phú hộ được #>:) )

cứ ép thử 6 skill đi,được thì là vinh hạnh cho TLBB Việt Nam đấy :wink:

ghostmask2116
05-10-2007, 20:50
@HanTinh: đã nghĩ đến chuyện ép skill thì thôi bỏ cái ý nghĩ là ko bị đè đi, trừ khi cực hên mới hok đè thôi, nếu có nhìu vốn thì mua bk buff hộ chủ mà ép liên tục, đến khi có 4 hay 5 skill tùy khả năng thì thôi mới bắt đầu ép skill chính. Ko có ai ép skill mà dám nói có cách 100% ko đè skill đâu ^:)^
@Taki : thui tha em, hết vốn làm ăn rồi ^:)^ sao Taki ko thử cho anh em mở rộng tầm mắt nhỉ ;))

Taki Maekawa
05-10-2007, 21:12
tiền đâu mà thử,6 skill ặc ặc.
kiếm công thức 5skill còn mún chít nè,để vài hôm xuất 1 kho hàng ra bán kiến vài ngàn vàng thử chơi :))

Mạc Quân
05-10-2007, 21:29
phải nói cha nội này thiệt là đại gia :-"

ghostmask2116
05-10-2007, 23:19
Thương nhân 2 con, 1 con TS70 + 1 con VD 89, đi 8 chuyến/ 1 ngày con 70 được 9v + con 89 được 11 v, đi 1 ngày được 160v, Tn 1 tuần được khoảng ~1200v ( tính lun thứ bảy thêm 50%), bạn đi suốt 2 tuần xem là lên phú hộ liền. Nhiều tiền thì đổ vào pet + mua bk thôi, bk huyết độc + ngũ lôi của 2 con rồng đó là mình mua = vàng đó, huyết độc có 400v + ngũ lôi 450v, giờ làm trừng ác ra nhiều, nhiều người rao bán lắm. Chứ hok có dư tiền mua = KNB của FPT đâu ^:)^ (có bị hâm mới mua ....;)))

Taki Maekawa
06-10-2007, 12:15
đầu cơ mãi hong được con Bác Mã nhanh nhẹn tư chất ngon,đành ngậm ngùi chuẩn bị post bài trân thú :((

thienkai
06-10-2007, 12:46
:D chà nghe bác taki nói đến trân thú mà nghe nôn nao ghê :D
bài viết trân thú share bao nhiu % exp vậy:|
hy vọng có sớm sớm :hug:

lammeo
08-10-2007, 15:25
cho hỏi đã ai thấy con thú vừa có Mãnh Kích vừa có Cao Mãnh Kích chưa
hồi sáng tui mới gặp hoản quá trời luôn (nên quên ko kịp chụp để pótle6n cho mọi người chiêm ngưỡn) con ai muốn xem thi qua Chính Dương Thủ pm nick NhiNhi tủi chỉ cho coi

ledoanhieu88
08-10-2007, 15:59
hồi sáng tui mới gặp hoản quá trời luôn (nên quên ko kịp chụp để pótle6n cho mọi người chiêm ngưỡn) con ai muốn xem thi qua Chính Dương Thủ pm nick NhiNhi tủi chỉ cho coi
Bên LST cũng có 1 con, tôi có chụp ảnh nhưng mà ko biết post lên, đừng chửi tui noob nhá :D

ghostmask2116
08-10-2007, 17:27
mấy con đó là do ép cao mãnh kích vào ngay từ lv 1, sau khi train lên cao nó ngộ ra thêm mãnh kích, có điều nếu kô học skill vào nữa thì con pet đó chỉ có 2 skill thôi, cho dù train lên 7x

Taki Maekawa
08-10-2007, 17:35

con đó làm kiểng thui,chia buồn cho chủ nhân con pet đó vì theo tui bít con pet chỉ đánh cao mãnh kích chứ không đánh mãnh kích nếu 2 skill tồn tại song song,phí 1 slot skill

romas
08-10-2007, 23:07
Bác Taki mãi chưa post bài trân thú nhỉ.
Nóng ruột quá :D

Alusword
09-10-2007, 06:57
Em cũng bày đặt chơi thú nhanh nhẹn có cao phản kích, cao phản chấn, nhưng mua 3 cuốn sách mảnh kích, thuấn ảnh, tá lực ép hoài nó cũng không lên 3skill (mới tốn có 250v chưa dám thử nữa), cách làm của em có sai sót gì không(cứ mất mãnh kích la ep ép mãnh kích vô), mong bác taki và bác ghót chi giúp.

Taki Maekawa
09-10-2007, 13:48
kỉ lục của Taki,400v không lên 4 skill (hôm đó hong dám chạy xe luôn)
vừa cao phản chấn vừa cao phản kích vừa buff hộ chủ=4skill rùi (1 skill động thủ nữa),cái đó hơi hao tiền

chuotdl
09-10-2007, 19:26
hic đợi bài về pet của bác TaKi mòn mỏi:D, mong bác mau up cho em nhờ chứ em đến phá sản với mấy con thú này mất:p

Taki Maekawa
10-10-2007, 10:07
hôm nay up,mà hong kịp phần up skill đâu,bài về trân thú quá dài,dành chia ra phần A và phần B thui,mấy hôm nay sever Đào Hoa Trận mát mát khìn khìn,train thuê hong đúng tiến độ rùi :((

helloflove
10-10-2007, 15:27
thú 6 skill thì bên lam sa thủ có 1 con tùng thử rồi thì phải , xem lâu rùi ko thấy post lại hem nhớ là của ai , chỉ nhớ lần xem là nó lv 94 có cao phá triền, cao hư nhược , pháp hồn, còn lại không nhớ nữa :D

ledoanhieu88
10-10-2007, 18:34
thú 6 skill thì bên lam sa thủ có 1 con tùng thử rồi thì phải , xem lâu rùi ko thấy post lại hem nhớ là của ai , chỉ nhớ lần xem là nó lv 94 có cao phá triền, cao hư nhược , pháp hồn, còn lại không nhớ nữa :D

con sóc đó có 5 skill thôi, chắc bạn nhớ nhầm ngộ tính 6 :))

còn đây là con hổ có 2 skill mãnh kick và cao mãnh kick bên LST

ảnh mà nó ko hiện ra thì cũng đừng ai chửi em ngu :lol::)):))

onepiece20
10-10-2007, 23:41
Ảnh nhỏ wa trời !Hông xem được rõ ( cận cận cận --_-- ) hix hix !

thiensu1412
12-10-2007, 18:49
minh co cách này ko bít thế nào
các bnaj thủ ef 2 skill cao cap' vao truoc' roi ef skill buff cho chu nhan sao cho no đè len skill cao cap khi no' da~ dè roi bna è lại lan nua dam bao ti len len la 99%... hoi ton kem nhi?

Allyssia_us
12-10-2007, 21:38
minh co cách này ko bít thế nào
các bnaj thủ ef 2 skill cao cap' vao truoc' roi ef skill buff cho chu nhan sao cho no đè len skill cao cap khi no' da~ dè roi bna è lại lan nua dam bao ti len len la 99%... hoi ton kem nhi?
cái này mới vô lý đó =((
nếu ép 2 skill cao cấp mà ko ép 2 skill buff thi coi như có 4 skill , đằng này là ép skill cao cấp rồi ép skill buff cho nó đè skill cao cấp , sang dữ vậy chùi , rồi lại mua skill cao cấp ép lại :-s
nếu nói kiểu đó sao ko ép 2 skill buf trước rồi ép skill cao cấp , mắc mớ gì ép skill cao cấp rồi cho skill buf đè lên , cái này em khó hiểu quá , mong anh chị giải thích dùm em , ( tác giả )

casilat
13-10-2007, 08:58
con sóc đó có 5 skill thôi, chắc bạn nhớ nhầm ngộ tính 6 :))

còn đây là con hổ có 2 skill mãnh kick và cao mãnh kick bên LST

ảnh mà nó ko hiện ra thì cũng đừng ai chửi em ngu :lol::)):))

Ảnh nhỏ quá, nhìn đau cả mắt ông ơi...............

unname123
19-10-2007, 11:58
tui có 1 con hổ cùi đem ra up thử, 2 skill.
Lúc đầu có Phanh Mạng+MK.
Ngộ tính=0 ép Ngưng Thần=>MK: có NT+PM.
Cường Thân =>Ngưng Thần : có CT+PM.

Rồi up lên Ngộ Tính 4
Khỏe Mạnh(cái tăngngoai công giảm nội công)=>Phanh Mạng :có CT+Khỏe Mạnh
Tăng nội công=>PM:có CT+ Tăng Nội Công.
Di hồn=>Tăng Nội Công: có DH+CT(mừng thầm)
MK=>DH: có MK+DH
Ngưng Thần=>CT: có NT+MK
Phanh Mạng=>Ngưng Thần: có PM + MK.

Mất gần 60v hx hx vẫn 2 skill như ban đầu.
Bác nào có cách nào phá lên 3 skill rồi 4 skill kô? Chỉ tui với.( thứ tự up các skill cho thú)
Thank các bác nhiều.

hello_kitty
19-10-2007, 16:22
sẵn đây nhờ ghost , bác Taki và anh em trong đây chỉ ép dùm skill con này cái , hình ở dưới đây , nên ép skill gì và ép làm sao cho khỏi bị đè.con này bạn ép thêm được 1 skill nữa như là Mượn lực, thuấn ảnh... nói chung là skill buff cho chủ nhân

katatheo
20-10-2007, 16:50
lúc đầu mình ép skill đánh lan sau đó ép 4 skill buff vào hả bạn

HGiang0401
21-10-2007, 09:53
Sao con pet mình có 2 skill, ép mãi, tốn gần 20 BK rồi mà vẫn 2 skill, ko lên được thế này :((, ko bít có phải tại pet F1 chỉ có 1 và 2 skill ko ? Pet mình ép đời F2

ptddaihiep
24-10-2007, 16:34
Cho mình hỏi 1 vấn đề này nữa .

Do không có thời gian chơi nhiều nên đã ép 1 con hổ như Taki nói có 2 kill sau

- Chiêu 1 : buf nội lực chủ nhân
- Chiêu 2 : Cao Phản Kích

Nhưng khi lên 45 nó lại ngộ ra chiêu Mãnh Kích , vậy bao giờ mình ép Cao Phản Chấn vào nó có đè lên mãnh kích không ? ( lỡ đè lên Cao Phản Kích là chết ngắc )

Với lại nếu không ép Cao Phản Chấn thì ép kill gì là thích hợp nhất cho việc train lever , mình không thích PK chỉ train thôi .

Nếu ép Thuấn Ảnh vào có bị đè Cao Phản Kích không ?

cám ơn trước .

bonzing
24-10-2007, 21:38
Cho mình hỏi 1 vấn đề này nữa .

Do không có thời gian chơi nhiều nên đã ép 1 con hổ như Taki nói có 2 kill sau

- Chiêu 1 : buf nội lực chủ nhân
- Chiêu 2 : Cao Phản Kích

Nhưng khi lên 45 nó lại ngộ ra chiêu Mãnh Kích , vậy bao giờ mình ép Cao Phản Chấn vào nó có đè lên mãnh kích không ? ( lỡ đè lên Cao Phản Kích là chết ngắc )

Với lại nếu không ép Cao Phản Chấn thì ép kill gì là thích hợp nhất cho việc train lever , mình không thích PK chỉ train thôi .

Nếu ép Thuấn Ảnh vào có bị đè Cao Phản Kích không ?

cám ơn trước .

có thấy bài của bạn bên 4rum TLBB, cùng câu trả lời bên đó bạn ah, nếu hổ ngon thì chịu khó ép lại ko thì kiếm mấy thằng nôb mà bán cho nó. Chứ giờ ép là đè CPK là coi như mất trắng

squalleonahar
25-10-2007, 07:14
500v tiền ép + với tiền mua mấy chục cái skill là = xx?
bó tay

acmadethuong2075
25-10-2007, 18:47
con hổ của minh hiện giờ có 4kill làm sao cho nó lên 5kill đây mấy bác giúp em với nào

hieuzx
07-09-2008, 18:06
xin mạn phép khơi lại 1 topic củ
hok biết mấy bạn đã ai ép 4 skill buff chủ chưa hiện giờ tui thấy nhiều rồi mà và có thêm bí quyết gì nữa qua vụ này share cho anh em với

samus
07-09-2008, 19:17
Cách này cổ điển rồi bạn ơi, cách này của bạn thì mình chỉ sử dụng khi mọi cách khác pó tay thôi :-j

ĐV25
08-09-2008, 09:15
Vẫn thích cách bình thường hơn, hên thì chỉ 20, 30v là 5skill. Có lẽ cách này dùng cho các bạn thích ăn chắc mặc bền chăng.

Note:Khi theo cách thường mà lúc 5skill có skill mãch kích các bạn cố gắng ép thêm 1 skill buft chủ để nó đè mãnh kích đi, nó là skill rất nguy hiểm đấy:cool:

quanquanchimo
08-09-2008, 18:29
xin mạn phép khơi lại 1 topic củ
hok biết mấy bạn đã ai ép 4 skill buff chủ chưa hiện giờ tui thấy nhiều rồi mà và có thêm bí quyết gì nữa qua vụ này share cho anh em với

1 tràng pháo tay hoan hô cho nhà khảo cổ của chúng ta:hug:

The_Angel
08-09-2008, 21:58
Cho phép khai quật khu mộ cổ này trong 1 tuần...trà.

hieuzx
09-09-2008, 17:41
Vẫn thích cách bình thường hơn, hên thì chỉ 20, 30v là 5skill. Có lẽ cách này dùng cho các bạn thích ăn chắc mặc bền chăng.

Note:Khi theo cách thường mà lúc 5skill có skill mãch kích các bạn cố gắng ép thêm 1 skill buft chủ để nó đè mãnh kích đi, nó là skill rất nguy hiểm đấy:cool:

Cách bình thường là cách nào vậy bạn nghe có lý quá chỉ cho mình đi. Thanks nhiều

sirmartin
15-09-2008, 14:39
::( Cái này mình làm rồi nhưng mà mình ko dùng 4 skill buf chủ mà dùng 3 skill buff chủ + thêm cái băng tinh. dùng 4 cái đó cứ ép vào 1 lúc là lên mà.
Thực ra trước đây mình em chỉ mất tầm 300v là chắc chắn lên nhưng ko hiểu sao gần đây ko ep đc kiểu này nữa :D con mèo lần này 700v rồi mà vẫn trơ trơ 4 skill nhìn mà muốn đập nat cái màn hình ra =((
Ai có cách nào hay hơn chỉ mình với
:hug::hug::hug:

ĐV25
15-09-2008, 16:13
Cách bình thường là cách nào vậy bạn nghe có lý quá chỉ cho mình đi. Thanks nhiều
Cách bình thường là cách mà pác quanquanchimo nhà ta hay xài ấy. Nhớ không lầm thì pác ấy gọi cái đó là ép nối + ép đan xen thì phải;;)

hieuzx
15-09-2008, 16:29
bạn cho xin cái link đó đi kiếm quài hok thấy

buom9x
16-07-2009, 21:42
- Mình thấy kon 2 kon Rồng của bạn rất đẹp nhưng mà kon trên thì lại Sơ cấp phí quá
- Quay lại Vấn đề chính: skill của Pet gồm 1 kill thụ động và 4 kill chủ động, bạn ép đc 4 kill chủ động thì coi như bạn ép đc 5 kill vì kill thụ động và cac kill chủ đọng ko bao giờ đè nhau.
- Trong 4 kill chủ động thì theo mình các bạn nên ép 1 kill tấn công 2 kill buf cho pet. 1 Ví dụ của mình là ép Mãnh kích( kill tấn công), man lực ( pháp hồn, bính mệnh.... ), Băng tinh ( hỏa linh, độc cổ,,,) ( 2 kill buf cho Pet) và cuôi cùng là thuấn ảnh ( Cường thân,di hồn ) ko nên ép ngưng thần và tá lực
- Theo kinh nghiệm của mình thì các ban cứ mua các kill Manh kick, băng tinh , man lực ép vào. Khi nào có cã 3 kill dó thì mua kill hỗ trợ cho chủ ép vào ( mua ở shop thương hội và hàng bán rao sẽ rẽ hơn) và các bạn tuân thủ 1 quy luật đè kill nào ép lại kill đó
- mình đã từng ép nhiều kon pét và kon May mắn nhất mất 28v, kon cao nhất mat hơn 70v

các bạn muốn bít thêm chi tiết PM
SV chính khí hạo nhiên Nhân vật TuyenVoBitDu
than ái :):)

.:HoangLaoTa:.
17-07-2009, 09:57
Ép skill active trước là một sai lầm lớn, skill active phải ép cuối cùng bởi vì khi có skill active ép các skill thường khó lên lắm.

Tớ có một cách khá nhanh và cũng đỡ tốn vàng là khi bạn ép thì mua 4-5 cuốn skill rùi ép liền tù tỳ không nhìn thú khả năng lên skill sẽ nhanh hơn :D. Tớ ép thú lên 5 skill chưa lần nào đến 120v cả :| thề đó

babyaivan
17-07-2009, 11:52
thợ đào mỏ à :-t .

Gust
17-07-2009, 12:51
Có từ năm 2007 cách đây 2 năm cơ đấy đồ cổ rồi . Neckkkkkkkkkkkkkkkk:-w