PDA

View Full Version : Làm sao tăng điểm cái bang

vanquang05
08-12-2005, 10:34
anh ơi làm sao tăng 5 điểm vào cái nào thì dúng có nên tăng sức mạnh ko

sankar_vol
08-12-2005, 12:50
Tăng sm vừa đủ để mặc áo giáp thui (DNG cần 260 sm).Còn lại tăng hết vào sinh khí là ổn

amater2006
20-12-2005, 10:04
:D Cai bang là sở trường của tui.Cach chơi CB cua tui ne`:
Có 2 trường phái la` nội công và ngoại công
1, Ngoại công cân sm 210 la` thích hơp (có thể mặc áo mũ tướng cấp 8<<thích hợp vơi sv mới chưa có dồ c10 hoặc áo cb cấp 10 và mu cb c10 cần mặc đồ kick tp)
Nếu bạn thích dam cao thì co thể cho sm 260 mac giáp tướng c10.ko nên cao hơn ưu thế của ngoại công là sl cao hon nội công.
Còn lại bạn tăng hết vào sk.
2,Về nội công sm 165 là chuẩn (nếu có đồ sm để kick thì wa tốt)>>> măc đuợc ao mu cb cap(wa dẹp). con lai tăng hết vào sk
:D X( Nhân thể gưi lời hỏi tham \ThichKhach/ sv châu giang nhớ *Lộ*Anh*Hùng* ko?
Vinagame ko choi dược X( .Giã từ VL từ dây

deadly
20-12-2005, 23:17
Cai bang là sở trường của tui.Cach chơi CB cua tui ne`:
Có 2 trường phái la` nội công và ngoại công
1, Ngoại công cân sm 210 la` thích hơp (có thể mặc áo mũ tướng cấp 8<<thích hợp vơi sv mới chưa có dồ c10 hoặc áo cb cấp 10 và mu cb c10 cần mặc đồ kick tp)
Nếu bạn thích dam cao thì co thể cho sm 260 mac giáp tướng c10.ko nên cao hơn ưu thế của ngoại công là sl cao hon nội công.
Còn lại bạn tăng hết vào sk.
2,Về nội công sm 165 là chuẩn (nếu có đồ sm để kick thì wa tốt)>>> măc đuợc ao mu cb cap(wa dẹp). con lai tăng hết vào sk
Nhân thể gưi lời hỏi tham \ThichKhach/ sv châu giang nhớ *Lộ*Anh*Hùng* ko?
Vinagame ko choi dược .Giã từ VL từ dây

Thế pác có chơi ngoại công ko mà nói vậy , ngoại công bổng do dam ko mạnh nên cần có sức mạnh bù dam , tăng 210 đủ thiếu gì để khóc hả . Cày lv đã khổ ròi thêm cái lực tay tí xíu về chăn vịt ;))
Bổng sm>300 mới được

Chưởng sm 165 , ko cần tp ( vốn sẵn 20) 3 món đồ là đủ 65tp , có thể tăng 260sm cũng được vì GLC sẽ làm giảm máu nhiều :)) mặc đồ ko đẹp .

PHITOAN
21-12-2005, 02:40
Thế pác có chơi ngoại công ko mà nói vậy , ngoại công bổng do dam ko mạnh nên cần có sức mạnh bù dam , tăng 210 đủ thiếu gì để khóc hả . Cày lv đã khổ ròi thêm cái lực tay tí xíu về chăn vịt ;))
Bổng sm>300 mới được

Chưởng sm 165 , ko cần tp ( vốn sẵn 20) 3 món đồ là đủ 65tp , có thể tăng 260sm cũng được vì GLC sẽ làm giảm máu nhiều :)) mặc đồ ko đẹp .

thằng noob này nói lảm nhảm gì thế, sm 300 lấy điểm đâu tăng vào maú,đánh thiểu lâm phản đòn cho chết weo àh.mặc đồ thân pháp làm gì ku?có phải đường môn,tvb,5 độc đâu mà tăng tp? noob kinh

PatKimChu
21-12-2005, 03:24
Bổng sm>300 mới được

má ơi, máu CB tăng chuẩn còn bị xem là thấp, huống cho chơi tới >300 SM
5 SM = 1 lực công kích >>> 300SM =60 lực công kích
1 SK = 6 máu >>> 300 SK = ????
Sau này max chiêu 90, phái nào damage cũng mạnh, ông ít máu thế,1 damage là về thành chứ o đó mà đánh đấm giù :D

deadly
21-12-2005, 03:25
thằng noob này nói lảm nhảm gì thế, sm 300 lấy điểm đâu tăng vào maú,đánh thiểu lâm phản đòn cho chết weo àh.mặc đồ thân pháp làm gì ku?có phải đường môn,tvb,5 độc đâu mà tăng tp? noob kinh
thế mày nghĩ mũ cái bang yêu cầu sức mạnh àh =)) cấp 10 yêu cầu 65 nhá em , có bị mù chữ ko , cần học bổ túc =))

Theo bổng do ko tăng GLC nên % máu ko bị giảm , do vậy máu ko đến nỗi ít ,mày đi tăng vào máu đánh 3 cây mía với 3000 dam àh , con vịt =))
TP ko cần tăng , có thấy tao viết tìm 3 món đồ + tp để ra 65 ko :> :> :>
đồ phản đòn giờ này đâu thiếu , dam bổng ko mạnh , lại tăng vào sk thì luyện lv = gì , = BDAC ah =))

hi2nassy
21-12-2005, 19:15
ko bít em tăng như vậy có đúng ko?(reset lv 65)
SM tăng 165, Thân pháp 60, còn lại cho vào sinh khí. ::(
Tăng như thế đúng ko vậy?

PHITOAN
22-12-2005, 01:50
thế mày nghĩ mũ cái bang yêu cầu sức mạnh àh =)) cấp 10 yêu cầu 65 nhá em , có bị mù chữ ko , cần học bổ túc =))

Theo bổng do ko tăng GLC nên % máu ko bị giảm , do vậy máu ko đến nỗi ít ,mày đi tăng vào máu đánh 3 cây mía với 3000 dam àh , con vịt =))
TP ko cần tăng , có thấy tao viết tìm 3 món đồ + tp để ra 65 ko :> :> :>
đồ phản đòn giờ này đâu thiếu , dam bổng ko mạnh , lại tăng vào sk thì luyện lv = gì , = BDAC ah =))
lại noob nữa,thằng này chác đi học lóm của 1 thằng ngu nào ngoài đường.
tao có kêu mày hạ sm xuống ở mức mặc định là 25 ko?
mày thử đem 2 acc cái bang cùng cấp 1 theo chưởng- 1 theo bổng
GLC của chưởng giản 25% máu - còn bổng tăng 300 sm
mày thử so coi máu ai nhiều hơn.
cái bang mặc đồ cộng thân pháp làm gì thằng điên?

deadly
22-12-2005, 09:41
lại noob nữa,thằng này chác đi học lóm của 1 thằng ngu nào ngoài đường.
tao có kêu mày hạ sm xuống ở mức mặc định là 25 ko?
cái bang mặc đồ cộng thân pháp làm gì thằng điên?
Tao bảo học thêm bổ túc mà ko chịu =)) .

TP ko cần tăng , có thấy tao viết tìm 3 món đồ + tp để ra 65 ko học vấn cấp mấy mà câu đó ko hiểu =)) , mặc đồ + thân pháp để ăn gian thân pháp , ko mất điểm tiềm năng ( 45 điểm ) tăng tp , chả lẽ mày ko biết đọc hả ;))
Bổng vs chưởng , khỏi nói chỉ có noob ko biết bổng thắng =)) tao bảo hạ sm ở 25 ko hả lolz =))đâu có phải nga my =))

máu nhiều là thắng hả =)) , tăng 165sm và như mày nói ko ăn gian tp thì đội mũ gì đây , c1 =)) cười dek chịu nỗi .
theo mày tăng nhiêu sm , 165, 210 hay 300. 165 ko có cửa miễn bàn , 210 : + nhiêu máu tự tính , sm 300 mặc dù ít máu , nhưng nt cao ( mũ + áo ) + dam mạnh .

vatoleto
22-12-2005, 09:45
có mấy thằng noob như mày mới bảo người ta noob , sao ko tự nhân mình là noob đi . Nó có bảo mày tăng tp ko , ăn gian tp mà . Thứ 2 nếu cb ko cần tp sao mu~ cái bang lại cần thân pháp , chơi game ko rành còn gáy .
Máu ko phải là tất cả , chỉ có noob mới nghĩ vậy

phá thiên
22-12-2005, 12:14
híc ! chán mấy pác ghê !
tự nhiên cãi lộn ì xèo hết , có gì thì từ từ nói chiện đi
::) :hug: ::)

PHITOAN
22-12-2005, 23:59
có mấy thằng noob như mày mới bảo người ta noob , sao ko tự nhân mình là noob đi . Nó có bảo mày tăng tp ko , ăn gian tp mà . Thứ 2 nếu cb ko cần tp sao mu~ cái bang lại cần thân pháp , chơi game ko rành còn gáy .
Máu ko phải là tất cả , chỉ có noob mới nghĩ vậy
dcm mày tao có nói nó bảo tao tăng thân pháp à? nó nói mặc đồ + thân pháp nên tao nói tăng thân pháp lạc cak gì.*** biết ọc tiếng việt thì về chui vào lại chổ nào mà mày bắt đầu chui ra để đầu thai lại kiếp khác đi.kiếp này mày ngu quá ko làm gì được cho đời.chỉ nói nhăng nói cuội như 1 thằng điên

Goben
23-12-2005, 09:45
chài cãi lộn từa lưa chả hiểu gì cả, qua mấy cái sever xem mấy thằng top cb có thằng nào tăng tp ko,còn theo tui cũng như qua các bài trên forum volam thi:
_Nếu theo chưởng: Máu đặt lên hàng đầu, sức mạnh tăng chuẩn là 165 để mặc đồ cb( vì demage chưởng mạnh và ổn định nên theo chưởng ko quan tâm đến né tránh, vì quái chưa áp sát là chít rùi khả năng đánh trúng mình là rất thấp),còn tp theo chưởng tuyệt đối ko tăng, tăng tp để tăng chính xác như tụi tl theo quyền chiêu 90 cần tăng tp vì nếu ko tăng đánh 10 cái được 2,3 cái,tvb chúy cũng thế ,còn cb mình thì chưởng xa hay gần cũng dính như nhau theo demage cũng thế tăng tp làm gì!
_Nếu theo bổng: sức mạnh hàng đầu máu chỉ hàng thứ hai ko tin ư thử hai anh em nào theo bổng từ 1x lên 5x ai ko tăng sm nào? tui từ 1x lên 5x tăng sm ko lâu lâu mới bỏ qua máu vì demage bổng STVL là quang trọng hỏa sát chỉ phụ trợ nên sức mạnh rất cần ,từ 9x máu của bạn >3000 là ok tui mới 82 mà máu 2500(bị trừ 27% đấy nhé) thử hỏi từ đây lên 9x máu ko >3000 mới lạ đó ,từ bây giờ tăng qua sức mạnh là vừa t8ang sm cỡ 260 để mặc giáp [vì demage bổng ko ổn định(ko nói là yếu) nên cần né tránh cao để khỏi bị lũ quái đánh khi luyện lev] .Theo dự địng của tui thì khi sm 260 mỗi lev sẽ là 3sm và 2 máu cứ thế mà tăng vì sức mạnh càng nhiều thì demage càng mạnh sẽ tốt khi pk
* còn về luyện công thì lên 9x theo chưởng có thể dùng chiêu 9x để luyện vì chiêu 9x demage manh và có khả năng lan ra quái xung quanh nên đánh một con sẽ lây qua cả đành còn bổng thì ko được như thế nên luyện bổng phải dùng chiêu BDAC còn gặp bos thì dùng chiêu 9x
*Vì hiện giờ cao thủ 9x ko ít nên chúng ta hãy bàn từ 5x đến 9x chứ giờ mà con bàn về cấp thấp thì đã lỗi thời rồi lên forum mà coi^_^

hi2nassy
23-12-2005, 19:27
Chắc mua tinh hồng bảo thạch reset lại quá :-s .
Thank các anh nha.

Goben
23-12-2005, 20:20
nói thiệt mấy bác sướng khi chơi trễ đó chứ hồi đầu như tụi tui có biết gì đâu cứ tăng đâi thôi chờ lên 50 tẩy lại đó giờ thì kinh nghiệm đầy mình rồi lên diễn đàn là thấy được những cách tăng chuẩn , vì thế các bác đừng hỏi những câu quá căn bản như là tăng làm sao?... vì nó đã có hết rồi chỉ mất công đánh lại thôi