PDA

View Full Version : Cách tăng điểm cho Cái bang (bổng pháp) VLTK II!!!

rosettavn
20-11-2005, 22:07
Chào mọi người!
Mình đang chơi Cái bang (Bổng pháp), level 33, dv: >450đ
Theo kinh nghiệm của mình và sau khi hỏi thăm hơn chục thằng TQ chơi Bổng pháp --> cách tăng điểm như sau: mọi người nên tăng tất cả vào thân pháp. Chỉ có thế thôi. Không tăng vào cái gì khác. Vì chơi bổng rất cần thân pháp cao, và thân pháp cao thì né tránh tốt --> ít mất máu :hug:

Ngoài ra thì nên học kĩ năng sống là hái thuốc và làm thuốc nhé. Đỡ phải mất tiền mua máu và mana. Đắt lắm.

lythedan
20-11-2005, 22:23
Mấy thằng TQ đó chỉ bậy rồi . đây là hướng dẫn của chính kingsoft đây :

丐帮净衣:

潜能加点以力量最为重要,根骨、身法、洞察、内功各有好处。根骨影响生命和防御,身法影响命中和闪避,洞察影响闪避和会心,内功能增加内 上限。

丐帮污衣:

潜能加点以身法最为重要,洞察力量次之。身法会增加武功威力和辅助效果,并能大大提升闪避能力。洞察影响比身法小。力量能较大提升攻击力

Bạn biết tiếng Trung nên tự đọc nhé , mình khỏi dịch :D

Doc Co Kiem
21-11-2005, 12:48
Hic! Chơi cb 50 level đầu đã yếu giờ bác lại kêu anh em tăng hết vô thân pháp thì đánh đấm kiểu gì trời.Ghi chú thêm nữa là bổng cb k cần thân pháp và độ chính xác để làm gì hết.

lythedan
21-11-2005, 14:06
Hic! Chơi cb 50 level đầu đã yếu giờ bác lại kêu anh em tăng hết vô thân pháp thì đánh đấm kiểu gì trời.Ghi chú thêm nữa là bổng cb k cần thân pháp và độ chính xác để làm gì hết.
Bạn biết đọc tiếng Việt không thế đây là VLTK II nhé

oh_haha
21-11-2005, 20:21
Bạn biết đọc tiếng Việt không thế đây là VLTK II nhé
ai mà ngu dữ vậy sao lai tăng thân pháp ngu phai tăng sức manhl nữa chứ chưởng rồng mới cần tăng thân pháp

lythedan
21-11-2005, 20:36
ai mà ngu dữ vậy sao lai tăng thân pháp ngu phai tăng sức manhl nữa chứ chưởng rồng mới cần tăng thân pháp
Nếu bạn không biết đọc thì đăng kí học lớp Bổ túc văn hóa đi nhé X(

kid_pvt
22-11-2005, 06:59
Chào mọi người!
Mình đang chơi Cái bang (Bổng pháp), level 33, dv: >450đ
Theo kinh nghiệm của mình và sau khi hỏi thăm hơn chục thằng TQ chơi Bổng pháp --> cách tăng điểm như sau: mọi người nên tăng tất cả vào thân pháp. Chỉ có thế thôi. Không tăng vào cái gì khác. Vì chơi bổng rất cần thân pháp cao, và thân pháp cao thì né tránh tốt --> ít mất máu :hug:

Ngoài ra thì nên học kĩ năng sống là hái thuốc và làm thuốc nhé. Đỡ phải mất tiền mua máu và mana. Đắt lắm.
Thằng này bị điên , tăng hết vào bổng pháp ra gặp thiếu lâm nó đứng yên cho đánh' cũng về làng vì phản dam , đúng là 3x có khác :-s

lythedan
22-11-2005, 14:27
Mod ơi khóa topic này dùm , rõ ràng tác giả đã ghi là VL II mà có 1 lũ vô học không biết chữ vào viết nhăng viết cuội .

babybabyblue
22-11-2005, 16:17
có cài gì đâu mà viết rùi chửi rùi la om sòm vậy trời, yêu cầu anh lythedan đừng chửi nửa, mấy anh kia làm ơn nhìn name topic la VLTKII di, xong hết chuyện, cái này baby ko bít chơi nên miển bình lựng anh dan nhỉ (^_^)

duongtienthanh
23-11-2005, 14:13
hix hix !! giup em voi' !!! dzo^ cho*i ma` ko biet' cai' mo^ te^ gi` ca? ai hieu? nhieu` ve` VLTK II thi` PM vao` nick' girl_tinhnghich162005 dum` em cai' :(